Cuộc thi KHOẢNH KHẮC THẦY VÀ TRÒ

HMF Ban tổ chức

Ban tổ chức
Cu li diễn đàn
9 Tháng năm 2017
277
6,528
476
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôn sư trọng đạo là truyền thống nhân văn cao cả, ý nghĩa của dân tộc ta. :MIM23Truyền thống đó càng được thắp sáng và khơi dậy trong ngày 20/11- ngày lễ kỷ niệm Nhà giáo Việt Nam. Là ngày mà Thầy và trò sẽ cùng nhau tri ân, cùng nhau trò chuyện và gửi những lời chúc nồng thắm đến thế hệ người lái đò thầm lặng bao năm qua.

:MIM1Nhân ngày nhà giáo Việt Nam 20/11, Tập thể BQT Diễn đàn HOCMAI kính chúc quý thầy cô, những người đang gieo mầm tri thức nói chung và những giảng viên đang công tác tại HOCMAI nói riêng những lời chúc nồng nàn, chân thành nhất! Chúc “thầy, cô” luôn thành đạt, vững tin hơn nữa trên con đường trồng người.

Hưởng ứng tháng tri ân, Diễn đàn HOCMAI chúng mình trân trọng tổ chức :MIM42cuộc thi “Khoảnh khắc thầy và trò”:MIM43 . Với điểm đặc biệt chưa từng có của sự kiện lần này đó chính là những món quà mà thành viên giành được, BQT Diễn đàn sẽ THAY MẶT các bạn gửi đến TẬN TAY thầy (cô) của mình. Còn gì bằng nữa đúng không cả nhà ơi!!!!

:MIM161. Đối tượng tham gia: Tất cả thành viên diễn đàn (trừ BTC).
:MIM252. Thời gian: 20h ngày 08/11/2019 - 20h ngày 18/11/2019.
:MIM203. Cách thức tham gia:
Lúc 20h ngày 09/11/2019, BTC sẽ mở nhận bài tại topic này. Các thành viên tham gia bằng cách điền đầy đủ thông tin dự thi theo form sau:

• [*]Họ và tên thành viên tham gia:
    [*]Trường đang theo học (ghi kèm tỉnh):
    [*]Hình ảnh chụp chung với thầy (cô) mà bạn muốn gửi lời nhắn:
    [*]Chia sẻ 1 vài kỷ niệm đáng nhớ với thầy (cô) tối đa 500 chữ:
    [*]Lời nhắn (lời chúc) ngắn gọn gửi đến thầy (cô):
Đóng form lúc 22h ngày 14/11/2019.
BTC sẽ đăng tải nội dung bài của thành viên lên trang fanpage diễn đàn để nhận bình chọn.
22h ngày 16/11/2019: Đóng cửa bình chọn trên fanpage.
20h ngày 18/11/2019: Công bố kết quả.

:MIM29* Món quà nho nhỏ:
Những bài dự thi hay sẽ được BQT chọn và làm thành 1 video đăng công khai trên diễn đàn và fanpage diễn đàn vào 20h ngày 19/11/2019.

:MIM26Lưu ý: Không được copy bài và hình ảnh trên internet. Thành viên vi phạm sẽ nhận 5 điểm cảnh cáoloại khỏi cuộc thi.

:MIM244. Cách thức tính giải:
BTC đánh giá 50% + Bình chọn trên fanpage diễn đàn 50% (gồm like + cmt + share, mỗi lượt 1 điểm).
:MIM75. Giải thưởng:
Các giải thưởng sẽ được gửi đến tận tay các thầy (cô) gồm:

Giải nhất: 01 bình giữ nhiệt Lock&Lock (trị giá khoảng 250.000vnđ)
Giải nhì: 01 sổ tay bìa da (trị giá khoảng 150.000vnđ)
Giải ba: 01 khăn trải bàn (trị giá khoảng 100.000vnđ)

:MIM476. BTC: Diễn đàn HOCMAI & Team Cộng Đồng.

