Tâm sự Kết thúc năm học

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thế là đã kết thúc một năm học rồi, cũng khá tiếc cho các bạn học sinh năm nay, đặc biệt là các bạn cuối cấp 2,3 khi có quãng thời gian không được trọn vẹn vì dịch covid-19. Mình biết, hầu hết các bạn đều có cảm giác lưu luyến, buồn bã vì phải rời xa những điều thân thuộc đã gắn bó với biết bao kỷ niệm.

Dù vậy, các bạn cũng đừng bao giờ quên, chúng ta đã có những khoảng thời gian quý báu với tình bạn thật giản dị và chân thành nhất trong thời học sinh. Dù có trải qua lúc cãi vã hay lúc hạnh phúc thì đó là những cung bậc cảm xúc chân thật nhất và đẹp nhất. Rồi sau này khi có dịp ngồi ngắm nhìn lại những tấm hình thanh xuân kia, sẽ thấy chúng ta đã từng rực rỡ, lấp lánh như thế nào.

Buồn, vui, thất vọng hay tiếc nuối,... Tại đây, cùng chia sẻ cảm xúc/suy nghĩ của bạn về Lễ bế giảng/ Lễ tri ân, trưởng thành vừa qua nhé!

Hy _ Nhiên

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
5 Tháng mười một 2018
501
1,205
176
18
Nghệ An
THcS Quỳnh Hồng
Lễ tổng kết năm nay là lần thứ 5 hay thứ 6 gì đó trường em đc chào cờ ạ!
Cảm giác đó vừa mới lạ vừa thân quen rất khó quên ạ!

Hy _ Nhiên

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
5 Tháng mười một 2018
501
1,205
176
18
Nghệ An
THcS Quỳnh Hồng
Lễ tổng kết năm nay là lần thứ 5 hay thứ 6 gì đó trường em đc chào cờ ạ!
Cảm giác đó vừa mới lạ vừa thân quen rất khó quên ạ!
Vân Nhi NguyễnLớp em bị thiếu ghế chào cờ nên phải đi mượn của các lớp khác. Lúc em đi trả ghế cho mấy anh lớp 12. Anh bảo lớp em cứ cầm đi, đây là lần cuối cùng anh đc ngồi ở đây rồi. Ui nghe nó buồn buồn đâu! Năm sau là đến lượt mình rồi!

Top Bottom