kì thi qua rồi bạn đang như thế nào

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định

lê thị hải nguyên

Mùa hè Hóa học
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
28 Tháng hai 2017
2,166
3,199
689
21
Thanh Hóa
HV Thánh Huy
Con nhỏ bạn đểu.
Lúc nó hỏi mình thì mình nhắc nó nhiệt tình.
Lúc mình hỏi nó làm chưa thì nó bảo chưa làm. Còn 2 phút cuối nó vẫn bảo vậy. Đến lúc hết giờ nó lại nói là nó làm rồi.
Nhìn mà phát bực.
Đồ đểu
Khinh
mình cũng từng gặp trường hợp này rồi nhưng cũng may bài đó có 1 điểm:)

• Like
Reactions: haiyen106

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
Thi xong rồi vui lắm á, được các ngồi chơi cả tiết :v Với lại đề thi ở trường em năm nay cũng khá dễ nên không phải lo lắng về điểm số =))

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Thi điểm mình cao chót vót lại sinh ra buồn :(
Bọn mình thi xong định quẩy mà các thầy cô bảo là còn cả đống việc nữa, thi xong xõa à, các anh chị thế này thế nọ. Mai mình còn kiểm tra nốt mấy bài 1 tiết..

anh thảo

Học bá thiên văn học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
844
913
269
Hà Tĩnh
THCS Lê Văn Thiêm
đề nhà mk đc phòng ra , chả biết điểm ra sao :(

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
mình đề sở ra chung cho toàn tỉnh cả chuyen lẫn không chuyên dều làm dễ thì có mà khó cũng nhiều

haiyen106

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng mười một 2015
143
48
116
Bà Rịa - Vũng Tàu
mình cũng từng gặp trường hợp này rồi nhưng cũng may bài đó có 1 điểm:)
Bài này của mình cũng 1 điểm
Nhưng mà bọn lớp mình toàn cho mình là học giỏi nhất khối. Bây giờ tự nhiên lại bị con kia xỏ mũi, nó điểm cao hơn. Bạn bè rồi thầy cô sẽ ntn? Mất hình tượng trong mắt mọi người

• Like
Reactions: toilatot

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
bạn ở huyện ? tỉnh ?
tỉnh ....
Nhưng mà bọn lớp mình toàn cho mình là học giỏi nhất khối. Bây giờ tự nhiên lại bị con kia xỏ mũi, nó điểm cao hơn. Bạn bè rồi thầy cô sẽ ntn? Mất hình tượng trong mắt mọi người
chả có gì đâu bạn mình cố lên thì sẽ như nó

ngoclinh19092003@gmail.com

Học sinh
Thành viên
20 Tháng ba 2017
133
73
41
21
Hà Nội
huhu đã thi đâu. e van dang on day :(:(
mình vẫn còn đang thi.. :v :v

Em vẫn chưa thi xong ...Mà em vẫn cật lực ôn đây r48r79

Nếu vậy thì phải cố lên, chúc những bạn chưa thi làm bài tốt đạt điểm cao.;)
Trường mình thi xong hết rồi, cứ tưởng là được chơi ai ngờ đâu vẫn phải cắm đầu vào học: nào là học bồi dưỡng, học nâng cao, học ôn thi lớp 9 (cho dù hiện tại mình hoc lớp 8), học để thi HSG,... Nói chung là mệt mỏi! :(

Vệ Đằng

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng tư 2017
97
47
69
22
Hà Nội
Trung học phổ thông Phùng Khăc
hức hức, đang ôn thi kịch liệt đây, căng quá má ơi!!!!!

ngoclinh19092003@gmail.com

Học sinh
Thành viên
20 Tháng ba 2017
133
73
41
21
Hà Nội
Trường hợp của bạn mình cũng đã gặp, nhưng tức nhất là, nó lại còn cầm bài mình đi "khoe" khắp lớp, hay cho câu: "Là học sinh giỏi mà điểm lại chẳng bằng một con có học lực bình thường". Đã thế thì thôi, đến cái lúc rút ra được bài học kinh nghiệm, không giúp cũng chẳng nhờ vả gì nó nữa, nó đã vênh mặt lên và "ban tặng" cho mình một cái tát, nói rằng: "Đừng có mà khinh người ta như thế, mày tưởng mày giỏi lắm à?"
Một chuỗi câu chuyện nữa cơ, thế nên chuyện của bạn vẫn chưa là gì so với mình.
Hãy chứng tỏ cho mọi người thấy, lúc đó chỉ do lỡ sơ sẩy mà thôi, hãy dùng năng lực thực sự của mình để chứng tỏ, vì dân gian còn có một câu nói: "học tài thi phận" mà :)

haiyen106

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng mười một 2015
143
48
116
Bà Rịa - Vũng Tàu
Trường hợp của bạn mình cũng đã gặp, nhưng tức nhất là, nó lại còn cầm bài mình đi "khoe" khắp lớp, hay cho câu: "Là học sinh giỏi mà điểm lại chẳng bằng một con có học lực bì7nh thường". Đã thế thì thôi, đến cái lúc rút ra được bài học kinh nghiệm, không giúp cũng chẳng nhờ vả gì nó nữa, nó đã vênh mặt lên và "ban tặng" cho mình một cái tát, nói rằng: "Đừng có mà khinh người ta như thế, mày tưởng mày giỏi lắm à?"
Một chuỗi câu chuyện nữa cơ, thế nên chuyện của bạn vẫn chưa là gì so với mình.
Hãy chứng tỏ cho mọi người thấy, lúc đó chỉ do lỡ sơ sẩy mà thôi, hãy dùng năng lực thực sự của mình để chứng tỏ, vì dân gian còn có một câu nói: "học tài thi phận" mà :)
Ừ, cám ơn bạn nhé.
Mà con bạn của bạn gớm thật đấy.
Con nhỏ bạn của mình thì mình không cùng lớp với nó, thấy bọn lớp nó bảo con này sĩ lắm, suốt ngày đi bàn bạc bài với trai thôi, còn con gái thì còn khuya. Bây giờ mới thấy bộ mặt thật
À, mà sau đó thi Anh, nó k làm được nên gọi mình, mình giả vờ k nghe thấy haha
Thôi kệ, thi cũng qua rồi.
Mình sẽ làm theo lời bạn: Sẽ cố gắng để thi vào cấp 3 điểm mình cao nhất trường mình đang học

Top Bottom