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[*]Họ và tên thành viên tham gia: Đỗ Nguyễn Minh Quân
[*]Trường đang theo học (ghi kèm tỉnh): Thcs Chương Dương (Hoàn Kiếm Hà Nội )
[*]Hình ảnh chụp chung với thầy (cô) mà bạn muốn gửi lời nhắn: mình nổi nhất ( đỏ)E83CC425-1737-4E4C-8A40-8B4C10044263.jpeg
[*]Chia sẻ 1 vài kỷ niệm đáng nhớ với thầy (cô) tối đa 500 chữ: kỉ niệm em có nhiều lắm. Nhưng đáng nhớ nhất là:
Trường mình có phong trào đầu tuần lớp nào điểm thi đua high nhất là được phần quà và cờ. Đáng tiếc lớp mình chưa lần nào được :( Một hôm, có cô khác có lớp nhièu cờ thi đua nhất đến nói cô. Cô mình kể cô ấy hỏi Thế lớp A vẫn chưa được cờ lần nào nhỉ? (Mình căm!!!!) Cô mình nói mà mình thấy xúc động ghê 'Em không cần cờ chị. Đối với em, tuần nào lớp em cũng có cờ thi đua trong lòng em rồi' Lúc cô kể lại cả lớp vỗ tay rầm rầm. Thực sự cô yêu lớp quá xá luôn!!!!
[*]Lời nhắn (lời chúc) ngắn gọn gửi đến thầy (cô):well
Em chỉ muốn chúc cô rằng
Mong cô luôn tự hào về chúng em, dù chúng em có hư thé nào mà cô vẫn luôn luôn yêu quý học sinh mình (em cảm động )
Mong cô có nhiều sức khỏe hơn để dạy chúng em. Lúc cô dạy em thấy cô bị bệnh vì áp lực lớp A, cần dùng thuôc nhiều.
Mong rằng cô và tụi em se hoàn thành chặng đường 4 năm
Khi cô nhìn tụi em ai ai cũng đỗ công lập là cô tự hào và hạnh phúc

Wish you best Miss Dương Hà

Và chúc cô 20/11 vui vẻ :)

Attachments

84.4 KB · Đọc: 110
Last edited:

daukhai

Học sinh chăm học
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
3 Tháng tám 2018
459
391
76
13
Nghệ An
Trường Tiểu Học DIễn Thành
[*]Họ và tên thành viên tham gia: Đậu Thị Khánh Huyền
[*]Trường đang theo học (ghi kèm tỉnh): Trường THCS Cao Xuân Huy (Nghệ An)

Hình ảnh em chụp với cô Phạm Thị Thúy Ngọc
[*]Chia sẻ 1 vài kỷ niệm đáng nhớ với thầy (cô) tối đa 500 chữ:
Vậy là 1 mùa hiến chương nữa đã về, để hôm nay đây em có cơ hội gửi đến các thầy giáo, cô giáo lòng biết ơn và lời chúc tốt đẹp nhất.Hai năm kể từ khi em đến với thầy cô, đến với những người cha, người mẹ trong mái nhà chung Hệ thống giáo dục HOCMAI là quãng thời gian em được rèn luyện để trưởng thành.Để có được điều đó trước hết em xin chân thành cảm ơn người đã truyền cảm hứng cho em yêu môn hóa học đó là cô Phạm Thị Thúy Ngọc. Cô là người đã truyền cho em ngọn lửa đam mê môn Hóa, giúp em trở thành học sinh chuyên Hóa đó là cô Phạm Thị Thúy Ngọc. Năm lớp 8 em đã đạt điểm thi HSG khá cao như em đã từng hứa với cô đúng vào dịp 20/11 này năm ngoái. Và năm nay, lời hứa của em với cô còn cao hơn thế nữa. Em sẽ quyết tâm đạt HSG cấp Huyện, cấp Tỉnh và quyết tâm cao nhất là đỗ vào trường THPT Chuyên Phan Bội Châu. Thật sự em chỉ có chung một kỉ niệm duy nhất với thầy cô nhưng kỉ niệm đó luôn diễn ra mỗi khi em học với thầy cô đó là những cảm xúc được nghe thầy cô giảng bài, những cảm xúc khi em đạt được những mục tiêu trong học tập. Chặng đường phía trước của em còn dài, còn nhiều dự định, còn nhiều ước mơ. Em chưa phải là học trò giỏi, chưa thành công như thầy cô mong đợi. Nhưng thầy cô ở Hệ thống giáo dục HM – những người luôn đứng sau cánh cửa lớp học sẽ luôn đồng hành và thắp sáng ngọn lửa đam mê tìm tòi tri thức của em.
[*]Lời nhắn (lời chúc) ngắn gọn gửi đến thầy (cô):
Nhân ngày nhà giáo VN, với tất cả tấm lòng em xin gửi lời kính chúc, xin dành những tình cảm sâu sắc và tôn kính nhất đến cô Phạm Thị Thúy Ngọc ngày 20/11 thật hạnh phúc, kính chúc cô nhiều sức khỏe, thành công và luôn là tấm gương soi chiếu tâm hồn em. Em yêu cô nhiều !!!

