Văn [HOT] Topic công bố kết quả vòng 1 event " Chào hè 2017"

HMF Ngữ văn

BQT môn Văn
Cu li diễn đàn
2 Tháng năm 2017
390
5,243
451
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Box Văn xin chào mừng các bạn thành viên!

Như các bạn đã biết, event " Chào hè 2017"- đánh dấu sự quay trở lại của Box Văn- đã diễn ra được một thời gian và thu hút được sự quan tâm đông đảo của các thành viên .BTC xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến anh @Đình Hải , toàn bộ các thành viên trong BQT box Văn và đặc biệt là các bạn thành viên trong HMF đã đăng kí ,tham gia và ủng hộ nhiệt tình cho event "Chào hè 2017"- đánh dấu sự trở lại của một box Văn mới mẻ, năng động, sôi nổi.

BTC rất vui mừng khi nhận được bài dự thi sáng tạo ,đặc sắc, tấm huyết và viết đúng nội dung yêu cầu của đề thi mà BTC đã đưa ra. Các bạn đã có rất nhiều ý tưởng hay, sáng tạo mang lại bất ngờ cho toàn bộ BGK . Một lần nữa xin cảm ơn 9 đội chơi!

Và bây giờ, chắc hẳn các bạn đang rất hồi hộp muốn biết kết quả cuối cùng sau những ngày dài nỗ lực, không ngừng cố gắng của đội mình đúng không? Các bạn chắc hẳn đang mong ngóng danh sách điểm thi chung cuộc và đội nào sẽ bước tiếp vào vòng 2? JFBQ00134070103A

Vâng, ngay sau đây BTC xin công bố điểm thi do BGK chấm và điểm bình chọn đã quy về thang điểm theo công thức tính mà BTC đã đưa ra

Tổng hợp số lượt bình chọn và lượt like của thành viên dành cho các đội
Trong đó* Lý do tính lượt không hợp lệ:
- *1: Phạm Hồng Phúc kêu gọi qua trang cá nhân của Ngọc Đạt, shirona
- *2: suongpro2k3 kêu gọi qua trang cá nhân của Nguyễn Bá Công,THY LươNG STM,Gà Con Nhỏ,Lạc Dật,Hangtran.tran51@gmail.com, Phan Đặng Quốc Huy, Thư Mun.
- *3: Mà là,, Ms Lien, , yo=ona là nick ảo ,mới lập để gian lận like /vote

BTC cũng xin công bố các đội thi đã coppy bài trên mạng ,đó là việc không tôn trọng bản quyền tác giả ,và như thể lệ BTC đã công bố thì các đội đó bị loại khỏi vòng 1.Tất cả các câu từ chép y nguyên trên mạng đã được BTC bôi đỏ đậm tại bài dự thi của từng đội .

Đội 1 và đội 9 giống nhau y hệt đoạn mà BTC đã in màu đỏ
Đội 6 coppy nguyên đoạn mà BTC đã in màu đỏ ,đoạn văn này có trên báo Yên Bái và của tác giả Nguyễn Diệu Huyền -(Lớp 11Anh, Trường THPT Chuyên Nguyễn Tất Thành)
Các đội thi rút kinh nghiệm trong lần thi này ,các đội có quyền tham khảo bất kì một bài viết hay nào nhưng nên nhớ hãy biến nó thành bài của riêng mình ,thành thứ cảm xúc mang đậm bản sắc của đội thi .
Như vậy đội 1-6-9 là những đội bị loại khỏi vòng 1 do vi phạm luật lệ mà BTC đã công bố .

Và sau đây, quan trọng hơn hết, đó là danh sách 4 đội thi đã xuất sắc vượt qua các đội còn lại để bước tiếp vào vòng 2. Các đội thi gồm:
-Đội 2
-Đội 3
-Đội 4
-Đội 7

Xin chúc mừng các đội chơi!
Các đội đã xuất sắc vượt qua vòng 1 và mang về tấm vé vào vòng 2 hãy chờ thông báo tiếp theo vào sáng mai của BTC nhé!

