Tâm sự Idol

Erza Scarlet.

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng tám 2017
856
544
154
20
Bình Thuận
THCS Lương Sơn
Chúng ta cùng chia sẻ về Idol của mình nha.:Chuothong10 Idol của mọi người là ai nè???:Rabbit92
Còn Idol của mình ý là Tiêu Chiến (ava mình ý). Mình thích anh vì ngoại hình anh ý khá đẹp trai (đáng yêu nhìu hơn xíu hà), còn có rất nhiều tài năng và tính cách rất hài hước và dễ tính nữa (được mệnh danh là Hoàng tử ấm áp cơ mà:))
Dương Mịch, Dương Dương, Tiêu Chiến, Hồ Nhất Thiên,Lý Dịch Phong, Vu Mông Lung, Lưu Diệc Phi, TFBOYS(chỉ thích chứ chưa hẳn là fan)

• Like
Reactions: Joli Talentueux

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Chúng ta cùng chia sẻ về Idol của mình nha.:Chuothong10 Idol của mọi người là ai nè???:Rabbit92
Còn Idol của mình ý là Tiêu Chiến (ava mình ý). Mình thích anh vì ngoại hình anh ý khá đẹp trai (đáng yêu nhìu hơn xíu hà), còn có rất nhiều tài năng và tính cách rất hài hước và dễ tính nữa (được mệnh danh là Hoàng tử ấm áp cơ mà:))
Mình thì thích nhiều lắm luôn kể không hết cơ, mỗi người thì mình cũng tìm hiểu sương sương rõ nhất là Bangtan, BP với Tiểu Vũ :3

Idol của mình là BTS. Mình là ARMY chính hiệu, làm fan của họ được 3 năm rồi! ^^ Họ rất đẹp zai, cũng rất lầy và tốt bụng nữa.
Còn người mà mình mới hâm mộ hồi tháng 9 là Jack x K-ICM (avt của mình). Đặc biệt: Họ rất là lầy lun, toàn ra bài hay không à!
Cùng động rồi bạn ơi!
  • idol của mình là BLACKPINK =>mình là BLINK chính hiệu và mình rất yêu các chị nha
Tui bias Lisa với Ró se nà!^^

Idol của mình là GOT7 và GFRIEND. Mình là fan của 2 nhóm đã hơn 1 năm rồi, nhưng mình không giám nhận là fan chính hiệu đâu. Còn nhiều điều mình chưa biết về họ lắm.
Tui kết Eunha nà, ẻm nhỏ nhỏ kute dễ sợ, chị Sin thì ... xinh lắm luôn! ^^

- idol mình là BTS, TXT và TFBOYS
- mình làm fan BTS cũng được 3 năm rưỡi rồi, họ là một người khiến mình có động lực làm mọi thứ mà mình muốn và họ luôn truyền cho mình cảm hứng và cứu vớt mình những lúc mình có suy nghĩ tiêu cực : (( và mình cảm thấy yêu bản thân mình khi mình biết những thông điệp mà BTS gửi đến qua bài hát của họ ... luôn là người khiến mình cảm thấy vui,mỗi lần mình buồn và cảm thấy bất lực mình thường lên youtube để xem funny mmt của họ và hầu như ngồi cười quên chuyện hiện tại luôn ...
- còn TXT thì mình thích họ từ lúc BigHit ra teaser giới thiệu,mình thật sự rất hóng đến tận họ debut...thật sự mình rất thích nhà BigHit và mình stan 2 nhóm đó luôn ;__; họ khác với đàn anh của mình,BTS ấy..BTS thì đôi lúc rất là ra khí chất tổng tài và cute cũng có nhé...còn TXT thì mình luôn cảm thấy họ đáng yêu cực luôn,nhưng mà đôi lúc nhìn cũng chững chạc lắm ấy :> điểm chung của TXT với BTS là buôn muối, luôn lịch sự,lễ phép...có lẽ đây là truyền từ hậu bối đến tiền bối rồi :v nghe nhạc TXT thì mình luôn tìm theory để đọc,nó khá là ảo ảo và mình luôn cảm thấy như lạc vào mấy chuyện khoa học viễn tưởng ấy ... xuất sắc,nói chung mình rất thích họ.
- TFBOYS nữa,nhưng mà bữa này chắc cũng ít người biết lắm ấy nhỉ ? thích họ sắp đủ 4 năm rồi nhé ! thật sự thì họ lúc nào cũng ấm áp và mang lại nhiều thứ khiến mình thoải mái lắm ấy,nhạc thì xuất sắc..dạo này mình ít quan tâm tới họ một tí và mình cảm thấy có lỗi với họ quá...nhưng nói gì thì nói mình vẫn yêu thích họ ^^
.....mình cũng còn thích nhiều idol khác nữa nhưng mình vẫn nghĩ làm fan lai đôi lúc cũng vui lắm ấy,có nhiều nhóm mình không thích,vì mình có lí do cả thôi,còn bạn không thích idol mình vì họ nổi tiếng hơn idol bạn thì đó có lẽ là lí do khá nhảm nhí :) mình chỉ nói vậy thôi,mình không phải nói bạn chủ topic đâu nhé ^^
Em mê TFBoys từ năm lớp 3 , debut một phát em dính ngay bài Magic Castle luôn! ^^
Idol của tui là TWICE (các chị này hơi lầy một chút (mang tính chất vui không quá vô duyên )và xinh nhất là Tzuyu )và ITZY (các chị ấy nhảy đẹp,hát hay )
Tui thích Mỹ nhân nước mắt kim cương của nhà này nè!
Mình thì thích mỗi Park Chanyeol (Exo) với cả Cap Hip thôi :vv
Mê giọng rap của ổng !^^ Combo thêm tính lầy lội + bệnh yêu bản thân nữa á =))

