Tâm sự Idol trong mắt các bạn là ai?

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Ai hát hay trong mắt mình đều là idol hết á OwO Đặc biệt BTS nhaaaaaaaaaaaaaaaa

Last edited:

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong
Các bạn trẻ như mình bây giờ ai cũng có một thần tượng cho riêng mình.:Tonton9
Thần tượng của các bạn vô cùng đa dạng, có bạn thích các nhóm nhạc Hàn như EXO, BTS, Black Pink, SNSD,... Có bạn thích các ca sĩ Việt Nam như: Sơn Tùng MTP, Min, Erik,... Hoặc thần tượng các diễn viên, nghệ sĩ trong và ngoài nước chẳng hạn. :Tonton16
Những nghệ sĩ mà các bạn thật sự tài năng và nổi tiếng, đó chính là điều khiến các bạn ái mộ họ.:Tuzki20
Hôm nay hãy cùng tôi chia sẻ về thần tượng của mình để mọi người được hiểu hơn về họ nhé! :Tuzki31
Tôi cũng xin chia sẻ một chút. Người tôi ái mộ không quá nổi tiếng như những nghệ sĩ tôi kể trên, cũng không quá nổi bật về một mặt nào đó. Nhưng ngay từ lúc tôi nhìn thấy một hình ảnh của người đó, tôi như bị thôi miên vậy. Các bạn cùng đoán xem là ai nhé! (Nếu đoán đúng thì kết bạn facebook làm quen luôn nha!!!) :rongcon43:rongcon43:rongcon43:rongcon41:rongcon41
View attachment 93513
Taylor Swift cơ!
:D

SoJieunSoKool

Thiên tài Hóa học
Thành viên
1 Tháng ba 2017
367
833
224
Chuẩn nạ. :D Công chúa nhạc đồng quê nạ :). Hát cực hay :)
Các bạn trẻ như mình bây giờ ai cũng có một thần tượng cho riêng mình.:Tonton9
Thần tượng của các bạn vô cùng đa dạng, có bạn thích các nhóm nhạc Hàn như EXO, BTS, Black Pink, SNSD,... Có bạn thích các ca sĩ Việt Nam như: Sơn Tùng MTP, Min, Erik,... Hoặc thần tượng các diễn viên, nghệ sĩ trong và ngoài nước chẳng hạn. :Tonton16
Những nghệ sĩ mà các bạn thật sự tài năng và nổi tiếng, đó chính là điều khiến các bạn ái mộ họ.:Tuzki20
Hôm nay hãy cùng tôi chia sẻ về thần tượng của mình để mọi người được hiểu hơn về họ nhé! :Tuzki31
Tôi cũng xin chia sẻ một chút. Người tôi ái mộ không quá nổi tiếng như những nghệ sĩ tôi kể trên, cũng không quá nổi bật về một mặt nào đó. Nhưng ngay từ lúc tôi nhìn thấy một hình ảnh của người đó, tôi như bị thôi miên vậy. Các bạn cùng đoán xem là ai nhé! (Nếu đoán đúng thì kết bạn facebook làm quen luôn nha!!!) :rongcon43:rongcon43:rongcon43:rongcon41:rongcon41
View attachment 93513

Idol ? Chuẩn fan Lisa(Blackpink ) nạ :)

À, còn cả bông hồng lai Jeon Somi nữa nạ :D
ịeon somi.jpg

Last edited:
Top Bottom