Jessica (SNSD), Song Hye Kyo lọt Top 100 người đẹp nhất Thế giới

Thảo luận trong 'Bản tin Âm nhạc' bắt đầu bởi nh0cs0ck_tq, 24 Tháng mười hai 2011.

Lượt xem: 6,181

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. nh0cs0ck_tq

nh0cs0ck_tq Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Họ còn chiếm thứ hạng khá cao nữa nhé!

Từ năm 1990 tới nay, trang web TC Candler của Mỹ liên tục bình chọn Top 100 gương mặt đẹp nhất thế giới dựa trên các yếu tố về văn hóa, phong cách sống, nghề nghiệp và mức độ nổi tiếng... Mới đây, website này đã công bố danh sách 100 người phụ nữ tuyệt vời nhất của năm nay. Và Hàn Quốc, đã có ba mỹ nhân “chen chân” được vào bảng xếp hạng này. Đó chính là Jessica (SNSD), Song Hye Kyo và Go Ara.

Jessica (SNSD)
    Cuộc bầu chọn được tiến hành trên quy mô 20 nước rộng khắp thế giới, với sự tham gia của hơn 25 triệu người. Vì vậy, đây được xem là cuộc bầu chọn khá uy tín. Bất cứ ai có mặt trong top 100 này đều mang vẻ đẹp không ai có thể phủ nhận.

“Công chúa băng giá” của SNSD, Jessica Jung xếp ở vị trí 45. Sở hữu gương mặt với những đường nét thanh thoát, khí chất lạnh lùng nhưng vô cùng cuốn hút, Jessica rất dễ gây ấn tượng với bất cứ người nào trông thấy hoặc có duyên gặp gỡ cô nàng. Jessica hiện đảm đương nhiều vai trò cùng lúc: là ca sĩ hát chính của nhóm SNSD, vũ công, người mẫu và sắp tới là diễn viên...

Bên cạnh Jessica, cô nàng cùng công ty quản lý SM Entertainment, Go Ara được đánh giá ở vị trí 12. Với gương mặt cực kỳ quyến rũ và có chút “Tây hóa”, cộng thêm tuổi trẻ, tài năng, tin rằng trong tương lai, Go Ara còn giành được vị trí cao hơn thế.

Ngoài ra, “mỹ nhân mặt mộc đẹp nhất xứ Hàn” Song Hye Kyo cũng chứng minh được vẻ đẹp của mình khi nghiễm nhiên giành vị trí thứ 5. Đây cũng là thứ hạng cao nhất mà các người đẹp Hàn Quốc giành được trong bảng xếp hạng lần này.

http://k14.vcmedia.vn/Uploaded/Share/2011/12/23/111223StarWomen01.jpg[/IM
    G]
    [/CENTER]
    Song Hye Kyo là người mẫu kiêm diễn viên điện ảnh tài năng. Sự nổi tiếng của Song Hye Kyo đang được nhân rộng khi mới đây, cô có cơ hội hợp tác với hai minh tinh thế giới là Lương Triều Vỹ và Chương Tử Di trong phim điện ảnh The Grandmasters. Song Hye Kyo được “liệt” vào hàng ngũ mỹ nhân có vẻ đẹp tới mức “thần kỳ”. So với năm ngoái, cô nàng đã “thăng hạng” tới 13 bậc.​

2. mr_gami

mr_gami Guest

Cô ý thẩm mỹ đoá.
    Có cái ảnh trc đây trông xấu mù.
    Dù sao thì vẫn chúc mừng

3. girltoanpro2

girltoanpro2 Guest

Đây hở ^^~

Tớ biết tớ xấu nhưng hình ngày xưa xấu hơn cả tớ =)). Mình chắc cũng đi make mới đc ;;)

p.s: ngưỡng mộ lão Hàn Lee Soo Man nhà ta :x

Last edited by a moderator: 24 Tháng mười hai 2011
  4. Thẩm mĩ hoá ....
    Ko thích cô ấy cho lắm!
    Chúc mừng Song Hye Kyo:x

5. đẹp tự nhiên mới xinh chứ
    như việt nam mình nè toàn đẹp tự nhiên chớ có thẩm mĩ đâu
    nhưng mà cũngchucsc mừng:D

6. girltoanpro2

girltoanpro2 Guest

Make cũng xinh ;)) không xinh make làm gì :))*

7. mia_kul

mia_kul Guest

Người ta thẩm mĩ hay makeup thì cũng có vấn đề gì đâu :-j người nổi tiếng dường như ko ai là chưa đến thẩm mĩ viện cả. :| Nếu ko thì thẩm mĩ viện đóng cửa vì ế khách mất :))
    các bác vòng vo làm gì, thẳng tuột ra là anti 9 nàng đi. Em là em chả phe nào. Đẹp tự nhiên hay thẩm mĩ, cứ xinh, hát hay, có tư cách, Okie :x

8. girltoanpro2

girltoanpro2 Guest

Chị thấy cái quan trọng nhất là "hát hay + tư cách" đó ;))*

9. girltoanpro2

girltoanpro2 Guest

Mấy cái clip đó - nhìn kiểu nhảy :")
    [ Nhất là khúc đầu cái thứ 2 - Từ giây thứ 39 đến 49 :))]
    Thật là nhảy đẹp ;;)*

10. ghim_xinh

ghim_xinh Guest

Không biết nói gì
    Người ta nói uy tín mà
    Cái đẹp thì không thể không cả nhận.
    All.

