Kiến thức nào trọng tâm lớp 11 cho thi đại học cao đẳng

O

o.0l0_o

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Học kì II xong là chuẩn bị nháo nhào cho lớp 12 với tương lai phía trước , em cảm thấy lo lắng với vốn kiến thức mình có , bởi có nhiều phần có thể gọi là còn mơ mơ trong năm , nếu hè này học lại tuốt tuồn tuột thì không được , bởi em phải học thêm kiến thức lớp 12 nữa. Nên quyết định tranh thủ bõ ra ít thời gian để ôn lại [ ở đây em muốn biết rằng kiến thức nào cần thiết , quan trọng trong cả số và hình 11 để tiện ôn tập ]
Ânh chị nào có thể nói đại khái hoặc sơ lược giúp em thì tốt biết mấy . :khi (32):

N

nguyenbahiep1

Học kì II xong là chuẩn bị nháo nhào cho lớp 12 với tương lai phía trước , em cảm thấy lo lắng với vốn kiến thức mình có , bởi có nhiều phần có thể gọi là còn mơ mơ trong năm , nếu hè này học lại tuốt tuồn tuột thì không được , bởi em phải học thêm kiến thức lớp 12 nữa. Nên quyết định tranh thủ bõ ra ít thời gian để ôn lại [ ở đây em muốn biết rằng kiến thức nào cần thiết , quan trọng trong cả số và hình 11 để tiện ôn tập ]
Ânh chị nào có thể nói đại khái hoặc sơ lược giúp em thì tốt biết mấy . :khi (32):

Toán lớp 11: GIải phương trình lượng giác, Đạo hàm công thức, ý nghĩa hình học của đạo hàm phần phương trình tiếp tuyến

Hình học không gian phần vuông góc, tính góc , tính khoảng cách , giữa đường thẳng , mặt phẳng ,1 điểm

Nếu bạn thi khối A hoặc B thì còn học thêm xác suất , nhị thức và giới hạn ,

Toán 10: giải hệ pt, bất phương trình ,phương trình , bất đẳng thức, tọa độ mặt phẳng , dấu tam thức bậc 2

Top Bottom