[Kỉ lục] Mod/Mem trẻ tuổi nhất!!!

K

khoatoannangcao

Ai cũng trẻ hết, mình thì 12/9/2000 trẻ wa phải hok, lớp 6 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

G

ga_cha_pon9x

Bé kimphuong43kd sinh năm 2001 đó ;))
Mod nhỏ nhất là bé saklovesyao sn 2000;))
Giờ tuổi trẻ tài cao,mình già khú đế rồi:((

T

tanngoclai

Bây giờ mình vẫn chưa thấy ai là mod 11 tuổi nhỉ
Mình cũng sinh năm 2000, mod lớp 6 thì cũng nhiều chứ ít gì đâu mà trẻ nhất :))

S

sj_oppa

giờ mình làm mod rồi. trở thành mod nhỏ tuổi nhất đó .................................................................................................................................................................................................................

Last edited by a moderator:
0

0872

Tớ cũng sinh năm 2001 nhưng trước cậu 2 tháng (30- 4- 2001) :((
Mà tóm lại cái kỉ lục này không giữ được lâu đâu. Mai này có khi còn có bé lớp 5 đậu mod ý chứ chảng chơi :((

Last edited by a moderator:
L

linhngaoop

em mới nhỏ nhất........22/6/2000.......................................................................

C

chuatroi_2000

Cũng chả biết được .. Hì . Mình làm bài từ năm 2012 là 450 hay sao ý mà sang mấy tháng đầu năm 2013 mà lên 1079 bài.......

N

nobeltheki21

Oh

Thế là mình vừa tấm.thua hết các em rồi.
Tại mình ol ít nên ráng thêm mấy năm nữa lên mod cho già dặn. Hi.
Đùa thui chứ mình ko có trách nhjệm cho lắm lên làm m0d chắc bị tôg bay vào mép dép bay vào mồm mất.

T

thienvamai

mình sinh năm 2013 :yaoming:
đùa đấy :3 sao giờ lắp em trên 4rum thế không biết

L

loveconan

Mình bé nhất nè 2000 khủng chưa hả mấy bạn! Mà có ai bằng tuổi mình ở đây hok ! hihi

G

giapvinh

hahahah các anh chị đều thua em,:p
em sinh:
27/12/2002 ;)
4 ngày nữa lad sang năm mới,:)>-
hahahah.........:D:D
em nhỏ nhất, phá kỉ lục/:):p

N

noijdia

tuổi trẻ tài cao :))...........................................................................................................................

Top Bottom