Thiên Tỷ nữa nè! <3

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
Mình thì thích nhiều lắm luôn kể không hết cơ, mỗi người thì mình cũng tìm hiểu sương sương rõ nhất là Bangtan, BP với Tiểu Vũ :3

Cùng động rồi bạn ơi!

Tui bias Lisa với Ró se nà!^^

Tui kết Eunha nà, ẻm nhỏ nhỏ kute dễ sợ, chị Sin thì ... xinh lắm luôn! ^^

Em mê TFBoys từ năm lớp 3 , debut một phát em dính ngay bài Magic Castle luôn! ^^

Tui thích Mỹ nhân nước mắt kim cương của nhà này nè!

Mê giọng rap của ổng !^^ Combo thêm tính lầy lội + bệnh yêu bản thân nữa á =))

Thiên Tỷ nữa nè! <3
Chị bias ai nhỉ? Em bias Taehyungie ~

Lê Quỳnh Anh'ss

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng ba 2018
148
347
61
18
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
Xin chào mọi người, idol của mình là Blackpink và mình bias Jennie vì giọng rap cực ngầu nhưng lại có cái má siu dễ thương
Không phải idol của mình nhưng Tiêu Chiến mình cũng thích :>>>

• Like
Reactions: Lee Da-bin

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng
Idol của mình là BTS. Mình là ARMY chính hiệu, làm fan của họ được 3 năm rồi! ^^ Họ rất đẹp zai, cũng rất lầy và tốt bụng nữa.
Còn người mà mình mới hâm mộ hồi tháng 9 là Jack x K-ICM (avt của mình). Đặc biệt: Họ rất là lầy lun, toàn ra bài hay không à!
Idol của mình là Tiêu Chiến , và đặc biệt nhất là crush siêu cute của mình :D

• Like
Reactions: Joli Talentueux

lam371

Học sinh gương mẫu
HV CLB Lịch sử
Thành viên
25 Tháng mười hai 2011
1,065
2,563
406
Bình Phước
Hogwarts School Of Witchcraft And Wizardry
mình thích nhiều lắm BLACKPINK,Taylor Swift,GD,Kenshi Yonezu,.......

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
Idol của mình là BTS, mình làm ARMY được 3 năm rồi.
Mình còn hâm mộ Jack nữa (avt của mình), anh ấy cũng rất ấm áp và dễ thường, lầy lội nữa. Dạo này mình hơi buồn vì ảnh có drama :(

Mori Ran 680

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng mười 2017
307
244
124
18
Kon Tum
THPT Nguyễn Trãi
IDOL mình chỉ có BTS thôi và mk là ARMY

Top Bottom