không trả lời được câu hỏi của hocmai.vatly

T

thecuongddh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào hocmai.vatly . trong vài hôm trở về trước em có gửi câu hỏi cho hocmai.vatly sau đó khi nhận được câu trả lời em có viết 1 chủ đề mới có ghi là "hocmai.vatly sai rồi" câu trả lời của hocmai.vatly cũng giống như cách giải của em trứoc khi gửi câu hỏi, khi làm ra kết quả đó, em so sánh với đáp án của thầy Đặng Việt Hùng và thầy mình làm "SAI" so với kết quả của thầy, vì vậy em quyết định gửi câu hỏi đến hocmai.vatly để nhận được cách làm và đáp số "đúng" cho bài toán. hocmai.vatly cũng làm "Y" giống em thì em có viết chủ đề sau lên và hocmai.vatly nói em là nếu" hocmai.vatly" sai thì chỉ ra chỗ sai. thật sự khi nhận đựoc câu trả lời đó em thấy nó thế nào ý. nếu hocmai.vatly có sai thì cách làm của em cũng trùg với cái sai cua hocmai.vatly thì thử hỏi coi 1" 1 người đang hỏi người khác để tìm ra cái sai của mình , mà ngừời đó lại hỏi lại thế mày sai đâu?" thì làm sao mà em trả lời đựơc"

Last edited by a moderator:
H

hocmai.vatli

Chào em.
Đơn giản là hocmai.vatli trả lời ko hề sai trong bài đó. Sao em post bài ko lịch sự chút nào vậy? Em nói hocmai.vatli sai vậy hocmai.vatli phải hỏi lại em sai chỗ nào chứ?
Sao em ko nghĩ là thầy Việt Hùng đưa đáp án chưa chính xác. Mà đã kết luận hocmai.vatli giải sai?
Em suy nghĩ lại cách nói chuyện và việc mong muốn học hỏi của em trên diễn đàn.
Tôi mong em sẽ có sự thay đổi trong các topic tiếp theo.

T

tuan1047vn

Chào em.
Đơn giản là hocmai.vatli trả lời ko hề sai trong bài đó. Sao em post bài ko lịch sự chút nào vậy? Em nói hocmai.vatli sai vậy hocmai.vatli phải hỏi lại em sai chỗ nào chứ?
Sao em ko nghĩ là thầy Việt Hùng đưa đáp án chưa chính xác. Mà đã kết luận hocmai.vatli giải sai?
Em suy nghĩ lại cách nói chuyện và việc mong muốn học hỏi của em trên diễn đàn.
Tôi mong em sẽ có sự thay đổi trong các topic tiếp theo.
Vì môn Lý là trắc nghiệm nên chủ yếu em toàn dựa vào đáp án của thầy Hùng làm chuẩn. Nếu mà đáp án thầy Hùng đưa mà sai thì thật là nguy hiểm

H

hocmai.vatli

Vì môn Lý là trắc nghiệm nên chủ yếu em toàn dựa vào đáp án của thầy Hùng làm chuẩn. Nếu mà đáp án thầy Hùng đưa mà sai thì thật là nguy hiểm
Chào em.
Em xem lại đáp án của thầy Hùng trước đi đã nhé. Chưa có cái gì là chuẩn khi chưa được thảm định.
Tôi muốn các em kết thúc việc tranh luận vô bổ không có ích cho môn học ở đây.
Còn em tuan1047vn xem lại kĩ bài giải của hocmai.vatli trước khi phát biểu những điều thiếu căn cứ ở trên.

Last edited by a moderator:
Top Bottom