Thắc mắc Khoá nền tảng?

Thảo luận trong 'Thắc mắc - Góp ý - Báo lỗi trang chủ HOCMAI.VN' bắt đầu bởi Bảo Doanh, 28 Tháng năm 2021.

Lượt xem: 176

1. Bảo Doanh

Bảo Doanh Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THPT Lý Thái Tổ
    [TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn học. Click ngay để nhận!

Bạn đang TÌM HIỂU về nội dung bên dưới? NẾU CHƯA HIỂU RÕ hãy ĐĂNG NHẬP NGAY để được HỖ TRỢ TỐT NHẤT. Hoàn toàn miễn phí!

Sao nó để là cho mọi đối tượng nhưng mà vào học với làm bài tập nó lạ lắm luôn ý, em tưởng nền tảng là xây lại gốc chứ đâu phải ôn lại đâu mọi người , giúp em với chứ em định ôn nền tảng trước xong mua Pen học mà như này toang quá

Khoá nền tảng hoá nha mọi người, toán lý em ổn rồi nên mua mỗi khoá của thầy Ngọc thôi

Giờ phải làm sao đây huhuhu , em tưởng nền tảng là xây lại gốc chứ đâu phải vào nhìn thầy làm phép đâu :>(

Last edited by a moderator: 28 Tháng năm 2021
    Dương Phạm 106 thích bài này.
  2. Dương Phạm 106

Dương Phạm 106 Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí Thành viên HV CLB Địa lí

Trường học/Cơ quan:
    Trường THCS ...

Trước khi quyết định mua bạn hãy học thử khóa học trước xem nó có thật sự phù hợp không nhé !
    Ví dụ bạn có thể ấn nút "Học thử ngay" trong ảnh dưới.
    Hoặc là vào mục "Bài giảng miễn phí" xem thử. Screenshot_20210528-121705_Chrome.jpg
    Nhưng mà nếu lỡ đăng ký nhầm thì bạn có thể chuyển đổi khóa học, bạn đang học sang khóa học khác.
    Bạn có thể ấn vào link sau để chuyển đổi : https://hocmai.vn/chuyen-doi-khoa-hoc/
    Nếu còn thắc mắc về chuyển đổi khóa học bạn có thể đọc sơ qua bài viết trong link sau: https://hocmai.vn/ho-tro/a/chinh-sach-chuyen-doi-nang-cap-khoa-hoc-19.html
    Hoặc bạn xem video hướng dẫn chuyển đổi này của Học Mãi :
    ~ Chúc bạn thành công ~

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted