Hỏi về khóa Luyện Thi Đại Học Đảm Bảo của thầy Lê Bá Trần Phương

C

carter138

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tổ hợp, xác suất, thống kê
Diện tích xung quanh của hình nón tròn xoay, hình trụ tròn xoay, khối nón tròn xoay, khối trụ tròn xoay; tính diện tích mặt cầu và thể tích khối cầu.
Em xem Cấu trúc đề thi đại học 2012 môn toán thì thấy khóa LTĐH ĐB của thầy thiếu các phần trên, liệu em học theo cấu trúc của thầy có đủ lấy 9đ môn toán không?
Mong thầy phương giải đáp thắc mắc dùm em

L

lache

Phần đấy chưa chắc đã có mà bạn. Mấy năm nay không thi đến phần đó. nếu bạn tiếp thu được hết những gì thầy dạy thì 9 điểm không phải là khó. nếu muốn chắc hơn thì bạn cứ học thôi. Thầy chỉ đảm bảo được trên 8 thôi mà:-SS. Còm mình chỉ mong được 7 thui[-O<[-O<

C

chipi_v

Em xem Cấu trúc đề thi đại học 2012 môn toán thì thấy khóa LTĐH ĐB của thầy thiếu các phần trên, liệu em học theo cấu trúc của thầy có đủ lấy 9đ môn toán không?
Mong thầy phương giải đáp thắc mắc dùm em
Mình thề mình hứa mình đảm bảo với bạn là không có. 95% là số phức, còn lại là hệ PT hoặc giá trị max min 5%. Vì có số phức nên chắc chắn không cỏ tổ hợp. Khẳng định đấy, bạn yên tâm đi.

Top Bottom