Thắc mắc Khoá nền tảng?

Bảo Doanh

Học sinh mới
Thành viên
28 Tháng năm 2021
1
1
1
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Lý Thái Tổ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sao nó để là cho mọi đối tượng nhưng mà vào học với làm bài tập nó lạ lắm luôn ý, em tưởng nền tảng là xây lại gốc chứ đâu phải ôn lại đâu mọi người , giúp em với chứ em định ôn nền tảng trước xong mua Pen học mà như này toang quá

Khoá nền tảng hoá nha mọi người, toán lý em ổn rồi nên mua mỗi khoá của thầy Ngọc thôi

Giờ phải làm sao đây huhuhu , em tưởng nền tảng là xây lại gốc chứ đâu phải vào nhìn thầy làm phép đâu :>(

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Dương Phạm 106

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Sao nó để là cho mọi đối tượng nhưng mà vào học với làm bài tập nó lạ lắm luôn ý, em tưởng nền tảng là xây lại gốc chứ đâu phải ôn lại đâu mọi người , giúp em với chứ em định ôn nền tảng trước xong mua Pen học mà như này toang quá

Khoá nền tảng hoá nha mọi người, toán lý em ổn rồi nên mua mỗi khoá của thầy Ngọc thôi

Giờ phải làm sao đây huhuhu , em tưởng nền tảng là xây lại gốc chứ đâu phải vào nhìn thầy làm phép đâu :>(
Trước khi quyết định mua bạn hãy học thử khóa học trước xem nó có thật sự phù hợp không nhé !
Ví dụ bạn có thể ấn nút "Học thử ngay" trong ảnh dưới.
Hoặc là vào mục "Bài giảng miễn phí" xem thử.Screenshot_20210528-121705_Chrome.jpg
Nhưng mà nếu lỡ đăng ký nhầm thì bạn có thể chuyển đổi khóa học, bạn đang học sang khóa học khác.
Bạn có thể ấn vào link sau để chuyển đổi : https://hocmai.vn/chuyen-doi-khoa-hoc/
Nếu còn thắc mắc về chuyển đổi khóa học bạn có thể đọc sơ qua bài viết trong link sau: https://hocmai.vn/ho-tro/a/chinh-sach-chuyen-doi-nang-cap-khoa-hoc-19.html
Hoặc bạn xem video hướng dẫn chuyển đổi này của Học Mãi :
~ Chúc bạn thành công ~

Top Bottom