Kết bạn rồi ta kết đôi (dành cho người độc thân)

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

qanh1989

kệ đi zon
anh ko quan tâm lắm mấy chuyện đó, mình sống sao là việc cảu mình,cuộc sống cảu mình mà tại sao mình lại phải sống theo ý người khác.
Chắc chắn trong 100 người phải đến hơn 90 người ko nghĩ anh tốt thì anh cũng phải chịu thôi chứ biết làm sao. Đâu thể sống theo ý mọi người được.
Nhưng dù sao cũng vẫn cảm ơn vì đã ko nói xấu sau lưng,nói thế này vẫn còn tốt chán

L

lanhan

Nói mình nghe thử bạn có thể làm được những gì mà đòi dạy người khác, nói mà không làm được là nói xạo đó

thay mặt zonzon mình xin lỗi bạn,em nó ko có ý dạy dỗ gì ai,chỉ là nói vui thế thôi. Mong bạn bỏ qua cho

L

lethang2602

7124119 said:
@ lethang, leduchoang : em nhớ 2 anh cóa dzợ òi mà, tại li dị thoy. Đối với em zai học mãi chưa vợ có 2 lý do chính: 1. Bê đê, 2. đàn ông xấu

kakaka, đúng hok chị em?
Nếu muốn chứng minh điều ngược lại thì post ảnh lên hoặc tổ chức đám cưới đi
tèn ten ten, tén tèn ten...
Hôn lễ của đôi tân lang : lê thắng và tân nương lêduchoang đc cử hành tại đây!!! hahha
này nhóc em dạo này xỏ xiên anh hơi nhiều đó

Đã xuất hiện spam làm ơn bàn đúng chủ đề dùm Mít

L

lethang2602

đời dính vô XX làm gì cho mệt tốn công nhọc sức mà đi chìu các pà
thà để thời gian đi kua gái làm việc # có ích hơn đó

J

juniper

đàn ông phải có máu D trong người nhẻ? hẻ hẻ
ko thich cũng phải cố câu em nào xinh xinh, đi đâu cho nó đẹp đội hình

L

leduchoang

7124119 said:
@ lethang, leduchoang : em nhớ 2 anh cóa dzợ òi mà, tại li dị thoy. Đối với em zai học mãi chưa vợ có 2 lý do chính: 1. Bê đê, 2. đàn ông xấu

kakaka, đúng hok chị em?
Nếu muốn chứng minh điều ngược lại thì post ảnh lên hoặc tổ chức đám cưới đi
tèn ten ten, tén tèn ten...
Hôn lễ của đôi tân lang : lê thắng và tân nương lêduchoang đc cử hành tại đây!!! hahha
Hix em gái sao lại nói anh zaj như vậy?
Anh zai có vợ roài, cưới roài.

N

nhocprohp

tiếc thế chị nhỉ chị có ý định giống trang đồng ý cho chồng mình có nhiều vợ

7

7124119

lethang12a3 said:
đời dính vô XX làm gì cho mệt tốn công nhọc sức mà đi chìu các pà
thà để thời gian đi kua gái làm việc # có ích hơn đó

Đúng đúng, em tán thành với Thắng "bi quan" ...làm việc khác tốt chán! Giờ tối tối em lại lướt đi học, lướt về nhà.....sướng thế!!! Thi ĐH xong vào trại tâm thần là ukie òi..... =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom