[ Kết đôi ] Nhận Tuyển chồng cho Sư Tỷ đây, ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
D

dragonsquaddd

người ta có câu:

gái hơn hai, trai hơn một

ta 2001 có được không nhể :M013:

P/s: Đọc mấy cái introduction làm ta sởn da gà :khi (111):

D

dragonsquaddd

Nhìn lướt cái ảnh chụp cùng anh trai ta thấy thật một điều :khi (111):

Hai anh em nhà cô bé này: "Nhan sắc có hạn mà lựu đạn có thừa" :khi (111):

Lo tập trung thi HKI đi giờ còn bầy đặt yêu đương :M013:

B

bongmacodon.bmcd

CÂU 1:đến trước cửa nhà nó.bấm chuông, chờ nàng ra, xin lỗi đồng thời giấu một bó hoa hồng trăm bông và một món quà sau lưng...................bất ngờ đem ra tặng nó...........nó chắc chắn ngã gục trước món quà ấy.....
CÂU 2: Dù không bít nó giận chuyện gì nhưng vẫn cứ xin lỗi trước............. rồi tặng quà.....dẫn nó đi tới một nơi rất thú vị mà chỉ tui bít..........ở đó tui sẽ hỏi chuyện nó......nó ko thể ko nói được vì cảnh quan ấy...................
NẾU MUỐN BÍT MÓN QUÀ GIẤU SAU LƯNG LÀ GÌ VÀ NƠI TUI ĐƯA NÓ TỚI LÀ ĐÂU THÌ CHỌN TUI ĐI

T

tolahappypolla

THÔNG BÁO

Sau khi đã xem qua tất cả các câu trả lời của các thí sinh ứng thi :D tolahappypolla quyết định thông qua danh sách lọt vào Vòng II 1 lần nữa như sau:
( xếp hạng theo câu trả lời hay :D )
1. supperdragon9501

2. hmu95

3. connhikhuc

4. thanghekhoc

5. thinhrost1

6. mua_sao_bang_98 ( hi giỡn thôi, cái này cho bạn lọt vào cho zui thôi. chứ k tính ^^! Nếu tính là bạn xếp thứ I :D ) - nhưng bây giờ bạn là ck HỜ chính thức của maidoany_nhi nhá :))

- Tất cả các bạn còn lại là rong_an_minh nghe cho kĩ: các bạn chưa đưa ra câu trả lời. Nên tạm thời, mình chưa duyệt được.
- Còn vs trường hợp bongmacodon_bmcd bạn có câu trả lời cũng rất tốt. Nhưng bạn ại k đạt tiêu chuẩn về " lever " ^^!
Bạn còn là mem thường :D thông củm nhá nhá.
=> Các bạn còn lại ăn mừng vì lọt vào Top đi nhé :))
sẼ CÓ CÂU HỎI VÒNG ii SỚM

Last edited by a moderator:
T

thanghekhoc

tức rận

hỡi bà con đây có phải dấu hiệu lừa không sao mãi không ra đề có phải cô dâu đã lấy chồng để anh em ta phải chờ không thế này thì gay lắm.
:khi (111)::khi (111)::khi (111)::khi (111)::khi (111)::khi (111)::khi (111)::khi (161)::khi (161)::khi (161)::khi (103)::khi (103)::khi (103)::khi (103)::khi (103)::khi (103)::khi (188)::khi (188)::khi (188)::khi (188)::M_nhoc2_21::M_nhoc2_21::M_nhoc2_21::M_nhoc2_21::M_nhoc2_21::M049::M049::M049::M049:

S

supperdragon9510

Đúng đó , chắc cô dâu đã có ck rồi hay sao mà để mình đợi dài cổ đợi câu hỏi thế này cơ chứ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom