Hội yêu ruốc =))

Status
Không mở trả lời sau này.
F

freakie_fuckie

2. Bạn nghĩ hội này đặc biệt hơn các hội khác (Ma giáo, Hắc phong bang, PW) ở chỗ nào?
Trả lời hộ: Chỉ có vài người còn thành viên khác vào là........=))
@Trang 88 là sao hả các ruốc ;;) Thua HPB kìa :|
Thật kì lạ là cưng lại vào đây mà so đo với chúng tớ nhá =)) Ôi giời ơi, bọn tớ ạ, nói hơi thô một tí, D** cần cái kiểu quan tâm ngầm của các chú nhá =)) Ta vip quá mà :))
;;) Nếu bạn lấy số trang mà ăn theo ấy => kiểu so sánh phiến diện dở hơi =))
;;) Hói khí không phải : số trang nó nói lên đc cái gì Bếp =)) Đừng nói là 1 topic bài ngữ pháp hay dài 3 trang không sôi nổi bằng topic nối chữ nhé =)) Ngớ nga ngớ ngẩn
À, mà đấy, cái gì cũng nên toàn diện tí chứ nhở :)) Bạn đã so đo kiểu số lượng thì tớ cũng bới tí vậy :))
-Phải, số trang của chúng tôi thua các Bếp đấy =)) 86 trang :))
-À mà thành viên của các Bếp lên đến bao nhiêu thế =)) lớn hơn 20 hả :))
Đấy, đấy, tôi chả nói cao xa gì nhé, tôi chỉ phụ họa cho cái comments của Bếp thêm đầy đủ thôi =))
- Cái cảm giác duy nhất mà tôi có trong cái nhà này là : tôi thấy tôi thực sự quan trọng và có vị trí (dù là ảo ) bởi cái hội này giống một cái nhà :x =)) Tôi thấy tôi vip khi ở trong một hội có khả năng chém gió trong có nhận thức và thực sự cùng chí hướng và cùng phong cách (khác nhau ít nhiều )
=)) /vì thế ạ, tôi sẽ cười vào mặt thằng nào xúc phạm nhà tôi, và cũng chẳng bỏ lỡ cớ mà mắng nó đâu =))
;;) Người ta bảo là cứ cái nhau vs "antifan" là ghen nhầm đấy, cơ mà tôi vẫn cứ cãi nhiệt tình =)) Tôi sẽ bảo vệ nhà tôi (dù là theo cách ngớ ngẩn ) trước những comment trái dòng (ai cho cậu pâu comment ở đây ) làm bẩn cái pic này
=)) Cậu nghe câu gì chưa "Chó cậy gần nhà đấy "- tôi không ngại làm chó nếu cậu tiếp tục đi loăng quăng gây sự ở nhà tớ đâu :-j

D

dj.muzik

1. thòn biết sao được về Freakie_fuckie? trả lời bừa nhé - hót girl đến từ hoa quả sơn =)) - da trắng - mặt xinh - chung tình - quyến rũ ;;)
2. hội mình đặc biệt hơn là ít người hơn - và đều có tên là ruốc ^^
hết ùi :((~

H

huyenthoai_smile

Đừng lên trích dẫn thế chứ =))
@frakie: Dài dòng=)) mất ~1o phút để nghĩ ra những từ đó viết à ;))
Hơi lãng phí thời gian quá ta=))

F

freakie_fuckie

Kệ cho chú ý sủa nhé , đang cần chuyển nhà, nhờ mấy chú em bên đấy sang đây câu page cũng được =))
chúng tôi hoạt động thì kệ chúng tôi nhá, ai khiến cậu súp pờ soi ở đây thế ;;)
=)) Ôi dà, đã vào nhà người ta mà còn làm nhặng lên :-j Mặt trơ gớm =))
Mình còn chả pâu comments nào bên hội ấy mà giờ đã có chú nghiệp vụ sang đây lôi cổ lên án với xúc phạm nhà mình rồi=))
Nhàn rỗi gì mà sang nhà tớ đọc từng comment một vậy bếp =)) Khà khà , uống chén nước cho vui "ồ căm mon :-j"
Nói này : gia có gia quy, đừng tưởng nhà cậu thì cậu chém quàng được mà ở đây cậu cũng comment một dòng nhé :-j lock nhà tôi :-j Đi đâu cũng luật rừng , đi đâu cũng "luật mình đặt cả" =) ôi dà, cái đầu óc ảo quá :-j
All: 3 dòng nhé (tôi nhắn lời này đến mấy chú khách vãng lai :-j )

D

dj.muzik

@huyenthoai_smile:bạn ơi đi ị đi càng xa càng đỡ thối :|~
ở đấy nói nhiều quá :|~

P

pemivip

1. thòn biết sao được về Freakie_fuckie? trả lời bừa nhé - hót girl đến từ hoa quả sơn =)) - da trắng - mặt xinh - chung tình - quyến rũ ;;)
2. hội mình đặc biệt hơn là ít người hơn - và đều có tên là ruốc ^^
hết ùi :((~
thôi nể tình cho bạn thòn làm Ruốc DJ "dự bị"
bạn chém nhiệt tình vào nhớ :x
Nhưng trước tiên là cho tớ cái Profile đã ;))

H

huyenthoai_smile

D

dj.muzik

thỳ trả lời đúng dồi còn gì nữa :|~
Profile là cái gì thòn không biết tiếng anh đâu =))~ =))~

F

freakie_fuckie

;;) Tôi rảnh thật chú ạ ;;) Tôi mất chả hơn 10s để nghĩ đâu ;;) Cảm xúc cứ tuôn ào ào thế đấy, có gì không bằng cái comment 1 dòng của chú thì chú cứ nói nhé
Comment của chú, 1 dòng thôi mà dễ hiểu lắm =)) Ờ thì chú ạ. tính chú là súp pờ sâu mà, trơ thì cần gì che giấu :-j "mà có gì đâu mà che =)) "
@anh : chó sủa nhức đầu không ngủ đc . Cho nên nướng chứ lị :-j
Ps chú sờ mai : tôi với chú lập hội Rỗi việc đi . tks vì kéo page nhá =)) Ồ yê, bên nhà kia bộ kg có việc gì hở mà ăn nhờ ở đậu rồi hát líu lo ở đây thế :-j

F

freakie_fuckie

cậu sờ mai , à quên, cậu sờ moi móc : cậu hiểu khái niệm chó dại và chó nhà nó khác nhau thế nào không ;;)
à à , con chó dại thì sửa quàng , cắn càn, còn con chó nhà, nó bảo vệ nhà nó cậu ạ
@ cậu thòn : sao cậu bậy thế, tôi 97 nhé, hỏng cả óc tôi =))

P

pemivip

Quan điểm có vẻ ko giống nhau lắm .=))=))
Nói hơi "văn vẻ" một tí với một thằng bé hơi bị "thiển cận" như chú có vẻ chả có ích gì.
1. Con Fuk nó muốn nói nó sẽ làm một con chó, cắn mọi con chó dại khác trên đường. Những con chó dại như chú chỉ biết sủa bẩn mà thôi :-j
2. Bọn tôi là đoàn quân trung thành với hội nhé, chứ ai như chú cứ đi sủa oăng oẳng ở ngoài đường, cần bọn tôi đá *** chú ra ngoài đường không =))

D

dj.muzik

@freakie_fuckie:sao lại nói bậy .. thòn là hơi bị văn minh lịch sử đấy :))~
@pemivip : là cái gì vậy :-??~ - lí lịch trích ngang là gì vậy ta :-??~

P

pemivip

F

freakie_fuckie

đấy, tức không, mình bảo nó cái kĩ năng nhìn cách sủa mà phân biệt chó nhà với chó đường :-j Thế mà chú ý cũng "ảo..không diễn tả nổi" nhé :-"
Chú ơi chú ơi, ơ thế chú đến đây để tìm hiểu tôi à ;;) Tôi dấu kĩ lắm, ngoài cái "tính ảo" với "tính không thể diễn tả nổi" ra thì tôi chả sâu cái gì cho chú nứa đâu. Chú cứ rình ở đây chú nhé, và chú cứ sủa, tôi chả trách đâu :)) Tự do ngôn luận mà . nhưng mà nhớ nhé chú nhé "về lý thì tôi mới là người được đàng hoàng comments ở đây" thế nên chú chuẩn mực một tí không tôi khinh nhé. Mà chắc chú chả quan tâm tôi khinh hay không đâu nhỉ :-j chuẩn mực là do chú -đặt-ra mà =)) à hà

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom