[Hội - Nhóm]-»™[°Hắc°]†[°Phong°]†[Bang]™«--

V

vy000

Chị dãi ra thì như kinh thánh ^^

Chuyên pùn thì nhiều ^^
2,3 ngày lại điên 1 lần à :((
Thất tình: Chưa thích thằng ất ơ nào ^^
Bị bạn đánh: Òa, chỗ chị ít đầu gấu,với chị bạn mạng nhìu hơn thực =))
Má chửi:Hu,gần năm rồi không gặp má T^T ,mà chưa có thèm chủ động gọi điện lần nào @@
Oài,chị post truyện trong chỗ nhật ký,hồi lâu dở chứng xóa ùi ("=.=)

E

egaj_9x

Chuyên pùn thì nhiều ^^
2,3 ngày lại điên 1 lần à :((
Thất tình: Chưa thích thằng ất ơ nào ^^
Bị bạn đánh: Òa, chỗ chị ít đầu gấu,với chị bạn mạng nhìu hơn thực =))
Má chửi:Hu,gần năm rồi không gặp má T^T ,mà chưa có thèm chủ động gọi điện lần nào @@
Oài,chị post truyện trong chỗ nhật ký,hồi lâu dở chứng xóa ùi ("=.=)

:p........thế chuyện gì cũng đc
miễn ko phải truyện cười ạ
giờ nghe truyện cười là em điên luôn :mad:

E

egaj_9x

anh chị ơi giúp em vơi
ở cái thêm ảnh avatar trong hồ sơ
em án cái nút màu xanh thế là bây giờ ko thêm ảnh đc nữa
huhuhu
trời 2 cái hội em loạn hít cả

V

vy000

Hơ,truyện cười đóa =)) , tìm mãi mới thấy :((
Tên nhân vật đã bị thay đổi,đố thím nào đoán đc em là đứa nào =))

Vào 1 buổi chiều đầu xuân, gió mát hiu hiu, ánh mặt trời nghiêng nghiêng qua những đôi cánh chim xà xuống mặt đường, khiến lòng người tức cảnh mà nên thơ.
......
Lạc đề rồi, sr các bác
......
Vào 1 buổi trưa trời nắng cháy da, xé thịt, các tia tử ngoại thay phiên nhau đâm thủng xương thịt người đi đường. Vì điều kiện thời tiết vô cùng khắc nghiệt đó, những người đi dường chỉ với 1 mục đích duy nhất "Cáng đích đến thật lẹ!"
Đồng lòng với quan điểm trên của mình,Oz, với sau yên là cả 1 trách nhiệm nặng nề, đèo 1 sinh linh vô tội, cụ Ri, phóng thẳng trên đường. Những người đi đường, ai nấy cũng chạy rất nhanh để tránh nắng, nhưng Oz ta chạy nhanh hơn!
Lý do: Chạy nhanh cho nó mát!