Và các đội chơi không thể đi tiếp cũng đừng buồn nhé, bởi Box Văn sắp tổ chức rất nhiều hoạt động, event hấp dẫn, các phần quà sẽ giá trị và quy mô chắc chắn sẽ hoành tráng hơn nữa. Vậy các bạn hãy tiếp tục theo dõi cuộc thi để ủng hộ cho các bạn được tiến vào vòng tiếp theo, đồng thời cùng BTC chọn ra người thắng cuộc một cách xứng đáng, chính xác và công minh nhất nhé!

Cuối, xin lần nữa cảm ơn tất cả các bạn! Chúc các bạn có buổi tối vui vẻ và học tập hiệu quả!
Thân ái! JFBQ00137070104B
Mọi thắc mắc xin gửi vào topic giải đáp thắc mắc tại đường link này: https://diendan.hocmai.vn/threads/t...h-dau-su-tro-lai-cua-box-van-nam-2017.628217/
Xem lại cách tính điểm tại đường link này: https://diendan.hocmai.vn/threads/c...-choi-event-chao-he-2017.629995/#post-3185125

_ Yub _

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng sáu 2017
802
904
144
19
Hưng Yên
THPT
Chúc mừng các đội còn lại nhé, rất xứng đáng :D

Last edited:
  • Like
Reactions: hanh2002123

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Xin lỗi, Naru là người thành thật, cũng chẳng thích giấu chuyện gì cả, có gì nói hết, thông cảm :>
Cái này do lời văn của chủ người đăng vào trang nhà t (ý là cái câu trên trang chủ), ờ thì khiến Na không thích lắm, nếu như nói, bạn đọc đi, nếu bạn thấy hay, bình chọn cho mình, mình chấp nhận :>
Có trách thì trách quảng cáo nhầm người :v

Bùi Văn Mạnh

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2017
185
91
69
21
Thái Bình
Xin lỗi, Naru là người thành thật, cũng chẳng thích giấu chuyện gì cả, có gì nói hết, thông cảm :>
Cái này do lời văn của chủ người đăng vào trang nhà t (ý là cái câu trên trang chủ), ờ thì khiến Na không thích lắm, nếu như nói, bạn đọc đi, nếu bạn thấy hay, bình chọn cho mình, mình chấp nhận :>
View attachment 20533
nếu đc chấp nhận, bạn là người cứu tinh của đội 6 :>>

• Like

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
View attachment 20533
có thể là buổi sáng, mà buổi sáng vẫn đk phép

• Like

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Box Văn xin chào mừng các bạn thành viên!

Như các bạn đã biết, event " Chào hè 2017"- đánh dấu sự quay trở lại của Box Văn- đã diễn ra được một thời gian và thu hút được sự quan tâm đông đảo của các thành viên .BTC xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến anh @Đình Hải , toàn bộ các thành viên trong BQT box Văn và đặc biệt là các bạn thành viên trong HMF đã đăng kí ,tham gia và ủng hộ nhiệt tình cho event "Chào hè 2017"- đánh dấu sự trở lại của một box Văn mới mẻ, năng động, sôi nổi.

BTC rất vui mừng khi nhận được bài dự thi sáng tạo ,đặc sắc, tấm huyết và viết đúng nội dung yêu cầu của đề thi mà BTC đã đưa ra. Các bạn đã có rất nhiều ý tưởng hay, sáng tạo mang lại bất ngờ cho toàn bộ BGK . Một lần nữa xin cảm ơn 9 đội chơi!

Và bây giờ, chắc hẳn các bạn đang rất hồi hộp muốn biết kết quả cuối cùng sau những ngày dài nỗ lực, không ngừng cố gắng của đội mình đúng không? Các bạn chắc hẳn đang mong ngóng danh sách điểm thi chung cuộc và đội nào sẽ bước tiếp vào vòng 2? JFBQ00134070103A

Vâng, ngay sau đây BTC xin công bố điểm thi do BGK chấm và điểm bình chọn đã quy về thang điểm theo công thức tính mà BTC đã đưa ra
View attachment 20530

Tổng hợp số lượt bình chọn và lượt like của thành viên dành cho các đội
View attachment 20531
Trong đó* Lý do tính lượt không hợp lệ:
- *1: Phạm Hồng Phúc kêu gọi qua trang cá nhân của Ngọc Đạt, shirona

- *3: Mà là,, Ms Lien, , yo=ona là nick ảo ,mới lập để gian lận like /vote

BTC cũng xin công bố các đội thi đã coppy bài trên mạng ,đó là việc không tôn trọng bản quyền tác giả ,và như thể lệ BTC đã công bố thì các đội đó bị loại khỏi vòng 1.Tất cả các câu từ chép y nguyên trên mạng đã được BTC bôi đỏ đậm tại bài dự thi của từng đội .

Đội 1 và đội 9 giống nhau y hệt đoạn mà BTC đã in màu đỏ
Đội 6 coppy nguyên đoạn mà BTC đã in màu đỏ ,đoạn văn này có trên báo Yên Bái và của tác giả Nguyễn Diệu Huyền -(Lớp 11Anh, Trường THPT Chuyên Nguyễn Tất Thành)
Các đội thi rút kinh nghiệm trong lần thi này ,các đội có quyền tham khảo bất kì một bài viết hay nào nhưng nên nhớ hãy biến nó thành bài của riêng mình ,thành thứ cảm xúc mang đậm bản sắc của đội thi .
Như vậy đội 1-6-9 là những đội bị loại khỏi vòng 1 do vi phạm luật lệ mà BTC đã công bố .

Và sau đây, quan trọng hơn hết, đó là danh sách 4 đội thi đã xuất sắc vượt qua các đội còn lại để bước tiếp vào vòng 2. Các đội thi gồm:
-Đội 2
-Đội 3
-Đội 4
-Đội 7

Xin chúc mừng các đội chơi!
Các đội đã xuất sắc vượt qua vòng 1 và mang về tấm vé vào vòng 2 hãy chờ thông báo tiếp theo vào sáng mai của BTC nhé!

Và các đội chơi không thể đi tiếp cũng đừng buồn nhé, bởi Box Văn sắp tổ chức rất nhiều hoạt động, event hấp dẫn, các phần quà sẽ giá trị và quy mô chắc chắn sẽ hoành tráng hơn nữa. Vậy các bạn hãy tiếp tục theo dõi cuộc thi để ủng hộ cho các bạn được tiến vào vòng tiếp theo, đồng thời cùng BTC chọn ra người thắng cuộc một cách xứng đáng, chính xác và công minh nhất nhé!

Cuối, xin lần nữa cảm ơn tất cả các bạn! Chúc các bạn có buổi tối vui vẻ và học tập hiệu quả!
Thân ái! JFBQ00137070104B

@Chu Minh Hiền ơi em vào xem hộ chị xem có nhìn nhầm không:eek:

Chu Minh Hiền

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng ba 2017
705
312
229
19
~Thế Giới Phép Thuật ~
View attachment 20533
Bạn ơi cái này mk đăng trước khi BTC ra quy định nha( Rất xin lỗi vì đã làm phiền bạn)

tôi là ai?

Banned
Banned
Thành viên
9 Tháng tám 2017
1,831
1,479
224
Hà Nam
THCS dành cho hs cá biệt
bạn đừng nản lòng,có rất nhiều cơ hội cho bn mà !Hãy cố gắng lên ! (^_^)
ko phải đây là cái cuối cùng nán mik ở lại
mik thi nhiều nhưng thường là bỏ giữa chừng ............
ai nản chứ .................... cuộc thi quá ảo mà ước mơ mik chính là cuộc thi viết truyện ngắn quốc gia cơ
mik ko thích mấy cái này nó phải nói là ảo
còn theo tâm lí thui
c3 rùi cố lên
hk thui ko có time onl dữ dội thế

• Like
Reactions: Xiao Fang
Top Bottom