CLB Hóa học vui [Hội ý] Theo bạn, CLB nên hoạt động lại vào thời gian nào?

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thân chào tất cả các bạn hội viên thân mến!!!

Cũng lâu rồi chúng ta không gặp nhau nhỉ??? Ok, hôm nay Nhật xin thông báo một việc:

Nhằm chuẩn bị cho sự trở lại hoạt động của CLB. Hôm nay, Nhật mở cuộc hội ý này, xin ý kiến của các bạn về thời gian hoạt động trở lại CLB sao cho thuận tiện nhất cho các bạn. Các bạn cứ trao đổi tự nhiên nhé!!!
Bất kỳ thắc mắc nào các bạn cứ trao đổi trong topic này luôn nhé:
Giới thiệu đội ngũ CTV:
- @Hồng Nhật
- @minnyvtpt02
- @ngoctran99
- @Phạm Thúy Hằng
- @Nguyễn Thị Ngọc Bảo
- @Đặng Thư

@Jones Jenifer ,@Kyanhdo ,@bienxanh20 ,@Toji Takeshi ,@Nhật Linh 2k3 ,@NHOR ,@Narumi04 ,@phuongthao1910@gmail.com ,@Linh and Duong ,@ctg357 ,@Hoàng Vũ Nghị ,@Tiểu Lộc .

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Thân chào tất cả các bạn hội viên thân mến!!!

Cũng lâu rồi chúng ta không gặp nhau nhỉ??? Ok, hôm nay Nhật xin thông báo một việc:

Nhằm chuẩn bị cho sự trở lại hoạt động của CLB. Hôm nay, Nhật mở cuộc hội ý này, xin ý kiến của các bạn về thời gian hoạt động trở lại CLB sao cho thuận tiện nhất cho các bạn. Các bạn cứ trao đổi tự nhiên nhé!!!
Bất kỳ thắc mắc nào các bạn cứ trao đổi trong topic này luôn nhé:
Giới thiệu đội ngũ CTV:
- @Hồng Nhật
- @minnyvtpt02
- @ngoctran99
- @Phạm Thúy Hằng
- @Nguyễn Thị Ngọc Bảo
- @Đặng Thư

@Jones Jenifer ,@Kyanhdo ,@bienxanh20 ,@Toji Takeshi ,@Nhật Linh 2k3 ,@NHOR ,@Narumi04 ,@phuongthao1910@gmail.com ,@Linh and Duong ,@ctg357 ,@Hoàng Vũ Nghị ,@Tiểu Lộc .
Theo em thấy thì giữa tháng 6 là thích hợp nhất, vì các bạn vào lớp 10 đã thi xong cả rồi, nhân lúc đó vừa học vừa chơi một chút để không quên kiến thức mà thư giãn khá okie ạ.
Còn em thì không chắc lắm :v neus như mà mở cửa CLB thì lúc nào có thời gian em sẽ tham gia, còn nếu vẫn là hoạt động kín thì em xin rút ạ :) em quay nhiều vòng rất mệt :v :v

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
École Primaire Supérieure
em đồng ý ạ, cỡ mồng mười trở lên là được ạ! :)

• Like
Reactions: Hồng Nhật

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Theo em thấy thì giữa tháng 6 là thích hợp nhất, vì các bạn vào lớp 10 đã thi xong cả rồi, nhân lúc đó vừa học vừa chơi một chút để không quên kiến thức mà thư giãn khá okie ạ.
Còn em thì không chắc lắm :v neus như mà mở cửa CLB thì lúc nào có thời gian em sẽ tham gia, còn nếu vẫn là hoạt động kín thì em xin rút ạ :) em quay nhiều vòng rất mệt :v :v
em đồng ý ạ, cỡ mồng mười trở lên là được ạ! :)
ok các em, anh sẽ ghi nhận!!!

CÒN AI CÓ Ý KIẾN NÀO KHÔNG NHỈ???

Top Bottom