Kết quả tuyển mod box Hóa

Status
Không mở trả lời sau này.
G

giotbuonkhongten

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đầu tiên, xin cảm ơn ý kiến của các bạn về mod, box Hóa. Cảm ơn sự nhịêt tình chia sẻ công việc với các mod. Làm mod gần nửa năm nhưng thật sự chưa lần nào mình nói lên suy nghĩ của mình về box.
Tôn trọng nguyện vọng làm mod của các bạn, nhưng mod khác mem ở chỗ thể hiện quyền lợi và trách nhiệm trong công việc.
Về bài làm, mình hơi thất vọng ở câu số 8, phần mà mình nghĩ là các bạn sẽ tập trung nhiều nhất. Mình đợi những ý tưởng mới cho các event, nhưng các bài làm chỉ là vài câu nói sơ qua và chưa tập trung vấn đề.

Kết quả:

Thanhduc20100: box hóa 11

Minhtuyenhttv: box hóa 9

Inujasa: box hóa 10

02615948: box hóa 8

Vài nhận xét: < của mình, và gặp vài trục trặc nên chỉ tính vòng 3>

Last edited by a moderator:
G

giotbuonkhongten

Thanhduc20100
Có 145 bài viết

Nhận xét: Qua bài của bạn, m thấy hình như bạn chỉ thấy hoạt động trong box Hóa. Bạn đưa ra nhiều ý kiến hay và giải quyết mọi việc ko hấp tấp.

Minhtuyenhttv
440 bài viết

Nhận xét: bài làm em khá ngắn, ghi dài khó hơn ngắn. Câu cuối em chưa hiểu dc ý c đang cần. Cảm ơn nguyện vọng của em

Razol.luz
Có 76 bài viết

Nhận xét: em tham gia lâu mà bài viết hơi ít. Đầu tiên cảm ơn sự thẳng thắn của em, mod ko phải ai cũng hoàn hảo trong công việc. Em ko bao giờ post bài giải cho mem, vậy em có thể tìm cho chị 1 mod box Học tập chưa bao giờ làm 1 bài nào không. Mem hỏi, có nhiều trường hợp, đâu phải ai cũng chỉ hỏi để chép. Nếu bị phê phán mà e xin nghỉ mod mà mời bạn ấy lên thì e nên xem lại cách làm việc.

Inuiasa
Có 129 bài viết

Nx: mong rằng e có thể làm được những gì mà mình đã nói trong bài làm, có ý kiến đóng góp khắc phục được nhược điểm.

Sugiayeuthuong
Có 72 bài viết

Box hóa có mục ứng dụng hóa học trong box 12 hay pic trong box 11. Các chuyên đề trên mục chú ý đó bạn, chỉ vì mem ít quan tâm và chỉ biết đọc bài mà thôi. Sao bạn lại ko nói lên ý tưởng luôn, ý mình muốn các bạn nói lên ý tưởng mà. Bạn ít tham gia ở box

Canhcutndk16a.
Có 17 bài viết

Phần trả lời của bạn khá tốt, nếu thật sự bạn làm được những gì đã nói thì box rất phát triển. Nhưng bài viết bạn đóng góp cho box Hóa phải nói là quá ít, mà hiện giờ bạn cũng đang làm mod box sinh.

02615948
Có 63 bài viết

Nx: Hơi buồn vì box Hóa ko có ưu điểm. Phần trả lời phía trên của e khá tốt, nhưng tốt này chỉ thật sự thuyết phục khi em thể hiện khi làm mod. Câu cuối của e đi lòng vòng, chưa đi vào đúng ý của chị. Những gì em nói thì là một mod, và ngay cả 1 mem cũng biết. Box hóa thcs còn hạn chế, mong em sẽ giúp được nhiều hơn nữa.

BY GIOTBUONKHONGTEN

G

giotbuonkhongten

Các tmod trong 1 tháng thử việc sẽ hoàn thành câu số 8.
Nếu box Hóa tổ chức event, bạn sẽ đưa kế hoạch gì? Hãy nói lên ý tưởng của bạn, chúng tôi tin ở khả năng của bạn. Ghi thành 1 bản kế hoạch hoàn chỉnh
Chúc mừng các tmod, mong các bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ.
Những bạn còn lại, làm mod chỉ là một vấn đề nhỏ trong việc các bạn học hỏi tại trường Học Mãi, mong các bạn vẫn đóng góp cho box nhiều hơn nữa.

Cordially

giotbuonkhongten

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom