[Kết bạn] ĐH Luật

I

ich12

hhhhhhhhhhhhhiiiiiiiiiiiii
m cung vay?
chuc ban luon vui ve
-> viết chữ có dấu

Last edited by a moderator:
P

pepopumpi

hình như có vẻ mọi người không mấy quan tâm tới Luật nhỉ, mình cũng định thi Luật tpHCM mong có thể gặp các bạn ở ngôi trương tương lai này....:D

B

bimkool

chào các bạn! mình cũng thích ngành luật lắm. Định thi vào ĐH luật tp HCM mà không biết có được không...hix

M

ms.simpson

mình cũng thi luật
ĐH Luật Hà Nội
nhưng cũng chưa biết thi ngành gì nữa, có lẽ là Luật HÌnh su

L

lyly27

hj. cho m làm wen nhé. mình cũng định thi trường đh luật hà nội nè. nhưng không biết ra trường có việc làm k nữa! m chỉ thi dk khối c thui!. hjx. mà khối c thì có ít trường ghê!
ai muốn làm wen thì ll với mình qua sdt: 01688138063. rất vui dk làm wen với các bạn

S

sonmoc

Khối C Đh Luật HN lấy điểm cao lắm đó nha ;)

A cũng đang học Luật. Có j cần hỏi cứ pm cho a :)

L

lyly27

a học năm thứ mấy ùi? p của chị em cũng học luật.
chị nói học dễ lắm! a có thấy dễ k? a học luật j?
ra trường có xin đc việc k hẳ a?

S

sonmoc

Năm nhất e.

Dễ áh :)). Cũng tùy người, dân khối C học Luật nên có lẽ thấy dễ.

ĐH Luật Hn giờ k fân khoa nữa, học tất; mình tích đủ tín chỉ là có thể ra trường

H

hanoinfo

Luật là tốt đó các bạn. Mình thấy ngành này càng về sau càng có giá trị. Người ta có câu: Sống và làm việc theo pháp luật mà.

H

haduyen9x

hơ hơ ,m cực kì thích luật..Luật khối C đây,năm nay thi duy nhất 1 trường Luật thôi ak...bạn nào học khối C thì liên lạc với m làm quen...nick: hoa_co_lau9x ok:)

L

lunxinh_1609

helu.chào mọi người.mình cũng thích học luật nè.
Mih vào đại học luật hà nội (luật quốc tế ak nha)
Rất zui zi được làm quen với mọi người
Nik của tui nè:lunxính_1609
Lun bên bạn dù bạn ở nơi đâu

B

boyglove

khoa luật ĐHQG bạn ạ ? hì hì năm nay mới thi . ko biết tình hình thế nào . điểm danh 1 cái

L

lunxinh_1609

a ơi
thi luật khó hông hở a
e thi luật khối c nè
năm ni e ms lên 11 mà sợ wa a ak
có pí quyết j bày e vs nha
thak a nha

T

tuthuyet_phan

Em cũng định thi luật Hà Nội nhưng mà đang muốn tìm hiểu thêm ra sao, nếu anh chị nào định thi luật thì tư vấn cho em với ạ!

L

linhphoebe

nhà mình 3 thế hệ học luật .. giờ đến mình và mấy anh chị em trong họ cũng thi luật nốt ! mình thi DH luật tp HCM nè đang phân vân giữa LUẬt kinh tế và luật Dân sự !!!!!! ............................ hic thích + yêu ngành luật kinh khủng [ có lẽ do gen di truyền ;)) ]

L

linhphoebe

luật HN nghe nói khó hơn HCM thì phải .!!!! .. Anh chị em nào đậu trường luật . sau này ra trường nhớ lên hệ gặp nhau nha ... Ngành luật càng hợp tác thì càng phát triển ;)) ;))

H

hiensau99

luật....................:x

yêu luật, thương luật, quý luật ,...:x

ngày xưa thích làm Bác sĩ cơ nhung mà nghĩ lại thấy bác sĩ vất vả quá nên thôi, chuyển qua luật cho lẹ :)).

mà em hỏi tí: Luật có thi khối A đc ko nhỉ :|. Chứ văn, sử địa của em :">

P

phanhuongtk

luật....................:x

yêu luật, thương luật, quý luật ,...:x

ngày xưa thích làm Bác sĩ cơ nhung mà nghĩ lại thấy bác sĩ vất vả quá nên thôi, chuyển qua luật cho lẹ :)).

mà em hỏi tí: Luật có thi khối A đc ko nhỉ :|. Chứ văn, sử địa của em :">
được chứ. bạn mình cũng thi luật khối A mà....................................

Top Bottom