Văn Khởi ngữ

mingyu1004

Học sinh
Thành viên
6 Tháng tư 2017
127
16
46
20
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người làm ơn giúp mình bài tập này với : Viết đoạn văn nói về việc học tập của học sinh ngày nay . Trong đó em có sử dụng khởi ngữ . Chỉ ra khởi ngữ trong đoạn văn em dùng và các từ ngữ đi kèm. ( Lưu ý đoạn văn từ 7 đến 10 câu ) .

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Mọi người làm ơn giúp mình bài tập này với : Viết đoạn văn nói về việc học tập của học sinh ngày nay . Trong đó em có sử dụng khởi ngữ . Chỉ ra khởi ngữ trong đoạn văn em dùng và các từ ngữ đi kèm. ( Lưu ý đoạn văn từ 7 đến 10 câu ) .
Em tham khảo đoạn văn này nhé ^^
Học tập luôn là vấn đề nóng nhận được sự quan tâm lớn của xã hội. Phương pháp học luôn là điều quan trọng với mỗi người học. Cũng có câu "Học thày không tày học bạn". Chính vì thế các phương pháp học luôn được tìm tòi và trở thành trào lưu. Có rất nhiều trào lưu phương pháp học đúng đắn chẳng hạn như việc học trực tuyến. Đây là một phương pháp học rất phù hợp với sự phát triển của giáo dục ngày nay. Nhưng bên cạnh những phương pháp học tiến bộ và phù hợp đó vẫn có lối học không tốt. Cụ thể là tình trạng học lệch ôn thi lệch của học sinh ngày nay. Điều đó đã ảnh hưởng ko nhỏ đến chất lượng giáo dục của đất nước. Do vậy, mỗi học sinh cần có ý thức để học tập tốt

Top Bottom