[Hội quán]♥Nhai kẹo^sún răng^♥

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tamnct

@ tâm: " a " yêu " các e " nhưg ckắc gì " các e " đã yêu " a " í
=)) =)) =))
thì anh có bảo các iem yêu anh đâu :)) là tự em có tật giật mình đấy chứ :)) yêu anh rồi sao ??

p/s : "tranh nhau" theo cách nói của anh có rất nhiều cái để tranh, ví dụ như tranh nhau yêu, tranh nhau ăn, hay là tranh nhau chọi gạch ném đá =))

N

nguyenhoangthuhuyen

Mình cũng muốn là 1 thành viên của hội
chào các bạn
.......................

H

haidang96

oạch rệp ơi, cái hội nhà mình mấy ngày đầu chờ mãi chả ma nào vô, ta phải vô mở hàng mà giờ này tranh nhau vô là sao
@anh tâm: ủa anh ơi,"đú" nghĩa là gì :-/
@rệp: đơ là ai ế

Last edited by a moderator:
T

tamnct

oạch rệp ơi, cái hội nhà mình mấy ngày đầu chờ mãi chả ma nào vô, ta phải vô mở hàng mà giờ này tranh nhau vô là sao
@anh tâm: ủa anh ơi,"đú" nghĩa là gì :-/
@rệp: đơ là ai ế
Bởi vì nơi này có một siêu cấp biến thái đại lão ... già làm khách nên mọi người tranh nhau đến đó mà em :))

@Đú : là từ có cấu tạo bởi chư "đ" chữ "u" và dấu " ' " hay con gọi là dấu "sắc", mang ý nghĩa chỉ những người ham zui, hám hố, ham a8n theo nói leo hoặc là ham v.v.. (em có thể sang box góp ý cho mod mà xem, toàn dân đú làm mod đấy :)) ) thấy nta làm gì mình cũng muốn bắt chước. .. D9u1 còn chia dc làm nhiều loại, như đú đởn, đú bẩn v.v...b-(

H

haidang96

xời ơi, bó tay cái ông Tâm này. Chị phailabuon ơi, chị sang rước cái ông này đi hộ em cái . Hơ hơ

T

tamnct

Nu nu vợ anh cho đi thoải mái mà :)) miễn ko rước thêm ai về nhà nữa là âu cơ hết :))

H

haidang96

sặc. trình độ chém của mình chưa bằng ông này được, quy ẩn giang hồ, hẹn ngày tái ngộ.
p/s: tái ngộ em chém cho anh Tâm tơi bời hoa lá luôn

N

nguyenhoangthuhuyen

tại sao thế
hội này toàn những người răng sún
Nhưng dễ thương chứ bộ
hi` hi`

D

diep_2802

goodfriend138:Trế em nghĩa là gì:|
@Ròi:Ta đập một phát ko còn cái răng nào giờ:))
@Lão già::-j Em mách chị oanh nhak dú với đớn giề ở đêy :))
@all:Ko phải thành viên hay khách vip của hội miễn vào:|

P

...pebun...gac0n...

P

...pebun...gac0n...

:khi (88):
mấy mục trên ckị ckả bík ghi gì
ghi mỗi cko hội qán mềh tkì hềh nkư post í k đc tếh

p/s: dạo nềy lạh, lên jườg đi ngủ sớm mí kả pa cũg k cko ol nữa
nkớ kả nkà nkắm kơ
:(( :(( :((

D

diep_2802

Hố hố hố ròi htì luật sư nỗi giề :-jHọc bên ngành luyện thi spam cấp tốc thì hơn =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom