Tâm sự Hôm nay của bạn thế nào?

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Ngày hôm nay bạn thế nào?

Ổn không?

Bạn có đang vui vẻ không? Hay lại vô cùng ủ rũ?

Mình hiểu rằng chúng ta đều có một bí mật riêng không muốn tiếc lộ cho người khác biết, dù đó có là những người thân nhất. Nhưng hãy tin rằng, nếu chia sẻ niềm vui của bạn, sẽ có nhiều người chung vui cùng bạn ngay lúc này. Còn nếu bạn đang ủ rũ, tụi mình sẽ luôn ở bên lắng nghe và an ủi bạn. Hoặc chỉ những dòng kể lể vu vơ nhưng mang lại động lực và lan tỏa cho nhiều người.

Mình trước nhé:
Hôm nay mình thấy khá tệ, vì hôm qua mình vừa tiêm nên người cứ êm ẩm, thêm vào đó mình có nhờ đứa bạn làm giúp khảo sát nhưng khi xem kết quả thì không được giúp đến nơi đến chốn nên mình khá thất vọng, cũng không biết nên cư xử ra sao nữa =((

View attachment 198956

Còn bạn thì sao?
Hôm nay em cảm thấy rất vui ạ, vì điểm tổng kết cuối kì cũng khá cao. Ngoài ra, cũng gần đến Tết rồi nên em cảm thấy khá hào hứng :D

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Hôm nay là 1 ngày vất vả. Sau giờ học online thì mình phải chạy ngoài đường cả buổi vì có việc của gia đình, về đến nhà là trời tối, mặt mũi nhệch nhạt luôn =(( À hôm nay mình học 1 môn khá thú vị liên quan đến "khởi nghiệp", nghe thì trừu tượng nhưng về thực tiễn mình muốn được tiếp cận sâu hơn khía cạnh này, cộng thêm giảng viên giảng dạy khá thu hút nữa ^^ Tự dưng có động lực học tập chăm chỉ môn này hẳn :D

Top Bottom