♥Hội yêu Ruốc [Ver 2.0]♥

Status
Không mở trả lời sau này.
C

conlocmaudacam98

Mà em có một đề nghị nho nhỏ hơn cọng cỏ dưới chân con...hổ:pnhư sau:
Để hội ruốc tích cực hoạt động mạnh hơn nữa,em nghĩ thành viên nào có comment chất lượng,hoạt động tích cực sẽ được tặng huân,huy chương trên Avatar(Yên tâm,đảm bảo là xinh xắn hơn của mấy bác SMod,nhóm trưởng và Admin nhiều:)))
với lại mình là trên ava chứ không phải trên tên nick nên không sợ mấy bác ấy cho ăn bann với thẻ đâu=))
Em vừa làm xong bộ icon huân chương đẹp,gần 60 cái(nhìn Ava là biết)
Xin mọi người cho ý kiến:D

M

meocon_dangiu_96

Ủng hộ lốc hâm
=))
Buồn cười
Tớ ko lấy huy chương về hưu đâu nhá :))
Tớ thích huy chương nhóm trưởng =))=))

H

hongngoc_muoimuoi

2222222222222222.....................
cả nhà cho mình tham gia với nha
^_^!^_^!^_^!

M

meocon_dangiu_96

Hồng ngọc: xin lỗi bạn
KO nhận thêm mem nhá
Azu: Nhóm trưởng là ai :-ss

M

meocon_dangiu_96

pé mi off mất rồi :((
đang tìm ngưòi thay thế :-<
Mà hơn tuổi hay sao mà gọi tớ = em :-w

A

azuredragonzx

tớ sn 94 cậu ah :-w cậu có cần xem bản sao giấy khai sinh kèm công chứng k ? =))

M

meocon_dangiu_96

Nhung: anh mi của em off ròi :((
Azu: thế à
Ai mà biết được ;))
Nhưng ứ thích gọi bằng anh =))

C

conlocmaudacam98

Vì những thành tích đặc biệt cho Hội,tôi,ruốc quýt,xin trao tặng:

Huân chương 'Khách Vip
=))

cho chị Mèo
=))

Huân chương nghệ nhân chém gió siêu cấp=))​

Huân chương Ruốcker hạng lông=))
cùng quân hàm đại tướng

Cho chị Freakie-Giun=))

M

meocon_dangiu_96

Thank cho cam 1 cái :-*
Nhưng mờ sao tớ được 1 cái
Freak đc tới 2 cái
KO công bằng :(:)((

F

freakie_fuckie

=)) Hallo các chú mình, cô mình, bạn mình, với lại em mình :x
=)) Thời gian qua, và cả bây giờ, tớ là tớ luôn coi Ruốc như nhà tớ, và tớ là tớ chạ phủ định tình cảm mà tớ có được với các mem. Ruốc er nào tớ cũng thân, Ruốc er nào tớ cũng thích tính cách : Lốc dở hơi cụ non với buồn cười =)) Gà bướng, hay nói lăng linh tinh :| hay đá vào mặt tớ :| nhưng mà tớ thích =)) Mèo Cà : bố mẹ tớ, Mèo còn là người trong mộng của tớ trước kia nứa =)) Thòn : không biết, hơi ít ấn tượng về chú mình, nhưng chú có cái tên ngộ với sôi nổi =)) , Pemivip : không còn lời nào để nói :-" Bởi những lời muốn nói đã nói gần như hết rồi =)) nhưng anh luôn là người em dành nhiều tình cảm nhất, ở 4rum, cũng như cái hội này :-"
Tớ biết mọi người dành cho tớ nhiều tình cảm. Nhưng tớ còn một vài lời hứa cần thực hiện, một vài việc cần phải làm, nên tất nhiên, thời gian của tớ cho Ruốc sẽ ít đi :)) Nhưng mà các bợn đừng buồn nhé;;) Tớ kg ở đây, nhưng chắc chắn sẽ luôn theo sát bước chân Ruốc thật nhiệt tình. Và tớ sẽ cảm ơn bạn nào lắm, nếu bạn ý phủi bụi cho cái phòng "tối tăm" của tớ hộ tớ =))
Tớ hết =)) Thân yêu
@ Cảm ơn Lốc
@nàng : nhiều khi thấy tính nàng đòi hỏi phát sợ lên 8-} Chỉ có Cà chịu đc nàng thôi đấy 8-} cố mà giữ nghen
@Gà : nói cái gì cũng phải nắm chắc tình hình :| cô đừng có leo lẻo mà cái mồm mổ cái thân đấy 8-} Giờ tôi té rồi, cô chạ mổ ai đc nứa, phải dùng cái tính hot girl của mình mà câu page nge chửa b=))
Lốc : hội trưởng mới. Chị yêu chú lắm. Đưa hội đi lên, hứa với chị nhá =)) với đừng có làm việc qần qật mà lăn đùng ra tẻo đấy 8-}