11. l0n3ly_canby

l0n3ly_canby Guest

@s0ck: hóa ra m là hạg người đấy hói già..:|

bạn cùg lớp từ trc mà bây giờ t mới hiểu bản chất..:-j

@duyanh: người ta có khuôn mặt "đẹp","lạh lùg", "quyến giũ" chị ạ..:x

@gơn: make up vào thì chẳng còn nhận ra đấy là ai..=))

mà e tưởg top 100 người đẹp nhất thế giới thì phải có vẻ đẹp tự nhiên chứ .. ;;)

p.s: sr nếu độg chạm tới ai đó.. :">

12. Sao mà không được ~

Miễn hát hay ~ thời nay người ta đi thẩm mĩ đầy ;;)

13. mia_kul

mia_kul Guest

Đang nói về Sica mà lan man sang tận makeup hay ko makeup thế cơ =)) xa quá!
    Người đẹp chưa chắc đã đẹp nết *tất nhiên* đầy nàng chân dài đi vũ trường, a lô xô này nọ. Nhưng đấy là chuyện thiên hạ ạ, tự nhiên áp đặt vào "người nổi tiếng" là sao ;;)

[FONT=&quot]
    [/FONT]

14. Đề nghị ứ đc xờ can đan nhaz ~ Em chém hết ế

p.s: Em thấy hát hay vs nhảy vũ điệu đẹp mà :-j ~ đâu đến nỗi :p
    :))

15. tanpopo_98

tanpopo_98 Guest

;)) em vô đây chị Gơn *hú hú* ;))

=))

Em chúc mừng ạ ;))

cho tình yêu Song Hye Kyo của em cơ :-* :-*

còn ai nữa thì đọc chả hết ~ :-\"

Uh thì đẹp đấy :x :x rất đẹp là đằng khác .... có ai chê đâu ~

chỉ thử hỏi top 100 ng` đẹp ấy có xem nhân phẩm, tư cách nghệ sĩ không ạ ;;)

[YOUTUBE]XAa734APIB4&feature=related[/YOUTUBE]

we were in love ~

thôi nào cả nhà ... hòa bình đi

chiến tranh hoài :-j
    Nghe cái này thôi ~ không xem mấy cái của duyanh đâu ạ (xin lỗi em chưa nhận dạng giới tính nên chưa dám kêu chị hay anh :'>)

Em nói ngoài lề tý: " em thích T-ara vì mấy s ý từng nói là rất cảm ơn các tiền bối SNSD qua Nhật trước để đàn em như mấy s ý qua Nhật được dễ dàng hơn" :-\" ~ trong cái Hậu trường Cry Cry ý ak :x :x có ý gì ạ .... :-\"

@chị Dora: Chắc chị em mình tự kỉ ... :"> ~ hơi bấn loạn ~ sr all nếu chướng ;))

16. Cái giải này mua được ko nhể?;))

Từ trước tới giwof mềnh vẫn ngây thơ, tưởng đã bình chọn ra những người xinh đẹp nhất là phải tự nhiên từ bé tới lớn chứ nhỉ:-?.Như Song Hye Kyo thì ai nói được gì?:))

Oầy, như ai đó, thẩm mĩ rồi đc top 100 người đẹp nhất thế giới

Thế thì thị nở mà kiếm được đại gia cho tiền đi thẩm mĩ thì cũng được vào top ấy hết à:-o

Đúng là xã hội càng ngày càng đa dạng=))

p/s: đang tự kỉ tí, ai đọc thấy chướng mắt cũng thông cảm:">Mình chẳng phải ko thích phẫu thuật, chỉ là ko thích ai đó đi phẫu thuật về rồi mà ................thôi

17. công nhận chị jess hên thiệt may mắn lọt vào vòng tuyển ấy

18. thuy2525

thuy2525 Guest

mình không đồng ý cách mọi nhười nói xấu chị jess như thế
    chị ấy rất xinh dẹp , đó là điều chắc chắn
    việc chị ấy lọt vào top người đẹp của thế giới là việc wa bình thường
    http://diendan.hocmai.vn/album.php?albumid=8890

19. K đồng ý với kiểu kháy đểu này đâu nhé

K nói nhiều nữa đâu

Nhưng mà đc lọt vòa Top 100 thì cũng phải xem lại thật :-?

20. mình đồng ý với bạn đó
    việc chị ấy có đi thẩm mĩ chăng nữa thì cũng đã là quá khứ rùi
    còn bây giờ mọi người cũng phải nên nhìn vào thưc trạng đi tí chớ
    Song Hye Kyo và Go Ara chả lẽ họ cũng không thẩm mĩ viện hay sao
    mà mọi người chỉ ném đá vào Jessica thôi :(:confused:

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.