khóa cấp tốc của hocmai 2012 . mọi người nghĩ sao

G

ga_con1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:):):) là 1 học sinh năm ngoái trượt , h mình có nguyện vọng thi lại mình tự ôn nhà được gần 2 tháng rồi , vừa co chat với anh tư vấn viên , anh nói giữa tháng 5 có khóa cấp tốc điều kiện ko có vì mình ở tinh xa không phải ở hà nội , :):) em không bít khóa cấp tốc có gì hay chứ đừng như năm ngoái mình cũng có tham gia khóa cấp tốc lí ,hóa thì thực sự hà từ đóng tiền vào phí ra
:):) mình mong học mai có thể năm nay mở 1 khóa cấp tốc thật chất lượng , mọi người cho ý kiến đi :)

D

dkny1995love

Mình nghĩ khóa học của Hocmai đều có chất lượng cao,có chăng chỉ là do cách dạy của thầy chưa phù hợp với bạn hoặc thật sự bạn chưa hoàn toàn cố gắng. Mình chúc năm nay thi lại bạn sẽ có kết quả tốt hơn nhé :)

M

m30_funny

không ! có khóa online >< thấy hocmai bảo thế , mong là có chất lương đừng như năm ngoái

K

kina31193

thui, không hợp kiểu onl thì đừng học. thuê đi 3ông gia sư, dạy tối ngày đảm bảo có hiệu quả:x
mình nói thật đó, mình không đùa đâu. 2 tháng nữa cố lên, mình 13 mình biết, người ta cứ kêu học lại thì giỏi rồi, đấy, đi mà học, 1 tháng ko mò sách là nó như vừa mới sinh ra, lớ nga lớ ngớ, không nhớ nổi đâu. đề thì ngày càng khó!!!!

D

defhuong

thui, không hợp kiểu onl thì đừng học. thuê đi 3ông gia sư, dạy tối ngày đảm bảo có hiệu quả:x
mình nói thật đó, mình không đùa đâu. 2 tháng nữa cố lên, mình 13 mình biết, người ta cứ kêu học lại thì giỏi rồi, đấy, đi mà học, 1 tháng ko mò sách là nó như vừa mới sinh ra, lớ nga lớ ngớ, không nhớ nổi đâu. đề thì ngày càng khó!!!!

Không phải đâu, tại bạn không quyết tâm cao thui
Tớ quen mấy người thi lại rồi,họ giỏi lắm và tớ ngưỡng mộ lắm :(

M

m30_funny

có 1 chương online y như sap cho mọi người ở xa học , mà mở sớm &gt;:D&lt; :( bài giảng ra liên tục y như chương trình sap , mình nghĩ sẽ rất hiệu quả , mình xa quá h chả nhẽ lại vác balo lên hà nội trọ học

N

ngobaochauvodich

Nghe nói là năm 2012, bộ giáo dục quy định cục khảo thí ra đề (không phải như 2011), nghe nói sẽ thay thế phần tích phân bằng phần giới hạn Lim, thay phần số phức bằng xác suất tổ hợp
Em rất lo lắng, mong thầy Lê Bá Trần Phương cho em 1 lời khuyên
Và khóa cấp tốc có bài giảng về 2 phần này ko ạ

G

giapvantuan94

Nghe nói là năm 2012, bộ giáo dục quy định cục khảo thí ra đề (không phải như 2011), nghe nói sẽ thay thế phần tích phân bằng phần giới hạn Lim, thay phần số phức bằng xác suất tổ hợp
Em rất lo lắng, mong thầy Lê Bá Trần Phương cho em 1 lời khuyên
Và khóa cấp tốc có bài giảng về 2 phần này ko ạ

Sặc, nguồn tin của ông ở đâu ra thế? Chắc chắn phải có câu số phức chống liệt cho học sinh, tôi thấy ông đang dọa mọi người hay sao ấy nhỉ :(

N

ngobaochauvodich

Tin này thật mà, ông thầy trường tui khẳng định như thế, ông thầy trường tui nói là ổng nằm trong ban ra đề,ổng có viết sách chuẩn bị kiến thức môn Toán , bên cục khảo thí mà

C

canmongtay

Tin này thật mà, ông thầy trường tui khẳng định như thế, ông thầy trường tui nói là ổng nằm trong ban ra đề,ổng có viết sách chuẩn bị kiến thức môn Toán , bên cục khảo thí mà

hic..nếu có như z thật thì pải thông báo khung ra đề mới cho tất cả học sinh chứ...ẹc, nếu đúng như cậu nói thì toi rùi.......chả bit thế nào mà tin..nghĩ nhìu lại đâm ra tâm lí..thui thì cứ cố mà cày thui. Cố gắng cả nhà nhé;)

T

tomatic

Các bạn cứ tin tưởng vào khóa Đảm Bảo mà thầy Lê Phương dạy đi. Mình tin là đề thi năm nay không nằm ngoài những gì thầy dạy đâu. Như thầy nói: Đề thi đại học là hoàn toàn có thể lấy điểm 9.

H

htiendat1

làm gì có ông thầy nào mà khẳng định chắc chắn như thế
không tin đâu :-SS:-SS:-SS
các bạn cứ học như những đề năm gần đây
đừng nghe dư luận mà mất tập trung
học được thì làm được thôi :)&gt;-:)&gt;-:)&gt;-:)&gt;-

T

trunghieu1

Đừng có vớ vẩn , không có tích phân học lớp 12 làm gì ?cả lớp 12 đại số có 4 phần , thi mỗi hàm số thì nó còn ra cái thể thống gì nữa ? cùng lắm thay câu số phức bằng tổ hợp các thứ còn tạm nghe dc .tin vớ vẩn vậy mà cũng nghe , làm hoang mang dư luận :|

G

giapvantuan94

Đừng có vớ vẩn , không có tích phân học lớp 12 làm gì ?cả lớp 12 đại số có 4 phần , thi mỗi hàm số thì nó còn ra cái thể thống gì nữa ? cùng lắm thay câu số phức bằng tổ hợp các thứ còn tạm nghe dc .tin vớ vẩn vậy mà cũng nghe , làm hoang mang dư luận :|
Thực sự thì chả có gì là không thể. Nhưng đơn giản bời vì xác suất của nó nhỏ, nếu ta muốn yên tâm hơn thì học, vậy thôi. Còn tớ chắc là ko học phần này đâu, mình lười quá :))

H

hoanby

ngobaochauvodich nói nghe hài bỏ xừ đi ông thầy bạn mà ra đề á đã bị nhốt vào ko cho gặp người thân liên lạc với bên ngoài gì mà ông đấy còn phao tin được cho bạn là ko thi tích phân à tin vịtk nghe ông ấy mất toi một điểm dở vừa vừa chứ!

D

defhuong

ngobaochauvodich nói nghe hài bỏ xừ đi ông thầy bạn mà ra đề á đã bị nhốt vào ko cho gặp người thân liên lạc với bên ngoài gì mà ông đấy còn phao tin được cho bạn là ko thi tích phân à tin vịtk nghe ông ấy mất toi một điểm dở vừa vừa chứ!

Bạn đó không có ý xấu mà... nói gê quá :p
Chăm thì học, không thì thui (_có tớ k học) :))

H

hocmai.vukhacngoc

Cho phép thầy ý kiến ... ké với nhé. Theo thầy thì 99% thông tin mà bạn ngobaochau đưa ra là dành cho ... ngày 1/4, mà bây giờ đã là tháng 5 rồi :D hết giá trị sử dụng rồi nhá.

Top Bottom