Tâm sự Kì thi THPTQG

Athanasia Obelia

Học sinh mới
Thành viên
3 Tháng tư 2019
52
6
11
20
Thái Bình
thpt Phụ Dực
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chẳng là sắp tới kì thi THPTQG nên e muốn tham khảo chiến thuật hc tập ôn thi của ace để có thể đạt đc kq tốt nhất. e đag có dự định hc các môn hc thuộc khoảng tầm từ 4h sáng . buổi tối e định nghỉ tầm từ 7-9h để hc tối cho yên tĩnh vì chỗ e ở khá ồn. Mong mng góp ý nhiệt tình cho e vs để e có thể sắp xếp tg hc tập sao cho hợp lý nhất, đảm bảo đc sức khỏe lẫn tinh thần cho tới lúc e thi. ls để luôn duy trì cảm hứng hc. ko bị cảm giác xìu xìu hay chán nản khi ngồi vào bàn hc. cách để tập trung cao độ nhất nx. hiện tại e đã bỏ fb, game và mấy thứ mng hay bảo gây sao nhãng hc tập r ạ nhưng pp hc chưa ổn lm
E xin cảm ơn mng rất nhiều ạ !

• Like
Reactions: Hồ Nhi

0975034856

Học sinh
Thành viên
13 Tháng hai 2019
142
151
21
17
Bình Định
Trường THCS Ngô Mây
chẳng là sắp tới kì thi THPTQG nên e muốn tham khảo chiến thuật hc tập ôn thi của ace để có thể đạt đc kq tốt nhất. e đag có dự định hc các môn hc thuộc khoảng tầm từ 4h sáng . buổi tối e định nghỉ tầm từ 7-9h để hc tối cho yên tĩnh vì chỗ e ở khá ồn. Mong mng góp ý nhiệt tình cho e vs để e có thể sắp xếp tg hc tập sao cho hợp lý nhất, đảm bảo đc sức khỏe lẫn tinh thần cho tới lúc e thi. ls để luôn duy trì cảm hứng hc. ko bị cảm giác xìu xìu hay chán nản khi ngồi vào bàn hc. cách để tập trung cao độ nhất nx. hiện tại e đã bỏ fb, game và mấy thứ mng hay bảo gây sao nhãng hc tập r ạ nhưng pp hc chưa ổn lm
E xin cảm ơn mng rất nhiều ạ !
Theo em chị nên học những môn mà mình thích trước để tạo hứng thú học tập rồi học mấy môn khác sau, chị cũng ko nên chèn ép mình quá cũng nên giải trí một chút nhưng ít hơn mọi khi. Cố lên:Tonton16:Tonton16:Tonton16

Top Bottom