Tâm sự Họp phụ huynh

Thảo luận trong 'Tâm sự bạn trẻ' bắt đầu bởi Tirigo Miku, 18 Tháng năm 2019.

Lượt xem: 232

1. Tirigo Miku

Tirigo Miku Vi phạm nhiều lần Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Thị Trấn
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Gần cuối năm rồi đúng ko cả nhà?:Tuzki14 Và đây cũng là lúc mọi việc làm trê lớp được phơi bày ra! Những việc như ko thuộc bài, đọc truyện trong giờ, bla bla sẽ được cô giáo chủ nhiệm nhắc nhở tới bố mẹ.:Tuzki1:Tuzki1
    Không khéo khi họp xong về nhà sẽ bị mắng+lời răn đe khắc nhiệt.JFBQ00163070213B
    Mình thì mi bố sẽ họp nhưng đòn chắc sẽ nặng hơn của mẹ!!!!!!JFBQ001660702027AJFBQ001660702027A Hu hu

2. Hồ Nhi

Hồ Nhi Phó chủ nhiệm CLB Lịch sử Cộng tác viên HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    Học Mãi Forum

Chỗ của mình thì không có họp phụ huynh cuối năm nhưng có đưa bảng điểm về
    năm nay sợ không được học sinh giỏi mình đang hoảng đây
    Nhưng bố mẹ nói cũng đúng thôi đôi lúc nghe một ít mắng chửi sẽ cảm thấy buồn nhưng từ đó mình có thể nỗ lực để lần sau không phải nghe nó nữa cố lên nè

3. Karry Nguyệt

Karry Nguyệt Học sinh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Đặng Lễ

Chỗ mình họp phụ huynh từ giữa học kì II cơ , nói chung là may vì không bị cô phê bình nhiều . Nhưng vẫn bị bố mẹ nói vì cái tật tự ti , không hăng hái tham gia phát biểu ý kiến

4. Roshan

Roshan Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường THCS Lê Thánh Tông

Haizz, lúc nào chả vậy bạn, thế nào thì cả năm cũng sẽ có 3 lần họp phụ huynh, nếu học tốt thì còn đỡ chứ kém như mình thì họp phụ huynh là xác định!! Cơ mà, bố mẹ cũng chỉ muốn bạn tốt hơn thôi, bạn đừng lo lắng quá!

Mai Anh 2k5Tín Phạm thích bài này.
  5. Mart Hugon

Mart Hugon CTV CLB Hội họa Cộng tác viên HV CLB Hội họa Hội viên CLB Ngôn từ

Trường học/Cơ quan:
    Teitan Tokyo

Học kỳ 1 GVCN của mình đã cân họp gần 2 tiếng để kể hết tội lỗi của bọn mình, tưởng hết năm rồi cô không kể nữa nào ngờ cô vẫn họp 2 tiếng mới về, thật sự là tội gì của bọn mình cô cũng biết và kể lại một cách rất bức xúc (mẹ mình đi họp về bảo thế).

6. Ngọc Bảo ~v~ Hàn Tiểu Hy

Ngọc Bảo ~v~ Hàn Tiểu Hy Học sinh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS - THPT Cồn Tiên

Chỗ mình thì cả 2, cảm thấy nghẹn ghe :Tuzki28
    Cứ mỗi lần có kiểm tra xong thì bùm, vnedu toàn gửi vào giờ ăn trưa mới cay, đã ăn không ngon lại mất ngủ haizz :Tuzki1

7. Tirigo Miku

Tirigo Miku Vi phạm nhiều lần Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS Thị Trấn

Chỗ chị sướng nha
    Vậy cũng tốt rùi ạ
    Em chỉ có 2 thui
    giống mk mà

8. Ngọc Bảo ~v~ Hàn Tiểu Hy

Ngọc Bảo ~v~ Hàn Tiểu Hy Học sinh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS - THPT Cồn Tiên

Đã thế còn gửi giờ hoàng đạo :)

9. Jeon Jungkookie

Jeon Jungkookie Học sinh chăm học Thành viên

Thật sự mình chả lo họp phụ huynh lắm, chỉ không thích thoi. Đúng sáng nay mẹ mình đi họp phụ huynh này từ 8h đến 11h mới xong. Về mẹ mình còn bảo :" Cô giáo mày bảo học lực của mày ấy không thi được trường Đông đâu, chỉ thi Thái Phúc thôi". Sau đó tớ đem nguyên văn câu nói của mẹ lên cho bọn cùng lớp nghe ( bon tớ học ngay chiều hôm nay luôn). Chúng nó nghe xong kêu :" Mắc cười. Cỡ bầ mà không vào được Đông"

Ừm. Cá nhân tớ cũng thấy hơi mắc cười thiệt.

Lúc vào giờ học, cô giáo gọi tớ đứng trả lời. Tớ trả lời được, đáng lẽ phải được ngồi xuống thì cô lại nhận xét :" Nguyễn Trang có tính bộp chộp, hấp tấp. Ở nhà mẹ chưa nói xong đã cãi xong. Học văn thì lúc lên voi xuống chó" Ủa kì zị, cô ở gầm giường nhà em hay sao mà biết em cãi mẹ? Học lên voi xuống chó? Cô thử đọc lại văn cô xem có hay không mà đòi em khá?

10. The key of love

The key of love Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Tổ chức sự kiện

Chỗ mình họp hồi cuối tháng 4 rồi, lần họp cuối này chủ yếu là giáo viên nói về việc kì thi tuyển sinh sắp tới nên cô không nêu tội vạ gì của mấy đứa trong lớp, với lại A1 nên ít lỗi cô cũng chẳng buồn nói cho phụ huynh làm gì. Cảm thấy mình quá may mắn ^^

Bong Bóng Xà Phòng thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted