hội thất tình!

M

maruko_chan_thaison

kiếm tình mới để quên đi tình cũ
không chắc chết vì đau khổ
mấy hôm trước mình còn chưa có tình, hôm nay đã bị tình đá rồi
:(:)(:)(:)((

Q

quangtruong_hd

yêu một người rồi bị người đem ra làm trò đùa trước lớp.........thật sự không gì diễn tả nổi.Nỗi cô đơn khi bị người thân và người mình yêu khinh bỉ ....không còn gì để nói..........
Muốn khóc quá trời....

H

happykid

yêu một người rồi bị người đem ra làm trò đùa trước lớp.........thật sự không gì diễn tả nổi.Nỗi cô đơn khi bị người thân và người mình yêu khinh bỉ ....không còn gì để nói..........
Muốn khóc quá trời....

uhm!chắc chắn rồi!
nhưng "Tomorow will be better"
nếu bn muốn khóc bn cứ tìm nơi nào đó mà khóc đừng ngại j cả!
khi thất tình như thế trái tim bạn muốn vỡ tung ra nhưng bạn hãy cố gắn kết nó lại bằng những nụ cười, và bằng một thứ tình cảm # nhẹ nhàng hơn tình bn,tình thân

hãy để tình iu kia rơi vào trong sâu thẳm trái tim bn nhưng đừng bao h quên nó!nổi đau đó là động lực vươn lên, hướng tới một tương lai tốt đẹp của bn!
và cuối cùng Kid muốn nói:"CỐ LÊN BẠN NHÉ"

Last edited by a moderator:
C

congthanh97_pt

yé yé rất đúng thanks chị 1 cái vậy => độc thân là vui nhứt :D
mà em có con roài sao đây ;))

H

happykid

có con à?ui trùi
(cái thanks đâu chj hok thấy)

nếu con cái làm em wa' phiền em nên tìm mẹ cho nó đi

C

congthanh97_pt

em thanks chị kia mừ ;)) mà thoai khuyến mãi chị lun vậy :D
mẹ nó hã chị có òi :D có vợ mới có con chứ ;))

B

bamboo98

thất tình chắc đau khổ lắm , nhưng mình vẫn thấy ngưỡng mộ họ mà . Chí ít thì con tim cũng chịu lên tiếng. Mình sống lâu như vậy mà chẳng tìm được ai . Tội phải đổ hết lên đầu cuả tình cảm , nó nghe lời quá, lí trí bảo thôi đừng vội yêu ai, mà nó dăm dắp nghe lời suốt gần ấy năm

Q

quangtruong_hd

nói thì dễ nhưng đâu phải ai cũng làm được! Nhiều lúc mình cảm tưởng mình không còn chỗ đứng trong thế giới này!
Thà rằng người ta nói thẳng thừng với mình còn khiến mình vui hơn đằng này lại trâm trọc mình ngay trước lớp! buồn mà không dám nói gì! Mình từng muốn quên nhưng càng quên lại càng nhớ! Hình bóng ấy, nụ cười ấy mình không sao quên được! 3 năm học cấp 3 chưa 1 lần nói chuyện trực tiếp nhưng sao trong tâm chí mình ko sao quên đc! i love you!

H

happykid

nói thì dễ nhưng đâu phải ai cũng làm được! Nhiều lúc mình cảm tưởng mình không còn chỗ đứng trong thế giới này!
Thà rằng người ta nói thẳng thừng với mình còn khiến mình vui hơn đằng này lại trâm trọc mình ngay trước lớp! buồn mà không dám nói gì! Mình từng muốn quên nhưng càng quên lại càng nhớ! Hình bóng ấy, nụ cười ấy mình không sao quên được! 3 năm học cấp 3 chưa 1 lần nói chuyện trực tiếp nhưng sao trong tâm chí mình ko sao quên đc! i love you!

chà anh học cấp 3 roài!Kid chỉ mới cấp 2!
cái cảm giác của anh em hỉu chút ít!nhưng cái cảm giác của chj kia em hỉu nhìu!
chj ta chắc vô tâm lắm!
nhưng anh đừng ép trái tim anh quên ngay chj ấy mà hãy để mọi chuyện từ từ anh ạ!thời gian sẽ xóa nhòa tất cả!anh nên mở rộng hơn cánh cửa tình cảm đón những người bn mới!cuối cùng cố gắng học tập anh nhé!đừng để ý mấy chuyện đó nhìu:):)

D

dungnhi

Muốn khóc quá trời....
Trời! Đúng là tình yêu mù quáng. Chia sẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Người như thế mà cũng yêu đc!

M

maruko_chan_thaison

biết làm sao đc khi mình đã yêu! Hjhj có trách chỉ trách chính mình thôi vì mình không hoàn thiện nên ngươif ta mới không yêu

mình thanks nhầm
mà đâu cứ phải hoàn thiện thì ng` ta iu đâu
ko có ai là hoàn thiện mà
kố mà kiếm ng` khác tốt đệp hơn nhìu lần đi
cho họ thấy rằng họ đã sai
như em í
kiếm kách cho lão ta phải tức xì khói

Q

quangtruong_hd

thằng bé??? Mình bằng tuổi dungnhi đó! Nói chung khi yêu các cậu mới rõ chứ ai chả muốn điều tốt đẹp đến với mình

Q

quangtruong_hd

sao lại hết thuốc chữa??? Không hiểu ý dungnhi nói chung bây h mình kệ chuyện đó phải cố sang năm đỗ ĐH điểm thật cao hjhj

Top Bottom