C

conlocmaudacam98

@:Gớm,làm gì mà như sắp chê tay thế=))Định đi theo vết xe của Pé mi hả chị=))Lời hứa làm Mod box Anh hở;;)
@:Mèo:Cái huân chương dính vào Ava chị luôn rồi đó,lấy nó mà làm Avatar=))
@:Đi ăn sáng đã
Mới 6h;)

Last edited by a moderator:
F

freakie_fuckie

=)) Không phải lời hứa ấy 8-} chị chả ham hố quyền lực chú ạ 8-} chị sắp cuốn khỏ cái 4rum này đây =)) Mốt miếc gì, trình gì mà mốt miếc 8-}
Chú ở lại mạnh khỏe. tay chú đẹp , chị chả chê đâu =))
cái emo dán trứng lấy ở đâu hay thế :-S 6h à :))
ở đây 10h33 :-" Chán thiệt =)) Ngày dài tế :-"

M

meocon_dangiu_96

Hớ tính ta hâm hâm đến thế cơ à :((
Bùn ghê gớm
Ít khi vào Ruốc cũng ko sao
MIễn là đừng quên hội Ruốc là được
@ Lốc: chị thích cái ảnh đó nhưng ít huy chương quá :))
Bây giờ là 1h05' trưa ;))
PS2: Cả nhà ngủ ngon :x

C

conlocmaudacam98

Không chị ạ,vào Mai Com piu tơ->ổ C->Pờ róc gờ ram file->Yahoo!->Mét sen giờ->Mê đi a->Sờ mai li->...=))
Ảnh trong đó KHÔNG là gif nhưng up lên thì nó là gif;)thanks nhá
=))
Để hôm nào em làm tiếp cho Mèo ạ,cứ Slashing Wind nhiều vào=))Set ruốc mèo nhá;;)
Tôi xin tờ rân trọng tuyên bố:Vì Pemi ra đi,nên hội ruốc ta ngoài những mất mát,mất lạnh khác=)),còn để lại một lỗ trống trong hội đồng ruốc ta,dzậy nên,tôi wuyết định:set chức ruốc Mèo=))cho Meocon_dangiu_96
Ủa quên mất,xin hỏi khí không phải chị làm Mod box nào dzậy??:-/:D

Last edited by a moderator:
F

freakie_fuckie

:-" Chị xuống làm mem vip cho ;;) Cho nàng mèo lên làm mem gốc ấy =)) ý chị nói là Ruốc ờ :|
=)) Tiếc quá . Thôi mà kệ
=) Chú Pemivip vừa đi mà cậu Lốc đã định thay thế rồi à :((

@ Chú bảo cách chèn emo mà chị chạ hiểu :-<
Ngại quá :">

C

conlocmaudacam98

Thì đó,có mấy cái emo trong đó;;)cái nào có nền tím là ảnh jpg,bỏ đi,lấy ảnh Gif thôi(nền trắng)
Dzô trang Úp ảnh chấm cơm,ắp loát nó lên;;)
Như vầy chẳng hạn:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom