Thích - Thương Khi nào bạn nhận ra mình đã biết yêu ?

Phạm Thị Thùy Trinh

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng mười một 2018
466
313
76
19
Hà Tĩnh
Trường Trung Học Cơ Sở Cẩm Trung
thì e bảo chưa gặp bao h vs lại quen qua cái chương trình j nên a nghĩ yêu xa thôi!!!!!
còn mấy cái vụ yêu đương này a tư vấn lung tung ko à...đừng nghe!!!:p:D:D:D:p
:D k phải ròi, huhu~~ con bạn em nó coi Chinh Phục (cuộc thi cấp THCS gần giống đường lên đỉnh á anh) xong nó thích một thằng rồi nó bắt đầu tìm nick face và lân la làm quen thoy :p éc, mà làm loãng topic quá ròi, mong là mọi người đi qua góp ý chứ đừng báo cáo đọ :)

• Like
Reactions: hoàng trung lực

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
tui cũng dân ngôn nè :D vì là dân ngôn nên sẽ rất khó mà có mối tình vì hay ảo tưởng nhé :p vậy mà tui vẫn có crush được :D xong cái cảm giác kiểu cứ rất ngại khi nói chuyện với nó ý với cả hay để ý đến nó hơn :p mà thằng crush của tui rất hay nói chuyện với cười rất vui với một con ngồi sau nó ( tui ngồi khá xa nó huhu) tui còn hay trêu hai đứa nó thích nhau nữa chứ :) tóm lại mấy cái c nói khá là giống thật :p
Ahihi, đúng chứ sao ko, cứ hơn bình thường là yêu đóa!!! ( maybe))

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Khi nào bạn nhận ra mình đã biết yêu ?? :> <3
mối tình đầu sẽ ra sao ???
Khi mà có một người luôn cho mình cái cảm giác bình yên mỗi khi nhớ về, khi mà chỉ khi ở bên người đó, mình mới cảm thấy thực sự hạnh phúc, khi ở bên người đó, mình luôn muốn bao bọc, chở che cho họ suốt cuộc đời.Mối tình đầu là ấn tượng sâu sắc nhất trong lòng mỗi người, ta có thể quên hoặc lẫn lộn giữa mối tình thứ 2, 3 hoặc 4 nhưng không bao giờ quên đi đựơc mối tình đầu. Nó... nói sao nhỉ? Rất đặc biệt :D

Với mối tình đầu nào họ cx muốn che chở cả đời khi chia tay mới nhận ra là điều khó khăn
Mà Phong có mối tình đầu chưa nhỉ ?????????
Phong chưa hẳn là có, cũng chưa hẳn là không Mai ơi :(

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Kuroko - chan

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Khi mà có một người luôn cho mình cái cảm giác bình yên mỗi khi nhớ về, khi mà chỉ khi ở bên người đó, mình mới cảm thấy thực sự hạnh phúc, khi ở bên người đó, mình luôn muốn bao bọc, chở che cho họ suốt cuộc đời.Mối tình đầu là ấn tượng sâu sắc nhất trong lòng mỗi người, ta có thể quên hoặc lẫn lộn giữa mối tình thứ 2, 3 hoặc 4 nhưng không bao giờ quên đi đựơc mối tình đầu. Nó... nói sao nhỉ? Rất đặc biệt :D
Với mối tình đầu nào họ cx muốn che chở cả đời khi chia tay mới nhận ra là điều khó khăn
Mà Phong có mối tình đầu chưa nhỉ ?????????

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
Khi nào bạn nhận ra mình đã biết yêu ?? :> <3
mối tình đầu sẽ ra sao ???
với kinh nghiệm đọc truyện ngôn tình dạng nghiệp dư thì mik nghĩ là khi mik biết yêu là khi gặp ng đó thì tim đập mạnh, mặt gần thì cx sẽ thấy ngại và tim đập mạnh, lúc nào cx tìm hình bóng của "ng ấy" dù chỉ là nhìn thoáng qua, muốn gặp "ng đó" nhiều hơn, muốn xinh đẹp trc "ng ấy". Còn về mối tình đầu thì mik nghĩ chắc sẽ là mối tình đáng nhớ nhất trong đời.................

Nguyễn Ngọc Diệp 565

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười hai 2018
441
187
86
Hà Tĩnh
Tuấn Thiện
E hèm, mk chưa có mối tình đầu nhưng mk là dân ngôn nên xin trình bày ý nghĩ của mk( trong truyện thì đúng hơn):
Yêu là khi bn nhìn người đó vs tần suất cao hơn mức bình thường, bn muốn gần người ấy hơn bình thường, bn hay cười khi bn ấy nói gì đó hay nghe tên bn ấy, vui hơn bình thường khi bn ấy đạt đc thành tích, and bn có một thùng giấm khi người khác giới bn ấy nch vs bn ấy,,,
còn nx nhưng ko có truyện ở đây nên chưa trích đc
Dân ngôn có khác nè. Chưa từng thích ai mà cx bt

Nguyễn Ngọc Diệp 565

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười hai 2018
441
187
86
Hà Tĩnh
Tuấn Thiện
nó sẽ là những ngày tháng đầy tươi đẹp nếu bạn thực sự trân trọng và nếu có đánh rơi thì nó vẫn k thể phai mờ
Nhưng đôi khi mk lại muốn quên đi những ngày tháng mình nhớ nhug đến họ và họ k đáp lại tình cảm của mình

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Dân FA thường không muốn nói đến mấy chuyện này đâu :3
mà chắc là em thoát kiếp FA rùi á , vì đã có đc cái cảm giác mà không gặp là nhớ mà gặp thì không biết nói gì ^.^

Top Bottom