Sinh HỘI SINH K9 (2017 - 2018) :Đóng góp ý kiến - thắc mắc

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,700
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa
Nói chung giải thành phố chưa quan trọng đâu, cố gắng ôn luyện vào đội tuyển Tỉnh kiếm giải TỈnh cho ngon là được
Nhưng chị nghĩ kết quả của em phải cao hơn cơ, nếu có thể em chụp lại đề post lên cho mọi người cùng tham khảo.
Chị sẽ lục lại tìm đề thành phố năm ngoái post cho các em,...
@yuper thi HSG sinh 9 của thành phố Việt Trì 80% kiến thức lớp 8,... không thể tin được, nhưng nhiều em bảo là thi sinh 8 dễ hơn sinh 9
Haiz.. thi cử giờ mỗi nơi một thể loại, k load hết được :9
E xin lỗi chị :( E phải cố gắng để đc thi tỉnh
Thi kiến thức lớp 8 chắc e chịu chết mất, năm trc e có học cái gì đâu, tại thi toán nên Sinh e chẳng biết đằng mù gì !!

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,700
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa

Yuiki Machika

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng mười hai 2013
312
347
139
Thái Nguyên
THPT Chuyên Thái Nguyên
E xin lỗi chị :( E phải cố gắng để đc thi tỉnh
Thi kiến thức lớp 8 chắc e chịu chết mất, năm trc e có học cái gì đâu, tại thi toán nên Sinh e chẳng biết đằng mù gì !!
giải ba thành có sao đâu, năm lớp 9 chị cũng giải 3 thành mà nhưng vẫn cười nhăn răng :p, cô dạy đt bảo c đáng nhẽ phải cao hơn cơ. Quan trọng là tỉnh, h ôn dần đi nhé thỉnh thoảng xem lại, ko gần đến ngày thi lại ôn ko hết ^^, hãy chiến đấu để ẵm giải cao nhé!!!
Học tài thi phận miễn mk cố gắng hết mk là đk r ^^

Yuiki Machika

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng mười hai 2013
312
347
139
Thái Nguyên
THPT Chuyên Thái Nguyên
Tự tin vs chính mk là được mà mk được giải cao thành nhưng tỉnh chưa chắc đk giải cao đúng ko? Số mk ko bh may cả lp 9 thì thiếu 0,25 thì đk nhất, đợt vừa rồi thiếu 0,5 vào tuyển QG T^T. nhưng chả sao vẫn cười vẫn sống mà, còn nhiều cơ hội thi lấy giải lắm ^^

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,700
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa
giải ba thành có sao đâu, năm lớp 9 chị cũng giải 3 thành mà nhưng vẫn cười nhăn răng :p, cô dạy đt bảo c đáng nhẽ phải cao hơn cơ. Quan trọng là tỉnh, h ôn dần đi nhé thỉnh thoảng xem lại, ko gần đến ngày thi lại ôn ko hết ^^, hãy chiến đấu để ẵm giải cao nhé!!!
Học tài thi phận miễn mk cố gắng hết mk là đk r ^^
E phải cố gắng mới đc
Mà chị ôn đội tuyển 12 SInh à
Ở chỗ e có 1 chị lớp 10 thi Sinh 12 đc kk, giỏi vleeu hình như còn đc chọn vào đội quốc gia hay sao ý

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
E phải cố gắng mới đc
Mà chị ôn đội tuyển 12 SInh à
Ở chỗ e có 1 chị lớp 10 thi Sinh 12 đc kk, giỏi vleeu hình như còn đc chọn vào đội quốc gia hay sao ý
Ohhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh............. giỏi quá, những con người trâu bò
Các em cố gắng như vậy nhé,
đội tuyển QG khoảng đầu tháng 1 thi đó,...
@Oahahaha chị Linh nhà mình cũng tham gia,... cả nhà chúc chị ôn tập thật tốt, thi giành giải cao và đạt mục tiêu IBO nhóe
Yêu chị :r50

• Like
Reactions: Oahahaha

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,700
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa
@Oahahaha chị Linh nhà mình cũng tham gia,... cả nhà chúc chị ôn tập thật tốt, thi giành giải cao và đạt mục tiêu IBO nhóe
@Oahahaha Chị Linh ơi cố lên, chị phải giành giải cao đấy <3

• Like
Reactions: Oahahaha

Oahahaha

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
11 Tháng năm 2017
1,030
1,449
239
23
@Oahahaha Chị Linh ơi cố lên, chị phải giành giải cao đấy <3
@Oahahaha Chị cố gắng đạt giải cao nhất nhoa...để chúng em còn noi theo nữa nà <3
Ỏ, thanks các em nhiều! =)))
Haha chị không ôn thi học sinh giỏi sinh lớp 9 nên giờ chắc không thể giúp các em được mấy rồi (lớp 9 chị thi vào tuyển lý cơ =))). Nhưng nếu một ngày nào đó các em muốn tiếp tục theo môn sinh khi lên cấp 3 thì mong rằng lúc đó chị có thể giúp các em ôn tập nghen :D
Chúc các em cũng thi thật tốt nhé!!!!! r7

Vũ Linh Chii

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
18 Tháng năm 2014
2,843
3,700
584
20
Tuyên Quang
THPT Thái Hòa
Ỏ, thanks các em nhiều! =)))
Haha chị không ôn thi học sinh giỏi sinh lớp 9 nên giờ chắc không thể giúp các em được mấy rồi (lớp 9 chị thi vào tuyển lý cơ =))). Nhưng nếu một ngày nào đó các em muốn tiếp tục theo môn sinh khi lên cấp 3 thì mong rằng lúc đó chị có thể giúp các em ôn tập nghen :D
Chúc các em cũng thi thật tốt nhé!!!!! r7
Chị đa tài quá cơ ! Lớp 9 đội Lý, 12 đội Sinh !!

Top Bottom