Kết quả thi ĐH

T

trannganpnl

huhu ai bít trường nào điểm tuyển nguyện vọng 2 thấp thấp hok????????
Bảo tui cho tui đi học với nào!!!!!!!!!!!:(:)(:)(:)(:)((
bạn bao nhiu điểm thế?Có cần tớ tìm giúp NV 2 ko?........Mà chẳng bít bao giờ trường ngoại ngữ (ĐHQGHN) có điểm nhỉ?Năm nay thi HV ngân hàng ,lại đúng cái ngành xét tuyển chứ ko tổ chức thi(751).Mình xúi quá,thi nhờ trường thương mại thì có phải là bít điểm lâu rùi ko,đằng này lại đâm đầu vào ngoại ngữ...Cả ngày nay dán mắt vào máy vi tính mà cũng ko có kết quả.Lo quá!!!!!!!

V

vananhkc

bạn bao nhiu điểm thế?Có cần tớ tìm giúp NV 2 ko?........Mà chẳng bít bao giờ trường ngoại ngữ (ĐHQGHN) có điểm nhỉ?Năm nay thi HV ngân hàng ,lại đúng cái ngành xét tuyển chứ ko tổ chức thi(751).Mình xúi quá,thi nhờ trường thương mại thì có phải là bít điểm lâu rùi ko,đằng này lại đâm đầu vào ngoại ngữ...Cả ngày nay dán mắt vào máy vi tính mà cũng ko có kết quả.Lo quá!!!!!!!
khoảng tầm 18,5 đến 19 thôi.bạn tìm giúp mình đc thì tốt,khôi A nhé
Thank bạn trước:):):):):)

T

trannganpnl

Mọi người ui,tớ thi HV ngân hàng được 22.5,khối D.Năm nay trường xét tuyển ngành 751.Vậy liệu tớ có đỗ ko nhỉ?Nếu nhân ngọai ngữ hệ số 2 thì tớ được 28.5....Vân Anh à,tớ sẽ cố gắng tìm giúp bạn.Hi vọng là sẽ sớm liên lạc lại với bạn.Mà bạn thi ngành nào vậy?

P

phalaibuon

thế giúp tớ nữa đc hok
tớ thi xã hội nhân văn khối C nhưng đc có 16 đ thui
trượt chắc rùi
khối C nv2 thì có những trường nào vậy
ai bít chỉ dùm nha
thanksssss
8-|

T

thanhhai12a2

cũng chưa chắc trượt đâu, 16 điểm của bạn có điểm khu vực chưa
trường XHNV có nhiều khoa dự kiến 17 mà

T

thanhha12a4

HỨc tớ đc 28,5 nhân đôi liệu có đỗ Thương Mại không mọi người ????

Hức nếu thi KTQD thì có fải ổn hơn không ^^!

@phalaibuon: mình nghĩ bạn nên nộp nguyện vọng vào trường KHXH hay là Hành chính quốc gia gì đó hoặc SP cũng

đc ( hệ CĐ)

T

thanhhai12a2

Điểm chuẩn Thương Mại không cao hơn KTQD đâu mà
28.5 thì đậu, điểm chuẩn năm ngoái không nhớ chính xác nhưng năm nay không đến 28.5 đâu

V

vananhkc

đúng alf thương mại hok cao lắm đâu
tài chính mới có 28 mà,tớ tin thương mại sẽ kém hơn.in tâm đỗ rồi

T

thanhhai12a2

mọi người ơi ai tìm hộ tôi khối B NV2 17 điểm ngành công nghệ sinh học với
17 là có điểm khu vực rồi nha, trong Nam càng tốt

A

ancksunamun

hixxxx chỗ này báo kq sao lại thành hỏi đáp thế này
tôi xin báo nha: bạn soosdden và tôi đều đậu 2 trường
NT+ YHN và KT+ YHN

L

lehoanganh007

lâu lắm mới vô 4rum
nhà mới chạy ì ạch quá
tớ vô thông báo là tớ trượt rồi
tớ sẽ ở nhà ôn năm sau thi lại
@ hải : chúc mừng ná .. nhớ ngày trước ông toàn vô cãi nhau với BĐH về tú tài số y như tui ;)) ( ;)) ko phải thấy sang bắt quàng làm họ đâu ná ;)) )

T

thanhhai12a2

oạch
hoàng anh trượt sao, khó tin quá
mà thôi trượt thì ôn lại cũng được mà
tui vẫn nhớ cái vụ đó :))

L

lemon_ice

Em đỗ rùi

Tuy ko phải là ngoại thương như vẫn mơ nhưng dù sao cũng cùng là một khoa :)

Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

S

sarikaki

hihihi

lâu rùi hok vô 4rum! Hum nay vô đây báo tin cho mọi người bít sarikaki đã đỗ ĐH Kinh tế Quốc Dân roài....

B

blueskill

hix tui thi dau truong tư thục mới đau chớ ( dh kiến trúc đà nẵng tiền dâu đi học dây huhuhu!!

M

mylovemai

hui....sướng thế...mọi ngưồi đỗ đại học....hoàng anh trượt ah?ko thể tin nổi?nhưng dù sao cũng chia bùn với bác nhé,,,sang năm thi cùng U91 bọn em..heeee

T

tustyle

các anh chị học giỏi quá , năm nay em lên lớp 10 ,em định bắt đầu ôn luyện , nhưng kiến thức Lý , Hoá của em mất hết , Toán thì tàm tạm . Ai có bí quyết gì để cho em lấy lại gốc môn Lý , Hoá cái . Em cảm ơn mọi người

Top Bottom