Last edited:

Thủy Ling

Cựu Mod Sinh học
Thành viên Test
Thành viên
19 Tháng chín 2017
2,249
2,409
409
Phú Yên
trung học
[*]Họ và tên thành viên tham gia: Trà Nguyễn Thủy Linh
[*]Trường đang theo học (ghi kèm tỉnh): Trường THPT chuyên Lương Văn Chánh - Phú Yên
upload_2019-11-14_21-40-31-png.137129

[*] Kỷ niệm đáng nhớ với thầy (cô):
Có những kỉ niệm tôi chỉ muốn hai người biết, để nó có thể khắc sâu nhất, trường tồn trước dòng chảy của thời gian. Nhưng cái kỉ niệm ấy, nó khắc sâu đến nổi tôi muốn đem nó ra, chia sẻ cho tất cả mọi người, để thỏa cái tâm tư rằng tôi đã từng có một kỉ niệm đáng nhớ in hằng trong chuỗi kí ức của mình. Một buổi chiều mùa thu với cái lu mờ của ánh điện, và thêm một chút phai nhạt không biết là của sương sắp đêm hay của khói chiều. Ánh đèn lấp lóa, tôi đi dạo, trong đầu tôi có cái dự định gì đấy, và tôi đi. "Rầm" , có lẽ thứ âm thanh tôi nghe khủng khiếp hơn nhiều, một người phụ nữ vượt qua mắt tôi, trong chốc, cô ngã xuống đường, một thứ chất lỏng đỏ, đỏ hơn cả cái màu rực của mặt trời hoàng hôn, và, đỏ luôn cả đôi mắt của tôi. Người ta đi lại, đông, đông dần, họ đến đỡ người phụ nữ ấy vào bệnh viện, họ đỡ tôi dậy, họ hỏi rất nhiều. Họ lo cho tôi, tôi lặng thinh đơ ra, nhưng không phải vì hoảng mà vì tôi đang muốn bình tĩnh hơn. " Mày vừa gây tai nạn đấy Linh, mày vừa làm gì vậy ? " . Tôi không liên lạc được với ai, bố mẹ ở xa, không mang điện thoại, cái chân mất cảm giảm đến chẳng biết đau là gì, thứ tôi bấu víu lúc ấy chính là nổi lo " Người phụ nữ kia liệu có ổn không ?". Có lẽ ăn ở tốt nên tôi gặp được thầy giáo đi qua, thầy gọi cho cô, cô tới. Không hiểu sao thấy cô nước mắt tôi lại trào ra, sao tôi lại thế nhỉ ? " Mày định làm vẻ đáng thương với cô đấy à Linh ?" ,nhưng tôi không kiềm được, tôi kể với cô, đem hết nổi lo sợ nói với cô. Có thể lúc ấy tất cả mọi người đều thấy tôi hoảng loạn và run sợ, nhưng nếu một người hoản loạn thì chẳng thể nhận ra rằng: từ khi cô đến, cô không hỏi tôi đã làm gì và vụ tai nạn như nào, cô chỉ bảo " không sao đâu,em đừng lo". Cô đã ở đó với tôi hơn một giờ đồng hồ cho tới khi bố mẹ tôi đến, tôi có ngõ ý cô nên về sớm nhưng bất thành. Phải, đứa con nhỏ của cô đang bệnh, đang sốt. Tôi cũng từng bệnh,cũng từng sốt và cũng từng thấy mẹ tôi lo đến nhường nào. Lúc ấy tôi lại sợ nhìn vào mắt cô, biết đâu sẽ bắt gặp nổi lo của cô. Cô là cô, nhưng cũng là mẹ. Tự nhiên tôi lại lo và áy náy với đứa nhỏ, có khi do tôi mà mẹ nó không trông chừng lúc nó sốt, do tôi mà khi nó mơ hồ tỉnh dậy không thấy mẹ nó . Tôi thật tội đồ. Tôi không biết cô đã nghĩ những gì, nhưng ánh mắt an ủi lúc ấy cô cho tôi, dù nhận trong áy náy nhưng tôi lại thấy chút ấm áp, rất ấm áp. Tôi chưa cảm ơn cô, tôi chỉ để sự biết ơn ấy ấp ủ lại trong lòng. Chỉ thể thôi.
[*]Lời nhắn gửi đến cô:
Em muốn chúc cô luôn thành công trong sự nghiệp nhưng có lẽ cô sẽ nói rằng " thành công của cô chính ở các em " , em muốn chúc cô luôn vui vẻ và mạnh khỏe nhưng có lẽ mỗi ngày lên lớp thấy tụi học trò cứ quên bài rồi hát hò trong lớp cô làm sao khỏe nổi. Nên thiết thực một chút, em chỉ muốn chúc cô những điều cô mong muốn sẽ sớm thành hiện thực. Và, em tin mình có thể cố gắng để tốt hơn, đến lúc nào đó khi nhớ tới em cô sẽ cảm thấy hãnh diện. "Niềm tự hào " là một lời chúc nhỏ nhoi mà em mong muốn gửi đến cô nhất. Cảm ơn cô.

