Khoá Luyện Thi Đảm Bảo Đã Quá Củ.Chất Lượng Kém

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

quangvu54321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tru khoa Sinh Hoc ra thi tat ca cac khoa hoc khac deu da qua cu.Chat luong video rat thap.De nghi hocmai thay doi.Cach day vai tuan thi hocmai co thong bao la khoa dam bao se co thay Dang Viet Hung day mon ly, va 1 thay khac day mon hoa, nhung sao bay gio lai tro ve nhu nam truoc the.

B

bacho.1

Theo mình thì Thầy Sơn dạy môn hóa là khá ổn rồi nhưng Môn toán luyện thi và Lí luyện thi đảm bảo của học mãi chất lượng quá kém , có thể nói thua xa so với chất lượng các khóa học khác ngay trên chính hocmai.vn này . Em vừa thi xong dù không có ý định thi lại bởi vì em đỗ Bách Khoa rồi nhưng vì muốn ôn luyện và cập nhật những kiến thức mới thường xuyên nên em rất mong hocmai.vn sẽ cập nhật những Thầy giáo và bài giảng chất lượng cao nhất giúp các em 94 , 95 ... ôn luyện tốt hơn 93 chúng em
Em xin chân thành cám ơn !

Q

quangvu54321

sssssssssss

Ban sai rui.Tat ca cac khoa Dam bao dieu rat nham nhi.Dac biet la hoa Thay Son. Khoa hoa thay Son chi duoc be ngoai thoi.Sau 1 nam on thi minh biet, hoc thay Son thi giai de TOT NGHIEP cung kho khan day ban

H

hoanghuy888

...............................................................................................................

Last edited by a moderator:
H

hoanghuy888

............................................................................................................................

H

hocmai.cskh

Tru khoa Sinh Hoc ra thi tat ca cac khoa hoc khac deu da qua cu.Chat luong video rat thap.De nghi hocmai thay doi.Cach day vai tuan thi hocmai co thong bao la khoa dam bao se co thay Dang Viet Hung day mon ly, va 1 thay khac day mon hoa, nhung sao bay gio lai tro ve nhu nam truoc the.
Chào bạn!

Hocmai.vn cảm ơn bạn đã góp ý về những khóa Luyện thi đại học đảm bảo năm 2010 - 2011.

Căn cứ theo góp ý của nhiều giáo viên và các bạn học sinh, Hocmai.vn đã làm việc nghiêm túc để nhìn nhận, đánh giá lại 1 năm triển khai khóa LTĐB, từ đó làm căn cứ để sàng lọc và cải thiện chất lượng cho những khóa LTĐB sắp tới. Cụ thể như sau:
- Những nội dung cũ không phù hợp với chương trình thi năm 2011 - 2012 sẽ không được sử dụng tiếp.
- Những kiến thức còn thiếu, mới so với khóa cũ sẽ được Hocmai.vn bổ sung trong khóa mới nhằm bám sát mức độ ra đề thi Đại học của Bộ thời gian gần đây.
- Những bài giảng không phù hợp, bị nhiều bạn phản ánh (dạy nhanh, khuất, thiếu...) sẽ được xem xét lại.

- Vấn đề bài tập ít, khó, không hợp lí, không đa dạng...sẽ được Hocmai.vn khắc phục triệt để.
- Tất cả các khóa LTĐB sẽ có phần hướng dẫn giải bài tập nhằm đảm bảo chất lượng tiếp thu nội dung bài giảng.
- Trả lời bài tập trong box đảm bảo sẽ được nâng cao cả về số lượng và chất lượng.
Trên đây là một vài điểm mới nổi bật của khóa LTĐB năm học 2011 - 2012, còn rất nhiều thông tin mới sẽ được Hocmai.vn cập nhật vào đầu tháng 8 nhằm cung cấp những khóa học chất lượng hơn nữa so với năm học trước.

Trong thời gian qua, Hocmai.vn cũng nhận được nhiều lời cảm ơn của các bạn học sinh dành cho các thầy đã giảng dạy tại khóa LTĐB năm 2010 - 2011: thầy Thạo, thầy Sơn...khi nhiều câu thầy dạy trùng với đề thi đại học năm vừa rồi. Chúng tôi rất vui trước những lời cảm ơn đó, như sự ghi nhận của các bạn học sinh về công sức và chất lượng các khóa LTĐB.

Trong quá trình mở khóa LTĐB 2011 - 2012, Hocmai.vn rất mong muốn nhận được những góp ý kịp thời của các bạn để khắc phục những thiếu sót còn tồn tại. Hocmai.vn hứa sẽ giải quyết nhanh chóng các thiếu sót đó.

Xin trân trọng cảm ơn!

H

hoangphankhac

Mình thích học Khóa học Thầy Hải + Thầy Hùng dạy Lý nhất
Còn cái luyện thi ĐH đảm bảo mình ko tham khảo qua vì cũng nghe nói đã cũ :cool:
Chúc hocmai ngày càng tốt hơn nữa để cho mấy em khóa sau đc học trong moi trường tốt nhất :D

H

hoanghuy888

.....................................................................................................................

T

tramngan

uh` phần đa mấy đứa cao điểm mà ghi danh ở mục đậu đại học trong diễn đàn đều nhờ thầy cô ở trường cấp 3 cả
thế bọn nó nếu chỉ học ở hocmai liệu có nổi 21,22 không?mình nghĩ chắc là không
cái mục báo danh đậu đại học xàm quá,vì bọn nó ko hề nhờ hocmai mới đậu dh
@chichken12t1 chẳng phải học chuyên lý- chuyên le hồng phong mới dc 26 đó sao
rồi @triaiai h/s giỏi quốc gia rồi lại học phổ thông năng khiếu-dhQG mới dc 8 hóa mà bảo nhờ thầy sơn(không tin cho lắm)
phải nhờ học ở hocmai rồi đậu dh mới vào đó báo danh thì mới hợp lý
mình nói chuẩn đấy ko sai đâu

Chuẩn không cần chỉnh :D

Thành quả mà ta gặt được chủ yếu là do ta được rèn luyện ở trường, được thầy cô truyền đạt lại rất kỹ cộng với mấy chục cuốn sách tham khảo, còn luyện thi trên hocmai theo đúng nghĩa của "luyện thi" chính là củng cố lại kiến thức còn yếu hoặc còn thiếu, rèn luyện phản xạ nhiều hơn mà thôi.

Đối tượng ôn thi luyện thi VIP đa phần là những học sinh học lực trung bình khá cần rèn luyện từ căn bản đến nâng cao, đối với học sinh giỏi có thể tham gia luyện thi VIP chắc chủ yếu là luyện giải đề hoặc tìm mấy cái dạng đề mới lạ (nâng cao) mà thôi, chứ không dành hết thời gian ôn luyện hết các bài giảng từ đầu chí cuối như các bạn khác.

Còn vụ báo danh thì khỏi cần nói rõ làm gì, chỉ có 2 mục đích duy nhất: Một là để học sinh có dịp khoe điểm số của mình trước mặt thiên hạ, hai là để cho danh tiếng của hocmai được thơm lây. Thế thôi :D

H

hoanghuy888

.............................................................................

N

namdinh.nguyenkhuyen

để tạo dựng niềm tin ở học viên ; đề nghị hocmai cho các video bài giảng xem thử khóa LTDH đảm bảo là 1 video mới hoàn toàn !

R

rjngsockpro

hoanghuy888 ơi !! ông đc bảo điêm thế chán quá !! đc có 16.75 !! tạch kinh tế rồi !! năm nay nhiều pro quá !! điểm lên tân 20 khoa tôi =))

H

hoanghuy888

tui 19,5 đậu rùi
kinh tế quốc dân toàn pro thi vô mà
thế giờ tính sao
học cd? ôn thi lại?
nếu ôn thi lại thì pm yahoo tui : newstyle2x
còn học cd/nv2 đại học thì ko cần add đâu:))

V

vothibichhang

tui cũng thi lại nữa.add nick tui để có gì mìh chỉ bảo nhau nhem!nick:vohang18 (ko phải 18tuoi âu,rà roài)

T

thelemontree10

Bạn hoanghuy888 vì thi điểm ko cao nên sanh ách cảm với hocmai đây. Bạn đã phát biểu câu này phải không ? "@chichken12t1 chẳng phải học chuyên lý- chuyên le hồng phong mới dc 26 đó sao", tớ là chuyên lý LHP chính hiệu đây, xin thưa, bạn đó học lớp thường . Và xin nói thêm, thầy cô ở trong trường không ai kèm cặp nhiều cho mình đâu, họ rèn mình tính tự học là chính, nhiều khả năng điểm bạn đó cao là do tự học ( => có tham khảo từ hocmai.vn )

Q

quangvu321

Bạn hoanghuy888 vì thi điểm ko cao nên sanh ách cảm với hocmai đây. Bạn đã phát biểu câu này phải không ? "@chichken12t1 chẳng phải học chuyên lý- chuyên le hồng phong mới dc 26 đó sao", tớ là chuyên lý LHP chính hiệu đây, xin thưa, bạn đó học lớp thường . Và xin nói thêm, thầy cô ở trong trường không ai kèm cặp nhiều cho mình đâu, họ rèn mình tính tự học là chính, nhiều khả năng điểm bạn đó cao là do tự học ( => có tham khảo từ hocmai.vn )

thì có thầy cô dạy hiểu rồi mới tự học đc chứ ! ko phải vì điểm ko cao mà ác cảm với họcmai đâu vì quả thật là chất lượng nhiêu` khoá học chỉ mang tính chất quảng cáo thôi..... còn việc học thì do bản thân tự học thôi chứ thầy cô truyền đạt xong rồi ko làm bài tập ko ôn lại hay sao mà đòi thi đại học?

H

hoanghuy888

umh mình chân thành xin lỗi vì đã phát biểu những câu ngớ ngẩn như thế
đúng rồi đậu dh là 100% do bản thân mình cả thui
nếu mình biết cách học hoặc nếu thấy thầy cô dạy dở thi đi tìm chỗ khác mà học
không phải lỗi tại thầy cô mà do chính bản thân mình hết cả
chân thành xin lỗi:)

p/s : tuy mình điểm hum cao nhưng vẫn đỗ trường ngon mà:))(19,5+1,5 vùng=21 đ)
wan trọng là đỗ ko cần điểm cao:))
mình ko ác cảm vs hocmai mà ngược lại coi hocmai là ân nhân của mình
hocmai xứng danh là trung tâm luyện thi đại học tốt nhất việt nam

T

tan25

xàm quá ,mình rất thích họcmãi vì họcmãi dạy rất là dở,lại càng thích cái tính của họcmãi nào là đảm bảo thi đại họcmãi với các giáo viên không đươc hay lắm,nếu không muốn nói là dở ẹccc,mình rất thích hocmãi.vn,mong sao hocmãi vẫn giữ đươc các khóa học cũ để con cháu mình hoc .cám ơn họcmãi .mãi nhớ về họcmải

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom