Hỏi-Đáp Không đạt thể dục giữa hk 1 thì cuối kỳ có được đánh giá HSG ?

Hazu No No Money

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười 2018
542
802
146
17
Hà Nội
THCS yên thường
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện là giữa học kỳ 1 môn thể dục mình bị đánh giá là không đạt,thì liệu cuối kỳ mình có được xếp loại HSG không (trong trường hợp mình đạt điểm tổng kết 6 môn 8.0 trở lên vào cuối kỳ) ?
Mình đang học THPT ạ.

Rau muống xào

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
10 Tháng tám 2021
2,498
1
2,617
431
20
Nghệ An
Chuyện là giữa học kỳ 1 môn thể dục mình bị đánh giá là không đạt,thì liệu cuối kỳ mình có được xếp loại HSG không (trong trường hợp mình đạt điểm tổng kết 6 môn 8.0 trở lên vào cuối kỳ) ?
Mình đang học THPT ạ.
Chắc em phát biểu nhầm rồi, kiểm tra thể dục nhiều lần lắm, có lẽ môn hôm nay ko phải sở trường nên ko đạt thôi, các lần sau đạt thì cuối kì vẫn được Đ . Còn nếu anh hiểu sai thì hạnh kiểm em đạt loại TB thì ko có danh hiệu đâu. Thầy cô giáo viên môn đánh giá rất mở sao em ko thử hỏi thầy cô<:

• Like
Reactions: Hazu No No Money

hoangtuan9123

Học sinh gương mẫu
Thành viên
26 Tháng một 2018
1,151
2,219
319
Hà Nội
THPT Xuân Đỉnh
Mình đang học THPT ạ.
giữa kì thì ko sao nhé cuối kì không đạt mới ko đc hsg thui, nhưng mà môn này các thầy cô rất tạo đk nên e yên tâm nhé

• Like
Reactions: Hazu No No Money

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,343
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Mình đang học THPT ạ.
Thật ra môn thể dục cũng không quan trọng lắm đâu nên không phải lo ảnh hưởng thành tích nha. Như cũ mình học thì thể dục bọn mình chả làm gì vẫn được tính đạt nên nếu mà gv gắt quá thì b có thể xin thầy cô tạo điều kiện nhé.

Top Bottom