Attachments

584.3 KB · Đọc: 384

Deathheart

Cựu TMod Vật Lí
Thành viên
18 Tháng năm 2018
1,535
2,868
411
Quảng Trị
THPT Đông Hà
[*]Họ và tên thành viên tham gia: Trương Văn Trường Vũ
[*]Trường đang theo học (ghi kèm tỉnh): THPT Đông Hà - Quảng Trị

[*]Chia sẻ 1 vài kỷ niệm đáng nhớ với thầy (cô) tối đa 500 chữ: Bước vào cấp ba, cũng là bước vào một ngôi trường mới, bạn mới, thầy cô mới. Thầy Dũng, chủ nhiệm lớp tôi, trùng hợp thay cũng là chủ nhiệm cũ của cô tôi. Nghe cô kể, thầy có phần đáng sợ, nhưng khi vào lớp, mọi chuyện lại không như vậy. Từ trước đến giờ chưa có một người thầy nào quan tâm tôi như vậy (trừ pa tôi :D), luôn động viên, khích lệ tôi, thậm chí còn gọi cho tôi để hỏi thăm sức khỏe trước khi thi. Ấy vậy mà, tôi lại phụ lòng thầy. Học kì 2 năm lớp 10, vì bốc đồng, thiếu suy nghĩ, tôi đã bị học sinh khá, cũng may nhờ thầy cô nên nó cũng không quá thấp và dừng lại khi tổng kết cả năm tôi được 8,1. Đầu năm 11, tôi lại làm thầy thất vọng lần nữa vì chỉ đạt được giải khuyến khích hsg cấp tỉnh (thầy cứ khoe là giải nhất, không nhất thì nhì =-=), cảm giác đến giờ vẫn còn áy náy. Còn thêm hai năm "đồng hành" cùng thầy nữa, nhất định tôi sẽ gỡ lại những gì mình đã bỏ lỡ, sẽ làm cho thầy và lớp hãnh diện. Sau cùng thì "học là cho chính bản thân mình" mà, thầy đã nói như vậy đó. Em cám ơn thầy!
[*]Lời nhắn (lời chúc) ngắn gọn gửi đến thầy (cô): Nhất định em sẽ đem ít nhất là giải ba về cho thầy (không dám mơ cao quá :v) vào kì thi hsg năm sau. Nhất định em sẽ không để thầy thất vọng thêm một lần nào nữa. Nhất định...

Last edited:

