Hội - nhóm Hội những người quyết tâm đạt điểm cao kỳ thi HK2 lớp 6

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Eow eow, sắp tới là thi HK2 rồi quý dzị oiw. Thời gian trôi nhanh lắm, một hai tháng nữa thôi là thi HK2 rồi. :Tuzki12

Mà thời gian học tập gấp rút nên chắc có lẽ mọi người sẽ không tiếp thu bài được như kỳ 1 đâu đúng không? Và tui cũng vậy. :Tuzki24

Cho nên tuôi lập cái hội này một phần là để các bạn có thể tìm ra "hội đồng môn" và cùng nhau chia sẻ những kiến thức & bài tập & mẹo để đi thi và học tập hiệu quả trong thời gian gấp rút này (lớp 6 á nha), một phần là để đứa dốt như tui có thể học hỏi từ mấy bạn học giỏi một chút gì đó cũng được :Tuzki3.

Bạn nào lớp 6 đang chuẩn bị cho kỳ thi HK2 thì tham gia cái hội rẻ tiền này nhé, chúng ta cùng nhau trao đổi, cùng nhau chia sẻ những mẹo nhỏ, những kiến thức quan trọng để mọi thành viên trong hội có thể cùng nhau học tập ^^. Tui mà thi kỳ 2 đạt điểm cao là tui nhớ mãi cái hội này mấtttttt

Lacy Jogu

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng bảy 2019
239
326
76
15
Hà Tĩnh
THCS lê bình
ờ tui cũng vậy thời gian gấp rút quá có ai có mẹ gì ko cho hưởng ké chứ sắp thi
không được điểm cao mẹ cho đi gặp diêm vương

Gâu Đần

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
6 Tháng mười một 2018
950
1,585
171
16
Hải Phòng
THCS Đằng Hải ai cùng trường lên tiếng =)
* Bay vô* ok, đúng lúc điểm thi mình đang sút>:3, mình chỉ giỏi vẽ sơ đồ tư duy thôi.-.
Còn lại thì hơi kém ;-;

Khoảng lặng..

Học sinh gương mẫu
Thành viên
4 Tháng tư 2020
1,185
3,332
331
Phú Yên
HOCMAI Forum
Eow eow, sắp tới là thi HK2 rồi quý dzị oiw. Thời gian trôi nhanh lắm, một hai tháng nữa thôi là thi HK2 rồi. :Tuzki12

Mà thời gian học tập gấp rút nên chắc có lẽ mọi người sẽ không tiếp thu bài được như kỳ 1 đâu đúng không? Và tui cũng vậy. :Tuzki24

Cho nên tuôi lập cái hội này một phần là để các bạn có thể tìm ra "hội đồng môn" và cùng nhau chia sẻ những kiến thức & bài tập & mẹo để đi thi và học tập hiệu quả trong thời gian gấp rút này (lớp 6 á nha), một phần là để đứa dốt như tui có thể học hỏi từ mấy bạn học giỏi một chút gì đó cũng được :Tuzki3.

Bạn nào lớp 6 đang chuẩn bị cho kỳ thi HK2 thì tham gia cái hội rẻ tiền này nhé, chúng ta cùng nhau trao đổi, cùng nhau chia sẻ những mẹo nhỏ, những kiến thức quan trọng để mọi thành viên trong hội có thể cùng nhau học tập ^^. Tui mà thi kỳ 2 đạt điểm cao là tui nhớ mãi cái hội này mấtttttt
Mình cũng vậy nè, mình giỏi những việc nói linh tinh, nhưng hơi bị giỏi, :D, mình cũng muốn vào nhóm này để học hỏi thêm, giơ tay phát biểu bài, cứ nói là giơ, trúng hay không thì kệ :D, mặc dù làm lớp phó nhưng cũng rất vui, được nói chuyện sương sương , thầy cô kêu: Đại đứng dậy đọc bài, *hết hồn*, Bạn ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ vào đây nói luôn nha :D

Last edited:
  • Like
Reactions: ihattl

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
ờ tui cũng vậy thời gian gấp rút quá có ai có mẹ gì ko cho hưởng ké chứ sắp thi
không được điểm cao mẹ cho đi gặp diêm vương
Mẹ tui cũng vậy cơ, kỳ 1 tui cóa được TBĐ 8,5 à. Bị mẹ la quá chừngggg
* Bay vô* ok, đúng lúc điểm thi mình đang sút>:3, mình chỉ giỏi vẽ sơ đồ tư duy thôi.-.
Còn lại thì hơi kém ;-;
Éc éc :3 Mình cũng là đứa chuyên vẽ sơ đồ tư duy nè. Cứ đến môn gì học thuộc là vẽ, xấu cũng được, miễn thấy sinh động là oki hết ;-;
Mình cũng vậy nè, mình giỏi những việc nói linh tinh, nhưng hơi bị giỏi, :D, mình cũng muốn vào nhóm này để học hỏi thêm, giơ tay phát biểu bài, cứ nói là giơ, trúng hay không thì kệ :D, mặc dù làm lớp phó nhưng cũng rất vui, được nói chuyện sương sương , thầy cô kêu: Đại đứng dậy đọc bài, *hết hồn*
Woaa, vậy chứng tỏ bạn giỏi rồi nhỉ. Mình phải học tập thêm từ bạn đây :p

• Like
Reactions: Khoảng lặng..
Top Bottom