khắc phục khó khăn việc tải đề

N

nhatbach

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mong anh mod để pic này lại giùm em vì em cũng có đăng 1 bài gióng ở bài pic hóa, nhưng em muốn các bạn biết nhanh nhất có thể:
như các bạn đã biết những khó khăn trong việc down tài liệu trong các khóa giải đề ở hình thức trắc nghiệm, và 99% là hocmai vẫn giữ nguyên ý kiến không có file đính kèm, và mình vừa copy ra word , trung bình 1 đề chỉnh sửa tương đối 1 tí mất gần 1h+ nhức đầu mỏi mắt thần kinh căng thẳng. vậy để chúng ta cùng tiết kiệm bớt thời gian, trí óc vào vấn đề này mình lập topíc này để kêu gọi các bạn cùng hợp tác trong việc copy đề, cụ thể 1 nhóm từ 4->5 bạn sẽ phân ra 1 người copy 1 đề rồi share cho các thành viên trong nhóm, như thế sẽ rút ngắn 4,5 lần thời gian các bạn tự ngồi copy. theo mình nên như thế, hi vọng các bạn cùng góp ý, nếu bạn nào có hứng thú xin add nick mình để lại nick yahoo tại đây: hoangtukho_maichungtinh à mình học khối B vì thế chỉ copy đề ở môn hóa và môn sinh, bạn nào thi lí thì có thể tìm người chung ý tưởng, thân!

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Thời gian đầu, khi xây dựng và triển khai khóa Luyện giải đề thi ĐH - CĐ năm nay, Hocmai.vn mong muốn các em tận dụng các ưu thế của việc làm bài trắc nghiệm trên hệ thống một cách trực quan. Đồng thời cũng ngằm giảm thiêu tính không công bằng khi nhiều bạn không trả phí mà vẫn được sử dụng các đề thi chất lượng do các giáo viên dày công xây dựng thông qua việc chia sẻ từ các bạn khác.

Tuy nhiên, sau khi cân nhắc kĩ các ý kiến đóng góp của các em trên cơ sở làm sao tạo điều kiện tốt nhất cho quá trình tham gia học tập, Hocmai.vn quyết định thay đổi chính sách tải đề thi đối với 1 số môn làm trắc nghiệm của khóa luyện giải đề.

Thông tin chi tiết về những thay đổi sẽ được Hocmai.vn công bố trên trang chủ: http://tintuc.hocmai.vn/index.php?option=com_content&task=view&id=20615.

Chúc các em học tập tốt!

Thân mến.

Top Bottom