Đỗ Hằng

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
18 Tháng chín 2017
2,110
2,764
456
20
Thanh Hóa
THPT Triệu Sơn 3
Họ và tên thành viên tham gia: Đỗ Thị Hằng
Trường đang theo học (ghi kèm tỉnh): THPT Triệu Sơn 3 - Thanh Hóa (nhưng trường của cô mà mình muốn tri ân là trường THCS Hợp Thành - Triệu Sơn - Thanh Hóa là ngôi trường cấp 2 mà mình theo học)
Hình ảnh chụp chung với thầy (cô) mà bạn muốn gửi lời nhắn:
(Cô mặc áo dài màu hồng đứng ở giữa cùng chúng mình)
Chia sẻ 1 vài kỷ niệm đáng nhớ với thầy (cô) tối đa 500 chữ:
Cô là giáo viên chủ nhiệm của tôi năm tôi học lớp 9. Cái năm cuối cấp đầy vất vả, mệt nhọc nhưng cũng rất nhiều kỉ niệm vui, nhất là với cô - người mẹ thân yêu của tập thể lớp 9B. Nói đến kỉ niệm thì không đếm nổi, tôi nhớ và nhớ lắm, nhớ những lần cô nở cười trên môi khi chúng tôi đạt điểm cao và chăm ngoan, nhớ lần cả lớp cùng xin lỗi cô vì phạm lỗi nhưng vẫn thấy cô buồn. Nhưng nhớ nhất là những tháng ngày ôn đội tuyển cùng cô và các bạn với hết những trò nghịch này tới trò nghịch khác, nào là vào bếp lục cơm nguội, xôi và ăn ngấu nghiến như kiểu "nạn đói năm 1945", ăn vải, ăn xoài, ăn .. đủ mọi thứ hay những lần ngồi quây quần ăn ốc (tự nấu tự ăn đó nha). Lúc đó, cô như người mẹ hiền mỉm cười nhìn đàn con nghịch ngợm và đương nhiên, cho phép chúng bày ra đủ trò vui vô hại, khi ấy cô nhìn chúng tôi và mỉm cười hạnh phúc, trong mắt cô là cả một niềm vui lớn, một niềm hi vọng... Cô dạy chúng tôi rất tận tình và tâm huyết, bao nhiêu kiến thức cô đều tìm cách làm sao để truyền đạt kĩ nhất, dễ hiểu nhất đến học sinh chúng tôi, tôi cảm nhận trong từng bài giảng không chỉ là kiến thức mà là cả một bầu trời rộng lớn - bầu trời của tình thương. Tuy học lớp 9 nhưng tính cách mỗi đứa vẫn còn rất hồn nhiên như những đứa trẻ, và những đứa trẻ này không thể trưởng thành hơn để rồi trở thành những cô cậu học sinh THPT như hôm nay nếu thiếu đi người mẹ hiền ấy.
Lời nhắn (lời chúc) ngắn gọn gửi đến thầy (cô):
Con không biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn, cảm ơn cô đã luôn luôn bên cạnh động viên, dạy dỗ con nên người, thứ tha mỗi lần con phạm lỗi, nâng con dậy mỗi khi con gục ngã trên con đường đầy gian nan. Nhân ngày 20/11 con xin chúc cô luôn luôn dồi dào sức khỏe để tiếp tục sự nghiệp trồng người cao cả và thiêng liêng, chúc cô luôn hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp! Tập thể 9B mãi nhớ, người mẹ hiền của chúng con!

Thùy Linh ^-^

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng mười một 2019
84
204
61
18
Nghệ An
THCS Nghi Phong
[*]Họ và tên thành viên tham gia:Nguyễn Thị Thùy Linh
[*]Trường đang theo học (ghi kèm tỉnh):THCS Nghi Phong(tỉnh Nghệ An)
(Đây là ảnh 2 năm trước chụp cô và chúng tôi)
[*]Chia sẻ 1 vài kỷ niệm đáng nhớ với thầy (cô) tối đa 500 chữ:Người cô mà tôi muốn tri ân nhất-người cô tuyệt vời nhất trong lòng của em đó là cô giáo Nguyễn Thị Lệ Thanh.Cô là giáo viên chủ nhiệm 2 năm trước của tôi và hiện tại là cô giáo dạy môn Toán của lớp.Đối với tôi,cô là giáo viên chủ nhiệm đầu tiên của tôi năm cấp 2,cũng là người đã dìu dắt chúng tôi trong những ngày tháng tươi đẹp có hơi khó khăn và đặc biệt nhất chính cô là người đã truyền cho tôi niềm đam mê,sự nhiệt huyết đối với môn Toán mà trước đây tôi vẫn thấy khô khan.Giữa cô và lớp chúng tôi có rất nhiều kỉ niệm đẹp với nhau nhưng có một kỉ niệm rất đặc biệt khiến tôi không thể quên.Đó là vào ngày 20-11 2 năm trước,tại lớp 6A ,chúng tôi đã có một ngày đặc biệt cùng với cô.Tôi còn nhớ,năm đó chúng tôi đã cùng nhau góp tiền lại và mua bóng bay,bánh kẹo,bánh sinh nhật và một bó hoa.Chúng tôi thổi bóng bay,rồi tự tay trang trí khắp lớp học và làm thiệp chúc mừng cô.Vì muốn cho cô một sự bất ngờ,chúng tôi đã cùng nhau giữ bí mật và cố gắng hoàn thiện mọi thứ thật nhanh.Và cuối cùng,giây phút đáng mong chờ nhất,hồi hộp nhất cũng đã đén.Chúng tôi bịt mắt cô lại và đưa cô vào lớp.1......2.......3.........Mở mắt ra là một lớp học xinh đẹp với những quả bóng bay treo khắp phòng học và một chiếc bánh sinh nhật nổi bật với dòng chữ:"I Love You,Big Boss!!!"Cô rất bất ngờ và không hề nghĩ chúng tôi sẽ chuẩn bị những thứ này,ánh mắt cô tràn ngập niềm vui cùng với nụ cười tươi rói mà lúc nào cũng thường trực trên môi cô.Sau đó, lớp trưởng đại diện cả lớp tặng cô bó hoa cùng với tấm thiệp do chúng tôi làm.Cô bắt đầu mở tấm thiệp ra.Trong đó đầy ắp những lời chúc của tất cả học sinh trong lớp chúng tôi.Tôi thấy cô hơi rưng rưng một chút rồi cô nhìn chúng tôi và nở ra một nụ cười hiền dịu.Rồi chúng tôi cùng nhau thắp nến,thổi bánh và ăn bánh cùng nhau.Nói là ăn bánh chứ lớp chúng tôi bày đủ trò và bắt đầu quét kem lên mặt nhau.Tôi nhớ lúc đó chúng tôi có chụp ảnh kỉ niệm nhưng thật tiếc là tôi chẳng có những bức ảnh ấy.Ngày hôm đó thật sự rất vui và tôi ước gì năm nào cũng có cô ở bên cạnh chúng tôi thì tốt biết bao!
[*]Lời nhắn (lời chúc) ngắn gọn gửi đến thầy (cô):Cô à,có thể trong quãng thời gian đó lớp chúng ta có hơi thảm một chút về xếp loại hay gì đó,rồi tuần nào cũng sinh hoạt về cuối cùng,hoặc đôi khi làm cô buồn nhưng quãng thời gian đó đối với con mà nói thật ra rất vui bởi vì luôn có cô ở bên cạnh động viên chúng con.Chúng con rất cảm ơn cô vì những gì cô đã làm cho chúng con!Con chúc cô một ngày 20-11 vui vẻ,các ngày còn lại thì luôn hạnh phúc nhé cô!Chúng con mong cô có thể là giáo viên chủ nhiệm của chúng con tiếp và chúng ta sẽ cùng nhau tạo nên những kỉ niệm tươi đẹp của tuổi học trò nhé Thanh cô cô!!!!

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
KẾT QUẢ CUỘC THI "KHOẢNH KHẮC THẦY VÀ TRÒ"
Lời đầu tiên, BTC xin được cảm ơn sự quan tâm cũng như sự yêu mến của các bạn dành cho cuộc thi. Nếu trong quá trình diễn ra, BTC có vấp phải sai sót nào cũng mong các bạn góp ý và bỏ qua. Chúng mình sẽ xem xét rút kinh nghiệm cho lần sau.
Sau thời gian tổ chức, BTC đã làm việc để nhanh chóng công bố kết quả đến các thí sinh.
* Về tiêu chí chấm điểm:
TỐI ĐA: 20 điểm
- Hình ảnh: rõ ràng, ấn tượng, thể hiện được chủ đề - tối đa 5 điểm
- Ngữ pháp: không sai chính tả, lỗi câu từ,... - tối đa 5 điểm
- Nội dung: Kỷ niệm ấn tượng, lời chúc sâu sắc,...- tối đa 10 điểm
Và đây là kết quả:
Lưu ý: Cổng bình chọn fanpage đóng lúc 20h ngày 20/11/2019.
STTTên nickBGK 1BGK 2BGK 3Điểm TB của BGKĐiểm bình chọn fanpageĐiểm tổng
(BGK đánh giá 50%+Bình chọn trên fanpage diễn đàn 50%)
1@quân pro 171615,516,173425,09
2@daukhai 181716,517,174732,09
3@bé nương nương 19192019,332120,17
4@Trương Văn Trường Vũ 18171817,67511,34
5@Đỗ Hằng 19181918,6711265,34
6@Thùy Linh ^-^ 181718,517,83812,92
[TBODY] [/TBODY]
Với số điểm như trên, xin chúc mừng chủ nhân của 3 giải thưởng, đó là:
1. Giải nhất: 01 bình giữ nhiệt Lock&Lock đã thuộc về bạn @Đỗ Hằng
2. Giải nhì: 01 sổ tay bìa da đã thuộc về bạn @daukhai
3. Giải ba: 01 khăn trải bàn đã thuộc về bạn @quân pro