Cụ ta luồng lách qua giữa dòng xe đang gào thét trên đường, vượt qua những chướng ngại vật rất ư là hiểm nghèo, chen chúc từng milimet 1 để giành lấy những đoạn đường trống trải nhất mà vươn đến đích đến cuối cùng của cuộc đời cụ: Cái chuồng của cụ ! =))
Chiếc xe của cụ đang oanh liệt, gào thét giữa tim đường, trái phải của cụ là 2 làn xe cũng gầm rú điên cuồng, bỗng từ đâu, 1 ma nữ cỡi 1 chiến mã sắt lồng lộng xông thẳng lên, chen giữa bên phải cụ.
Vốn tuổi đã cao, cộng thêm sức khỏe đã hao mòn khi vừa ăn quá nhiều, cụ đã không địch lại sức trẻ, sự dẻo dai, nhanh nhẹn và bền bỉ của người con gái mơn mởn sắc xuân.
Cô gái chạy ngang qua, khẽ nhẹ lay động vào hông chiến mã của cụ, bình sinh con mã này rất đầm tính và nghe lời chủ, nhưng không hiểu sao hôm nay, vì 1 tí cọ sát với con kim mã của ma nữ kia mà sinh bệnh, lật ngang mà đột tử.
Cụ gục ngã xuống đất, chiếc xe cũng nguyện cùng cụ mà vong theo, lửa xẹt 1 đoạn dài cả 1 khúc đường, khói lửa mịt mù, ai nấy cũng kinh hồn, phồng môi trợn má mà nhìn.
Cụ vong thân mà đỡ cho con chiến mã, lức sức tàn lực kiệt, trước khi ái mã chạm xuống mặt đất, cụ đã kịp thời đưa cái giò heo bên phải của mình ra mà giảm thương vong cho nó, con ma nữ thì chạy đi không hề dành 1 ánh mắt gì cho cụ, mặc cụ nằm khóc la liệt giữa đường như 1 đứa con nít đói gạch!
Kèn, 1 nhân vật khét tiếng , trước cảnh tượng hãi hùng đó, định tấp xe vô lề, chạy ra nâng niu tàn tích của cụ, nhưng,Ri, người đã trao thân gởi phận mình cho cái yên xe sau của cụ, thấy cảnh tượng hoang tàn trước mắt, dũng khí trổi dậy, dùng hết sự hùng dũng của 1 người đàn ông, nâng con chiến mã của cụ lên, hi sinh đôi hài nghìn dặm của mình, mặc cho ngoại y thương tích đầy mình, giúp cụ thoát khỏi các xác của con chiến mã dấu yêu nay đã vong thân.
Cụ lúc này đang nằm sống soài trên mặt đất, tay chân co giật liên hồi, miệng trào bọt mép trắng xóa như sóng xô Đông Hải, choàng tỉnh, nhìn ta, đang cầm cự đến hơi thở cuối cùng của mình mà che chở cho cụ, chân ta nóng rang vì đã không còn đôi hia bảo vệ nữa!
Cụ thoát ra khỏi nơi loạn lạc đó,tay rưng rưng ôm xác con vong mã trong đôi bàn tay mà tấp vô lề, ta hùng dũng đứng chặn hàng xe đang ngùn ngụt kéo tới như chực chờ tông vào cụ 1 hit nữa
Con chiến mã, sao khi được cụ điểm huyệt vài hit thì reset server và có thể tái sử sụng được nhiều lần.Kèn lúc nãy tay lăm lăm cầm di chúc mà Ri với Nhãn nhìn thoáng qua được vài dăm ba chữ "Nguyện để hết gạch lại cho Kèn", nay vội vã phi tan như chưa từng có âm mưa thôn tính gạch của cụ.
Sau 1 lúc hì hục trấn an con ngựa sắt trung thành đầy dũng khí, cả đám con nít quỷ lại lui cui về nhà để check hàng họ của cụ xem có cong nòng, dập thịt hay không, được 10 mét thì phát hiện đôi hia của mình, như thể nó muốn rượt theo ma nữ kia nhưng sức có hạn nên đành đợi ta đến đón mà tề tụ.
Về nhà, chúng ta thấy si đa đang đứng đợi ánh mắt đầy trách móc, hắn không hề biết cụ đã trải qua cơn thập tử nhất sinh, kèn thì lộ rõ bộ mặt thật khi cứ trong tay chai thinner, cuối cùng, trong cái đám loi choi đó chỉ có mình là cầm chai alcohol mà lau mình cho cụ
Cụ đã qua cơn thập tử nhất sinh, nhưng con chiến mã đã phải vào bệnh viện "Chấn thương chỉnh hình hài" để đắp putty vào xương sống!
Mong sao cho cụ sớm bình phục để đoàn tụ với gia đình và vợ con nheo nhóc mà có 1 cái tết thật ấm cúng bên cạnh người thân và bạn bè.

E

egaj_9x

khà khà...em thấy nhiều chữ là em ko có đọc chị ạ
em biếng lắm
híhi.........mà từ lúc nc với chị em hết buồn luôn :D
từ lúc chị bảo anh chị đi tìm dép ý..khà khà

V

vy000

Thì hồi hè chị viết như nào,cop lại y vậy ak :p
Lúc ấy 4r chưa đổi giao diện,nó có mấy dòng ngắn tí, h dài miên man ^^
Ờ, ổng kêu Dép tui đâu dép tui đâu =.= ~ hết nói
Bọc hàng thì văng 10m,may ko hư hại zè =))

E

egaj_9x

khà khà...à chị vy ở đâu thế ạ
tự nhiên thích nc với chị vy ghê
em tưởng ở diễn đàn chỉ có chị nkok mới hay làm em vui cơ..hí hí

S

shibakaovy

Ukm ^^, chị ở Thái (Bình =)) ) ,
tới năm ngoái rúc vào Hồ Chí Minh học T^T
Còn hiện giờ đang ở múi giờ +9 :D, thứ 7 lại mò về HCM :)
4r còn nhìu người mà :-\" ,kaka vs chị Ngân vẫn nhất ^^

E

egaj_9x

HIHI...tới giờ em tìm đc 3 chị hay nc với em
là chị nè, chị nkok, chị hailixiro
còn con trai chưa có ai vui cả...hình như em toàn động vào người khó tính
híc :(

M

meomiutiunghiu

Ukm ^^, chị ở Thái (Bình =)) ) ,
tới năm ngoái rúc vào Hồ Chí Minh học T^T
Còn hiện giờ đang ở múi giờ +9 :D, thứ 7 lại mò về HCM :)
4r còn nhìu người mà :-\" ,kaka vs chị Ngân vẫn nhất ^^

O_O chị ở thái lan ạ?
Em p.e.66336 nè.
Chị cứ bảo chị sẽ off, khóa ..., friend ship off..... rồi gì gì đấy
Làm em cứ tưởng chị không lên hm nữa :M057:
:M38:đang chán trường thì chị lại mò lên
:khi (190):phạt , chị dọa ^^

S

shibakaovy

Hơ,còn đoạn chị bôi trắng mà T^T
Chị ol năng lém nghiện rồi,khó bỏ
Mà off cũng off trong im lặng cơ mà =))