hỏi về chùm mặt phẳng

T

thancuc_bg

chùm mặt phẳng bây giờ thi đại học ko đc dùng đâu,mấy sách tham khảo cũng có phần này đấy nhưng thầy tớ bảo ko học vì thi đại học ko đc dùng nó cũng ko có trong chương trình SGK mà.

D

djbirurn9x

chùm mặt phẳng bây giờ thi đại học ko đc dùng đâu,mấy sách tham khảo cũng có phần này đấy nhưng thầy tớ bảo ko học vì thi đại học ko đc dùng nó cũng ko có trong chương trình SGK mà.

Mình nhớ không nhầm thì cô mình đã nói bài chùm mặt phẳng nằm ở sách toán ban cơ bản, sách toán ban nâng cao không có. Nếu vậy có thể khi ra thi nó sẽ phần ở phần riêng ban cơ bản, nhưng thí sinh được quyền chọn 1 trong 2 bạn ah, không học thì phải làm chương trình ban nâng cao thui :D

N

ngayngo1001

ở ban cơ bản chùm mặt phẳng chỉ có trong phần đọc thêm thôi nên tỉ lệ ra thi là rất ít . nhưng các bạn cũng nên đọc qua cho biết , giết nhầm còn hơn bỏ xót mà vả lại phần đó cũng dể thôi đọc chút là hiểu liền à xem như là có thêm 1 kiến thức mới cho mình nha . hihi.........

N

nhatdangpro

chùm mặt phẳng là bài đọc thêm trong sách giáo khoa cơ bản nên chắc vẫn đk dùng bạn ạ

Top Bottom