Như đã giới thiệu thì những phần quà trên sẽ được Diễn đàn HOCMAI gửi tặng đến thầy (cô) của các bạn. Vì thế 3 bạn đạt giải ở trên vui lòng gửi thông tin nhận quà của thầy (cô) của mình vào hộp thoại @HMF Ban tổ chức với chủ đề "Thông tin nhận quà sự kiện 20/11" theo mẫu:
- Họ và tên người nhận:
- Địa chỉ:
- Sđt:
Hạn cuối gửi thông tin là 20h ngày 23/11/2019.
Cảm ơn các bạn đã theo dõi!

temotojirimo12

Cưu TMod Cộng đồng | Cựu PCN CLB Lịch Sử
Thành viên
4 Tháng mười một 2018
1,503
4,901
496
19
Cà Mau
THPT Hồ Thị Kỷ
Chào buổi tối gia đình HMF thân yêu! :MIM25
Mọi người còn nhớ sự kiện ‘’ KHOẢNH KHẮC THẦY VÀ TRÒ ‘’ không nè? :MIM23
vQQu5BMjSQoeClSZl_k7ZaXfL99bch90CjbQlTlmwDqhDeNtK27bfFABA_rf-HRNrVD6vJ-x82n5YV-pV0dKbQHrMwlZVbuIDRxgziQDOiXccKWsw0PZkh_nwM5p4RVUx56NgBzO

Hiện tại thì diễn đàn bắt đầu chuyển quà đi lâu rồi đó nha!:Chuothong69

Bạn @daukhai ơi! @Đỗ Hằng ơi! @quân pro ởi! không biết thầy cô của các bạn đã nhận được quà chưa nhỉ ?
Sau đây mình xin tiết lộ hình ảnh về quà hiện vật của sự kiện này nhé!:Chuothong71
7SgSzxcZLITIbNdY2oIRwgbS76P3a0sHoEOzzv0B3C8C9EgpELhXuQxwZmSqVgFhyrCf_JTR5lezpdHa1Onjs5IzkTZlhYoRr6te-ixNqL-UFOKdyjAY-UJtQHT5AJ3uuYIy_vgR

Đẹp quá đi thôi! :Chuothong44

Chúc mừng các bạn đạt giải nha!

Last edited:

daukhai

Học sinh chăm học
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
3 Tháng tám 2018
459
391
76
13
Nghệ An
Trường Tiểu Học DIễn Thành
Chào buổi tối gia đình HMF thân yêu! :MIM25
Mọi người còn nhớ sự kiện ‘’ KHOẢNH KHẮC THẦY VÀ TRÒ ‘’ không nè? :MIM23
vQQu5BMjSQoeClSZl_k7ZaXfL99bch90CjbQlTlmwDqhDeNtK27bfFABA_rf-HRNrVD6vJ-x82n5YV-pV0dKbQHrMwlZVbuIDRxgziQDOiXccKWsw0PZkh_nwM5p4RVUx56NgBzO

Hiện tại thì diễn đàn bắt đầu chuyển quà đi lâu rồi đó nha!:Chuothong69

Bạn @daukhai ơi! @Đỗ Hằng ơi! @quân pro ởi! không biết các bạn đã nhận được quà chưa nhỉ ?
Sau đây mình xin tiết lộ hình ảnh về quà hiện vật của sự kiện này nhé!:Chuothong71
7SgSzxcZLITIbNdY2oIRwgbS76P3a0sHoEOzzv0B3C8C9EgpELhXuQxwZmSqVgFhyrCf_JTR5lezpdHa1Onjs5IzkTZlhYoRr6te-ixNqL-UFOKdyjAY-UJtQHT5AJ3uuYIy_vgR

Đẹp quá đi thôi! :Chuothong44

Chúc mừng các bạn đạt giải nha!
Anh ơi quà chuyển đến thầy cô mà ạ
Bọn em đâu được nhận quà

Top Bottom