Kết quả cuộc thi "Khi tôi là Admin"

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em!
Cuộc thi "Khi tôi là Admin" đã chính thức khép lại sau 2 tuần diễn ra, các em có nóng lòng muốn biết ai là người sẽ trở thành Admin danh dự trong vòng 7 ngày không nào? ^^

Chị thay mặt BTC gửi lời cảm ơn tới tất cả các bạn thành viên yêu quý đã theo dõi và gửi bài dự thi về cho cuộc thi, những ý kiến của các em rất đáng quý trong khoảng thời gian diễn đàn chúng ta đang thay đổi để tiếp cận gần hơn tới các bạn trẻ, gia tăng số lượng thành viên. :D

Sau đây chị xin công bố bảng điểm được BGK chấm và điểm của các bạn dự thi từ việc được like.
LƯU Ý: số lượng like chỉ tính tới 21h ngày 27/5 nha các em ^^

Với kết quả này và thảo luận của BGK thì không có bạn nào dành đc quyền làm Admin trong vòng 7 ngày rồi. Tiếc quá phải không nào. :)

Với 4 bạn đạt giải khuyến khích, BGK xin dành tặng mỗi bạn 1 cuốn sổ Lưu bút của HMF :D

@Ngọc Đạt @huyenlinh7ctqp @Narumi04 @Xiao Hana các em gửi thông tin nhận quà về hội thoại cho chị nha. ^^

Mong các em sẽ cùng diễn đàn trên những chặng đường tiếp theo ^^ và cùng chờ đón tháng 6 với rất nhiều cuộc thi nữa nha ^^

Còn DỰ ĐOÁN KẾT QUẢ CUỘC THI thì cũng rất tiếc là không có bạn nào dành được quà rồi. ^_^ Hẹn các em ở các lần dự đoán sau nhé.

Chúc các em luôn ĐỦ! :D

Attachments

42.3 KB · Đọc: 111
Last edited:

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Gửi thông tin nhận quà là mình gửi gì ạ? Lúc trước không phải mn đã gửi địa chỉ và phone rồi sao nhỉ :/

• Like
Reactions: congchuatuyet204

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
  • Like
Reactions: tuananh982

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
tốp giữa cũng ok ........đc thể hiện mk , đừng bày tỏ ý kiến cá nhân của mk là đc rồi .........mà sao khó đc giải vậy cj ..người dc like nhiều nhất mà cũng ko đc
Em thấy anh cũng đã rất cố gắng rồi!
Không được rồi :(...........Thôi nhưng mà tham gia cũng vui:D...................Đang mong chờ nhiều hoạt động ngày hè r110
Đúng đó bạn!
Các em gửi lại cho chị. Để c gửi quà nhé

Đc rồi á em ^^
Cảm ơn bên cộng đồng đã tổ chức 1 cuộc thi ý nghĩa ạ!
Chị ơi vào link đó chả được
Em thấy gì chưa?
Gửi thông tin nhận quà là mình gửi gì ạ? Lúc trước không phải mn đã gửi địa chỉ và phone rồi sao nhỉ :/
Đúng rồi đó bạn!
À mà, @congchuatuyet204 sao điểm bình chọn của bạn Huyền chị tính quy 20% em thấy sai sai! Cái thứ hai, em thấy mình không xứng đáng để nhận thưởng, em cảm nhận được sự thú vị của cuộc thi. Tham gia em thấy rất là vui, không nghĩ lại đạt điểm cao như vậy! Em cảm ơn Bộ phận của chị Thy nhé, 1 cuộc thi hay vậy! Mấy anh chị thật nhiệt huyết. Sau cuộc thi em học hỏi được rất nhiều. Nếu được cho em gửi phần quà lại cho 1 bạn khác có điểm cao thứ năm ạ! Em không xứng đáng chút nào.

Last edited:

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga