[Khóa vào 28/12] [Fam] Khu vực chính của Fam

Status
Không mở trả lời sau này.
S

suzyana

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay, Nhân danh Út Su - cùng ý kiến của anh Ngố (tienduc07) :cool:.
Lập pic chính thức của Fam chúng ta.
Hiện tại vì số lượng thành viên xin hộ khẩu đã quá tải, không thể kiểm soát được.
Nên theo ý của Ngố thì Su sẽ lập pic này - Pic chính thức của Fam chúng ta - Khu vực làm việc, hôi họp của Fam.
Về việc phân chia giai cấp.
- Anh Ngố sẽ quản lý việc thành viên xin hộ khẩu và sắp xếp các thành viên đã và chưa đc chia nhà, các cuộc họp, bố cục họp, tiến hành cuộc họp và chủ trì cuộc họp, để việc quản lí thuận lợi hơn.
- Út Su sẽ phụ trách việc các thành viên kiện cáo, thắc mắc, báo lỗi, góp ý, chỉnh sửa, thảo luận, hội họp,..v..v.. trong topic này.
- ...
Trước mắt là thế, các thành viên vào báo danh để Ngố tập họp đủ các mem trong nhà.
Còn phụ trách tổ chức các sự kiện thì sẽ do các mem trong g/đ bình chọn hoặc Ngố sẽ tự xem xét những thành viên có đầy đủ tính chất, nhân cách và uy tính để đảm đang việc này (vì việc này cần nhiều người nên thời gian chọn lọc có vẻ hơi lâu).
Về việc nội quy gia đình.
* Su nghĩ nên chọn người để quản lí nhà C và nhà T. Ví dụ như trưởng nhà, phó nhà, thư kí,... để quản lí nhà khi nhà có sự việc xảy ra.
Nhưng chỉ là việc nhỏ
- Anh Ngố sẽ là người thảo bản nội quy cho g/đ. Khi nào xong anh ấy sẽ post lên để mọi người góp ý và chỉnh sửa.
Về việc cáo lỗi.
- Út Su xin chia buồn là sau này, Út không onl Y!M đc nữa nên ko thể tham gia các cuộc họp của g/đ.
Lưu ý :
- Những mem không phải là thành viên của Fam đề nghị ko spam, quấy rối, gây mất trật tự và đoàn kết của Fam.
- Khi đã là thành viên của Fam, ko lợi dụng điều đó để chỉ trích, chê bai, mắng nhiếc thành viên khác. Nếu không sẽ bị trục xuất khỏi Fam.
Những Mem có bài sưu tầm hay (nhưng không phải là spam, nhảm, sai chủ đề) post lên ở pic này sẽ nhận đc thanks, xem như là động viên tinh thần.
Đó chỉ là trc' mắt, ai có góp ý thì cứ việc nói thẳng nhé !
Thân !

T

tienduc07

Tất cả nhưng ai có tên trong hộ khẩu nhà mình,mong các em vào đây điểm danh lại(những người mà anh điểm tên trong nhà ở pic của lunvan).Hiện tại đây sẽ là pic mới của gia đình mình.Nơi mà anh sẽ thông báo tất cả hoạt động của Fam cũng như tất cả những thắc mắc của các em.
Anh sẽ điểm danh đầu tiên:
Anh cả: Nguyễn Tiến Đức 18 tuổi quê ở Hà Nội.

Còn chuyện chọn người quản lí 2 nhà anh sẽ sắp xếp trong cuộc họp tối thứ 7 này hoặc phân khi họp nhà của anh(ý anh là nhà T :p).Còn nhà C sẽ do Lan làm trưởng nhà,và Lan sẽ sắp xếp tất cả các buổi họp cho các em nhà C.Anh chỉ quản lí nhà T và làm chủ buổi họp của đại gia đình tối thứ 7.

P/S: Cảm ơn Út nhiều nha vì đã lập hộ anh cái pic dành riêng cho gia đinh mình.Nhưng đừng có gọi anh là Ngố nữa nghe kì lắm.Hix :p.

H

hoangoclan161

Chị Cả thứ 2 nè:
Tên đầy đủ: Lê Ngọc Lan
Năm sinh: 1991
Hiện ở: Thanh Hoá

Last edited by a moderator:
H

hoaerika_ot

em áp út nè
tên : Trần Hạnh Chi( biệt danh " ớt" )
ngày sinh: 12/7/1994(15t)
quê: nam định

anh cả ơi em thấy út Su đặt biệt danh "ngố" cho anh cũng hay đấy chứ
thế hay mai tụi em gọi anh là anh đức ngố nha :D

C

caheosua

Họ tên: Nguyễn Thị Chà Giang:)) em không viết nhầm đâu tên ở giấy khai sinh đấy
Quê: Hà Nội
Ngày sinh:14/3/1992
Anh Đức quên ngày sinh nhật của anh rùi ak` mà sao không post lên cho mọi người cùng biết
Còn tổ chức sinh nhật nữa chứ;)
Báo danh

S

suzyana

* Để tiện việc quản lí mem mới xin hộ khẩu và mem cũ báo danh để tổng kết, Út Su nghĩ thế này.
- Những ai đã là mem của Fam vào báo danh thì đầu bài cần ghi chữ "Báo danh".
- Những ai chưa là mem của Fam muốn xin hộ khẩu để gia nhập vào Fam thì đầu bài viết cần ghi chữ "Đăng kí xin hộ khẩu".
Nếu như thế thì sẽ dễ dàng kiểm soát hơn và ít khi bị nhầm lẫn.
* Về nội quy gia đình.
- Đề nghị Ngố hãy thảo bản nội quy trong thời gian sớm nhất.
* Về việc phân chia giai cấp.
- Hiện nay là sắp đến kì thi HK nên có lẽ tất cả mem trong Fam ít khi onl vì bận ôn thi, chú tâm vào bài vở. Nên để phân chia dễ dàng thì cần phải chờ thi xong. Có nhiều thời gian onl hơn.

Thân !

H

haiyenbk93

Em điểm danh nè
Lê Hải Yến
YM: haiyenbk_93
Lớp 11
Sống tại : Bắc Kạn
SĐT : 01688989821
Đủ hết info rồi nhá ;))

T

tienduc07

^^Vì đây là pic riêng dành cho FAM nên sẽ ko có chuyện đăng kí thêm hộ khẩu như bé Út nói nên các mem trên diễn đàn chú ý rằng sẽ ko có bất kì ai được thêm hộ khẩu ngoại trừ các mem dược điểm danh và xếp nhà ở pic trước của lunvan(vì 1 gia đình như thế đã quá đông.Anh ko thể quan tâm hết cho các thành viên nếu như kết nạp thêm).Mong các mem chưa phải là thành viên của gia đình thông cảm!
Còn về nội qui anh sẽ post khi nào thảo luận xong và được thông qua nhóm TCSK.

P/S Út: Anh đã bảo đừng có gọi anh là "Ngố",làm thế các thành viên trong gia đình dễ hiểu nhầm.Hix,nên mong Út cứ gọi anh cả là được.

L

lethaihoang

có em
mấy bữa nay mạng ko vào đc nên hơi muộn mong đại ca thông cảm
tên : lê thái hoàng

P

pisces.uirgo

.............Báo danh!
( oái, em là thứ mấy không biết)
tên: Trần Vân Anh
Ở: Hải Dương!

L

letrang3003

Em vào điểm danh nè :D
Tên : Lê thị thuỳ trang ( theo số thứ tự đó 2345, mọi người đếm thử coi)
Tuổi 13 Sắp lên 14 ^^
Em ở lang sơn city=.=
Ngày gia tăng dân số 30/03/1996

T

tienduc07

Sao lại có 1 mem ko thuộc hộ khẩu lại vào đây.Anh đã thông báo pic này chỉ dành riêng cho các thành viên trong gia đình mà.
Các mem của diễn đàn nhớ đọc kĩ pic trước khi post bài nha.Đừng lạc nhầm vào pic của gia đình bọn anh :p.
Cảm ơn tất cả các em!

S

suzyana

^^Vì đây là pic riêng dành cho FAM nên sẽ ko có chuyện đăng kí thêm hộ khẩu như bé Út nói nên các mem trên diễn đàn chú ý rằng sẽ ko có bất kì ai được thêm hộ khẩu ngoại trừ các mem dược điểm danh và xếp nhà ở pic trước của lunvan(vì 1 gia đình như thế đã quá đông.Anh ko thể quan tâm hết cho các thành viên nếu như kết nạp thêm).Mong các mem chưa phải là thành viên của gia đình thông cảm!
Còn về nội qui anh sẽ post khi nào thảo luận xong và được thông qua nhóm TCSK.

P/S Út: Anh đã bảo đừng có gọi anh là "Ngố",làm thế các thành viên trong gia đình dễ hiểu nhầm.Hix,nên mong Út cứ gọi anh cả là được.
ok, theo ý Ngố thì cũng tạm ổn. Út Su đồng ý với ý kiến của Ngố nhé. Ngố nhớ làm bản nội quy và tổng kết hết tất cả mem trong Fam nha.
p/s : Cấm Ngố mơ mộng viễn vông chuyện mà Út "tha" cho Ngố cái nickname "Ngố" dễ xương như thế.
Thân !

S

suzyana

Báo danh
Tên : Trân Châu
Địa chỉ : Bến Tre City
Ngày "bổn tiểu thư" 0e 0e : 13/8/1999
Chức vụ : Tổng phụ trách Pic

K

kudo_sinichi

Sorry tất cả mọi người nha!!! Mấy hôm nay vào mạng ko dc, bây giờ mới tới điểm danh dc nè!!!HUHU
Báo danh:
Tên: Phạm Linh Chi
Quê hương yêu dấu: Quảng Nam
Ngày em nhìn thấy mặt trời:26/3/1996 (ngày đặt biệt chưa):)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom