không xem được bài giảng

L

ltbdiep

chán quá sao xem bài giảng mà bị đứng hình hoài , mong hocmai khắc phục sớm

M

mrrubys2

cho em hỏi với. Em đang học tự nhiên đứng hình rồi k chạy nữa. Em ra đăng nhập lại nhưng k học đc . Bây giờ là 16:28' ngày 27/3. Em định chat vs hocmai để nhờ nhưng k có chat Online chỉ có chat off thôi ạ. Mong mod vào giúp em vs :(

C

conluoiminhung

chán chết đi . bấm vào học thử thì ngon mà zô học thiệt tốn tiền không xem được chán

T

thytrancatinh

em mới đăng kí nên chưa biết làm thế nào vào học ở diễn đàng,mong các anh chị chỉ giúp em cách vào để học qua bài giảng,để em có thể tạo không gian vừa học vừa chơi,cảm thấy thư thản và học tập có hiệu quả hơn.

P

piedng

em mới đăng kí nên chưa biết làm thế nào vào học ở diễn đàng,mong các anh chị chỉ giúp em cách vào để học qua bài giảng,để em có thể tạo không gian vừa học vừa chơi,cảm thấy thư thản và học tập có hiệu quả hơn.
Chào em
Để đăng ký học được tại Hocmai em cần làm các bước sau
Bước 1: Đăng ký tài khoản tại hocmai.vn/login/signup.php?usertype=0
Bước 2: Nạp tiền vào tài khoản qua các hình thức nạp tiền Hocmai.vn đang cung cấp tại hocmai.vn/payment/index.php?tab=1
Bước 3: Đăng ký khoá học tại hocmai.vn/package/index.php
Hiện tại em đang học lớp mấy rồi em? Hocmai có rất nhiều các khóa học và có một số khóa học sắp bế giảng rồi. Để tham gia khóa học sau khi đăng ký xong em chỉ cần vào đúng khóa học và giáo viên mình đăng ký,nhấp vào tên bài giảng để học và hoc theo hình thức học trực tuyến thông qua video bài giảng đã được ghi hình sẵn em nhé

L

linhduongdaubo2000

tại sao mình mở bài giảng lại cứ hiện lên chữ error vậy nhỉ?

H

haiphonghponline

bạn khởi động lại máy và xem lại trình duyệt trên lap top nhé. và cũng có thể bạn chặn tường lửa nữa

T

thanhtuanzhynos

Học cái gì mà học, giảng dạy thì khó hiểu, vô thì giật giật f5 là mất một lượt, trang này chả ra gì thật

I

iamsohot_tb@yahoo.com

dạo gầnddaay mình xem bài giảng rất giật, và load lâu. đang học cứ bị đứt quãng thế này học sao được cơ chứ. mong HọcMãi xem xét tình hình :(

M

minhyen997@gmail.com

Sao e bấm vào bài giảng mà nó hiện lên 303 failed to load resources unable to load resources error 2032 là sao vậy ạ?

Q

quoctuqn

cứ click vào xem video thi nó hiện ra dòng chữ :unable to load stream or clip file , connection failed:
(phía sau có tên clip)
:(:(:(:( AD hướng dẫn mình vs

Top Bottom