kết nghĩa anh em. Tại sao không?

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranngoctulinh

Chia sẻ Kaspersky Internet Security 2009 bản quyền dành cho các bạn
Tặng miễn phí Kaspersky Internet Security 2009 bản quyền 6 tháng, 12 tháng, 24 tháng sử dụng

Nội dung bài viết: (là nội dung bài viết đem đi post quảng cáo)
Đến với Diễn Đàn của chúng tôi, Bạn sẽ tìm thấy rất nhiều Thủ Thuật sử dụng máy tính, Điện thoại, máy in...sao cho thật hiệu quả.
Ngoài ra bạn có thể tìm và tải về những Phần mềm, Drivers hữu ích phục vụ cho những mục đích khác nhau, những bộ Phim,Âm nhạc... nhiều thể loại chất lượng DVD liên tục cập nhật. Hơn thế nữa, bạn có thể giới thiệu chúng cho những người thân và bạn bè ...

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 803x294 and weights 258KB.

Hiện tại chúng tôi đang chia sẻ hơn 2009 Key Kaspersky Internet Security 2009 (6 tháng, 12 tháng, 24 tháng bản quyền chính hãng)

Tham Khảo Chi Tiết Tại Đây !

Code:
http://forum.thuthuat360.net/showthread.php?p=947

Hơn nữa Diễn Đàn luôn có những buổi offline cùng nhau để có thể trò truyện trực tiếp, chia sẽ trực tiếp, cùng nhau học tập và phát triển.

Cám ơn các bạn đã đọc.
Thân!

S

suzyana

Hjc, Út Su có chuyện muốn thông báo với mọi người T_T
Út sẽ hok online Y!M nữa.
Sau này, Út sẽ hem thể dự họp đc.
Anh, chị trong g/đ thông cảm và bỏ qua cho Út nha !
Út có tí chuyện rjêng ~_~
Có vjệc gì, anh, chị cứ vjệc vào pic này mà nói hay nhắn tjn 4rum HM cho Út là đc nhé ^^
Còn anh tienduc07 : Sorry Ngố nhjều, Út hok thể onl Y!M nữa. Khỏi đặt tên cho g/đ, Út nghĩ hok cần thjết, lập pic, Út tất nhjên sẽ lập. 2 Ngố đừng buồn Út nha.

L

lollipop_ilu_42

tui nua nha
ten:diep
tuoi:15
njck:lollipop_ilu_42
thjx:hoa hoc
ghet:anh van
mong la chjnh mjnh...tuc la chj cua nguoi it tuoi hon, em cua nguoi nhiu tuoi hon, va ban cua nhung nguoi bang tuoi do ma

T

thuyhoa17

có tớ. có tớ.......cho tớ tham gia với nghe:D
tên: thiensubinhminh
nick: cauvongtinhban_94
email: hoahuongduong.91@gmail.com
thích: ăn, uống, vui, chơi, nghe nhạc, xem phim,.........
ước muốn:
"được làm con của vạn nhà

là em của vạn kiếp phôi pha
là anh của vạn đầu em nhỏ":D:D:D
mong được kết bạn với mọi người:):):)
à, quê tớ ở Huế, ai rảnh thì đến thăm tớ nghe.

Last edited by a moderator:
P

pisces.uirgo

..các bé này chắc chưa đọc mấy trang giữa, anh tienduc à, nhìu người muốn kết nghĩa quá! sao đây?!

D

donquanhao_ub

chết anh cả NGỐ phải đưa ra thông báo ở pic này và nhờ MOD khoá pic này lun lại đi ạk,k thành viên vô đêy nhưng k đc trả lời thỳ thấy sao í ạk
Thân

T

tienduc07

^^Anh thông báo rồi mà,thành viên của FAM sẽ ko kết nạp thêm bất kì ai.
Điều này vì nhiều lí do nên các mem thông cảm có gì đọc thêm các bài ở pic mới để hiểu thêm.
Bây giờ pic này ngừng hoạt động nên các mem có post bài cũng sẽ ko được hồi âm nên mong các thành viên thông cảm.Thanks.

T

thanchetgoiemlasuphu93

có tui, lâu oy` hok dzô pic
nick dd: thanchetgoiemlasuphu93
hok dung` yh nữa
lớp 11
mah hok biết nhìn cái ava có ai nhận ra mình hok ta???

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom