khóa toán Thầy Phương

O

ontoandaihoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

sáng nay em vào học toán thầy Phương nhưng sao vào chương tringf không chạy cứ mãi đứng im nên em nhấn F5 , và quay lại bài giảng thì tính thành còn 9 lần học trong khi đó em chưa học được mục nào, quay lại cũng không xem được, thế là thế nào ạ, mất của em 2 lần xem rồi :(:(

H

hocmai.toanhoc

Chào em!
Hocmai.toanhoc đã chuyển thắc mắc của em tới bộ phận kỹ thuật. Các anh chị sẽ tìm hiểu nguyên nhân và giải quyết sớm vấn đề của em.

H

hocmai.diendan

Chào em!
Em học bài giảng số mấy thì gặp hiện tượng trên? Học vào khoảng mấy giờ? Khi em bắt đầu học thì số lần xem bài giảng của em đang có là bao nhiêu? Sau khi gặp hiện tượng trên thì số lần xem bài giảng của bài học đó là bao nhiêu?

Hocmai.vn sẽ kiểm tra và đối chiếu với thông tin lưu trên hệ thống, sau đó rà soát nguyên nhân và khắc phục giúp em nhé!

O

ontoandaihoc

em vào học buổi sáng khoảng 4h 30 , em xem bài giải phương trình trên tập số phức, bài giảng này chưa xem lần nào cả, em bật lên thì chả có đả động gì, em thấy chờ lâu nên nhấn f5 vì em chưa học nên nghĩ là sẽ không bị tính số lần học, nhưng học mãi báo em còn 9 lần xem và đẫ tích các mục trong bài giảng như kiểu em đã học hết rồi . quy lại mở cũng ko đk, em đã thử mở bài giảng miễn phí cũng ko xem đk gì ??

Top Bottom