Khóa ltđh thầy lê bá trần phương,thầy hùng dạy lí

B

boobooteddy

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi năm nay thầy lê bá trần phương có tiếp tục dạy toán trên hocmai nữa ko ạ?em rất thích cách dạy của thầy.và em cũng mong hocmai có thể giúp chúng em đăng kí theo từng bài giảng vì nếu đóng cả khóa thì em lo ko nổi.
cho em hỏi thầy hùng có dạy lí nữa ko ạ?thật sự là từ trước đến giờ em học lí chẳng có thầy cô nào dạy hay như thầy hùng.nhờ thầy mà em biết được rất nhiều kiến thức hay.thầy giảng bài rất dễ hiểu.vậy em mong sẽ có câu trả lời sớm nhất ạ

H

hocmai.cskh

cho em hỏi năm nay thầy lê bá trần phương có tiếp tục dạy toán trên hocmai nữa ko ạ?em rất thích cách dạy của thầy.và em cũng mong hocmai có thể giúp chúng em đăng kí theo từng bài giảng vì nếu đóng cả khóa thì em lo ko nổi.
cho em hỏi thầy hùng có dạy lí nữa ko ạ?thật sự là từ trước đến giờ em học lí chẳng có thầy cô nào dạy hay như thầy hùng.nhờ thầy mà em biết được rất nhiều kiến thức hay.thầy giảng bài rất dễ hiểu.vậy em mong sẽ có câu trả lời sớm nhất ạ

Chào em,

Năm nay thầy lê Bá Trần Phương và thầy Hùng vẫn tiếp tục có khóa Luyện thi ĐH 2012 trên Hocmai.vn dự kiến khai giảng vào 1/8 tới. Em có thể xem thông tin chi tiết tại đây Đây là các khóa học cập nhật lại và được điều chỉnh, bổ sung thêm nhiều bài giảng hơn nữa để khóa học hoàn thiện và có chất lượng tốt nhất.

Đồng thời, dự kiến 2 thầy sẽ có thêm 2 khóa học thêm Toán và Lý 12 xây dựng mới để giúp các em học tập tốt nhất.

Em chú ý theo dõi thông tin để đăng ký khóa học nhé!

B

balitmai

luyện thi đại học

Học mãi nên bán lẻ từng bài học trong khóa học, chứ nhiều tiền quá chúng em không lo nổi. Nếu chia lẻ thì sẽ có nhiều bạn học sinh được học hơn ạ. Xin cảm ơn!

H

hocmai.cskh

Học mãi nên bán lẻ từng bài học trong khóa học, chứ nhiều tiền quá chúng em không lo nổi. Nếu chia lẻ thì sẽ có nhiều bạn học sinh được học hơn ạ. Xin cảm ơn!

Chào các em. Hiện tại khóa học Luyện thi ĐH 2012-2013 đã khai giảng và mới chỉ cho đăng ký theo hình thức học trọn gói khóa học. Nhằm đảm bảo cho các em học tập 1 cách có hệ thống và hiệu quả nên tạm thời chỉ có hình thức đăng ký trọn gói khóa học. Tuy tính là mức học phí cao nhưng các em được học từ giờ đến 15/7/2013, tức là gần 1 năm học, vậy mỗi tháng cũng chỉ có mấy chục nghìn. Các em nên theo học 1 cách có hệ thống để đạt hiệu quả nhất.
Khóa luyện thi đại học theo chủ để cho phép đăng ký theo hai hình thức là trọn gói và học từng bài giảng. Nếu như các em chỉ muốn học 1 ít bài giảng thì có thể tham khảo khóa học này.
Chúc các em học tốt.

Last edited by a moderator:
T

tienandhuyen

thầy ơi khi nào hocmai mới có danh sach học phí của các môn luyện thi đại học khai giảng vào 1/8/2013 ak

D

dayroi

Thầy ơi sao e vẫn chưa thấy bán lẻ từng bài nhỉ????
Mọi người ui cho em hỏi học hóa của ai thì tốt nhỉ

P

pekuku

cho e hỏi,khóa luyện thi lí của thầy hùng,có những bài giảng là của năm ngoái,vậy có lấy toàn bộ năm ngoái ko ạ?

T

tung_vov77

Đối với HS lớp 13 như em thì em nghĩ khác chứ. XIn hoc mai xem xét chỉ đối với nhưng khóa mà thầy (cô) đó đã dạy năm ngoái !

T

tung_vov77

Học mãi ơi, năm 2013 này, khoa LBTP ấy, em nghĩ nên cho hình thức : đóng tiền học 1 bài giảng vì năm ngoái thầy đã dạy rồi, HS lớp 13 chúng em thì ko muốn nghe lại. Chỉ muổn nghe lại 1 vài bài thôi. Mà nghe lại 1 vài bài mà phải đóng nguyên khóa thế thì ........... Xin hocmai chấn chỉnh ạ ! cám ơn !

Top Bottom