Hóa 8 Khóa học online

Lena1315

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng tám 2018
406
219
76
19
Hà Nội
THCS Ngoc Lam

Nguyễn Hương Trà

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
18 Tháng tư 2017
3,551
3,764
621
22
Du học sinh
Foreign Trade University
Cho em hỏi anh chị, các bạn nào biết khóa học online hóa 8 tốt và hiệu quả không ạ? Chỉ em với, em sợ bị mất gốc hóa quá :((
mới lên lớp 8 mà sợ j em
vừa học vừa chơi cx không sợ mất gốc đâu
tin cj đi, cứ chơi cho đã đi em, ko cần học nhiều lắm đâu

• Like
Reactions: Lena1315

Rosemary552001

Quán quân Tài năng HMF 2018
Thành viên
26 Tháng tám 2017
880
1,214
184
23
Quảng Ngãi
Cho em hỏi anh chị, các bạn nào biết khóa học online hóa 8 tốt và hiệu quả không ạ? Chỉ em với, em sợ bị mất gốc hóa quá :((
Theo chị thì em cũng không cần quá lo lắng đâu, cứ chăm chỉ là được. Nhưng cũng không được chủ quan, nên tự tạo hứng thú cho việc học để mình có thể học được nhiều hơn, học không bao giờ là thừa cả em ạ :)

• Like
Reactions: Lena1315

thanhlinh04042001@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
5
2
6
23
Vĩnh Phúc
thpt bình sơn
hóa 8 mới bắt đầu nên không quá khó đâu em, chỉ cần em chăm chỉ là ok không mất gốc được đâu nhé. nhưng mà đừng vì thấy nó dễ mà lơ là chủ quan. đừng như chị, hồi lớp 8 chị học hóa vừa học vừa chơi mà đi thi vẫn đạt giải cao nên lên lớp 9 không để ý gì đến kết quả là chị mất gốc phần hóa hữu cơ và lên c3 phải học lại toàn bộ kiến thức hóa hữu cơ. em chỉ cần chịu khó học lí thuyết đầy đủ, làm bài tập trong sgk và bài tập thầy cô giao là ok rồi.

Đậu Thị Khánh Huyền

Trùm vi phạm
Thành viên
20 Tháng bảy 2018
960
887
121
18
Nghệ An
Trường THCS Cao Xuân Huy
Nếu bạn ko thi HSG thì chỉ cần làm tốt các bài tạp trong SGk và SBT là đủ kiến thức cơ bản rồi. Nếu bạn sợ mất gốc trong khi muốn thi hsg thì bổ sung kiến thức cơ bản kịp thời, hk đi hk lại, làm nhiều thành quen sau rồi mua mấy quyển nâng cao về làm. Bạn có thể đăng ký các khóa học trên HM, bạn sẽ đc hk theo lộ trình từ Cơ Bản đến Ôn Luyên và cuối cùng là Nâng Cao

Top Bottom