[Hội-Nhóm] ○♥[Thiên]+[Đường]♥○ (ver.2)

N

nhoc_nhoc_baby

ok
mời bạn tham gia xóm thiên đường....làng thiên thần gãy cánh :))
chúc bạn chém vui vẻ gió thật to chớ sập nhà là được :))

T

trang1071997

1. Lấy 2 lá của cây liễu rồi nhúng vào máu c.h.ó mực, tiếp theo là để 2 lá liễu đó lên mắt ( nhớ nhắm mắt lại ) khoảng 2 đến 3 phút thì bạn sẽ thấy "ma" gần đâu đó bên bạn.
2. Vô nhà vệ sinh (của nhà mình nếu nghi ngờ nhà mình có ma), tắt đèn rồi lại mở lên,... tiếp theo là dội cầu 3 lần, xong rồi tắt đèn rồi lại mở lên xong tắt đèn thêm 1 lần nữa xong rồi nhìn thẳng vào gương *** ...mặt của bạn, kiu tên ma mà mình muốn gặp 42 lần thì con ma của bạn muốn gặp sẽ suầt hiện trên gương ( nên nhớ là tắt đèn nha, nếu không sẽ không thấy gì đâu ).
3. Vào lúc trời tối ( nếu nghi nhà mình co' ma ) bạn rãi bột năng khắp nhà nhưng không cho ai bước lên chổ bột đó. sáng mai thì bạn sẽ thấy dấu chân đi lại trong nhà in trên chổ bột đó.
4.Đêm vào đúng 12h đêm, cầm lược, đứng trước gương vừa chải vừa đứng cười giỡn khoảng 15' rồi đi ngủ, trước khi ngủ gọi tên người thân mình đã chết 3 lần. Trong mơ bạn thấy người đó một cách ghê sợ .
5.Vào 12 h đêm lên sân thượng, cầm theo cái gương, giơ về phía mặt trăng.
6. Vào nhà hoang nào đó đã bỏ lâu, ngủ ở đó 1 đêm và nhớ cầu nguyện xin ma cho thấy vào đêm đó, nhưng nhớ đem theo tỏi nhét vào túi nha, không thì ban bị bắt hồn luôn đó ( nếu hạp tuổi với ma ) (chuyện lạ sẽ xảy ra trong đêm đó ).
7. Lấy máu gà trống vẽ lên trên cái gương cầm tay hình bát quái rồi tối vào đêm trăng tròn hướng cái gương về mặt trăng khỏang 2 phút vào đọc tên loại ma mà minh muốn gặp, xong rồi nhìn lại cái gương sẽ thấy ma.
8.bôi than lên người thật đen,vào buổi tối mở mắt thật nhỏ rồi đi ra đường nếu ko có ai mà bạn bị đụng thì bạn gặp ma,giăn dây vào 2 bên đường,ngồi 1 lát sợi day bị đung đưa mạnh thì ma bị vắp ngã.về nhà rửa vết than thật sạch nếu còn sót mà đi ngủ thì ngày mai.die
9:chuẩn bị 1 cái gáo dừa,1 ít phân gà,1 ít nước tiểu,1 ít bánh cúng cô bác,1cặp đèn cày,3 nén nhang.tối 12h ra chổ vắng,âm u,làm như cúng zậy,trước khi cúng thì lấy cái đòn gánh vẽ 1 vòng tròn cả dám ngồi vào đó rồi khỏ vào cái gáo dừa và kêu (cóc cốc ma gáo hiện lên) khỏ mãi lát nửa thấy cái gáo dừa đỏ là đá cái gáo thiệt mạnh ra khỏi vòng rồi nó chạy vòng vòng cái vòng tròn.muốn kết thúc thì đổ nước tiểu va phân gà vào cái gáo là nó hết chạy
10 :chuẩn bị 1 miến vải trắng,2 cái cây cao khoản 2mét,1cái lon,1cai gáo và 1 người cống hiến hết mình.cách làm:để người kia nằm xuống cắm 2 cây 2 bên người đó cột miến vải trắng vào 2 cai cây,1 cây để 1 cái lon trên đầu 1 cây để 1 cái gáo trên đầu rồi lấy miến vải đó cột người mà đang nằm đó lai.lát nửa 1 người đứng trên đầu kêu cái gì thì người xung quanh kêu ngược lại rồi lát nửa người nằm đó sễ bây lên lơ lửng trên đó,cái lon và cái gáo sẻ rược bạn.khi nào vải đức thì trò chơi kết thúc(nói trước trò này nguy hiểm nhất)
cái này là thật ạ?
đã ai thử nghiệm bao giờ chưa?
đọc mà thấy ghê hết cả người

H

hellangel98

chủ bang ơi
yên tâm đi
sập nhà thì chủ nhà đi kiếm nhà mới
mình là dân cua thiên thần gãy cánh mà=))
chào mừng chị đến vs nhà mới^^
e kém tuổi nên xưng hô trước

N

nhoc_nhoc_baby

:))
không phải đâu bạn. cù rờ á
tại cái thằng thaibinh dọa anh em nhà mình đó
nhà thiên thần mà sợ ma hả....:))
tui chưa gặp mà nhưng tui chả sợ ma gặp mà tui cười hể hả nếu ma chẹp trai tán luôn tẹo :))=))

T

trang1071997

:))
không phải đâu bạn. cù rờ á
tại cái thằng thaibinh dọa anh em nhà mình đó
nhà thiên thần mà sợ ma hả....:))
tui chưa gặp mà nhưng tui chả sợ ma gặp mà tui cười hể hả nếu ma chẹp trai tán luôn tẹo :))=))

nhưng mình đọc qua mà thấy gai cả người rồi
chính vì sống ở nơi ánh sáng mới sợ bóng tối <=> ma
và 1 điều nữa là : MÌNH ĐANG Ở NHÀ 1 MÌNH :-SS

N

nhoc_nhoc_baby

ở nhà một mình à.
thế thì bật to nhạc lên ha coi ảnh mấy anh đẹp trai ý
quên hết cả ma ý chứ :))
người xóm làng nó mới oai trang ạ:D bây giờ thành phố nhiều nên xóm làng quý nhất :))

T

trang1071997

ở nhà một mình à.
thế thì bật to nhạc lên ha coi ảnh mấy anh đẹp trai ý
quên hết cả ma ý chứ :))
người xóm làng nó mới oai trang ạ:D bây giờ thành phố nhiều nên xóm làng quý nhất :))

hố hố theo kiểu volume up hả? :))
uh bạn nói cũng đúng bây giờ họ chuộng làng quê hơn đó
còn ảnh mấy anh đẹp trai tớ chả muốn ngắm vì có ngắm cũng tưởng tượng ra mặt ma /:)@-)

N

nhoc_nhoc_baby

[-:)khi (1):trời ơi
gần gần giống....giống.....giống...ma ám rồi à nha
kiểm tra lại nhá...tên bạn là gì .....bao nhiêu tuổi...ở đâu.......cho làm bạn nhá :))=))(không biết kiểm tra hay làm quen đây :)))

T

trang1071997

bạn đang nói mình đó hả
hay là nói ai vậy?
ôi khổ quá sợ ma mà chưa bao giờ được nhìn thấy mặt nó ra sao?

D

do_re_mi_a8

trang1071997 à ? chào e ? chị sn 96 này :D :D :D
làm quen na ;)
chị ở Thanh Hoá. e ở đâu thế?

Last edited by a moderator:
T

trang1071997

vâng chào chị ạ
em tên trang em ở thái nguyên hihi
chị tên gì thế ạ? hihi chị vô lớp 10 rồi mà em còn lo nơm nớp không biết có thi được không oa oa

T

trang1071997

trang1071997 ak ? chào e ? chị sn 96 này :D :D :D
lw na ;)
chị ở Thanh Hoá. e ở đau thế?

chị ơi sửa bài đi
hình như quy định là không được viết chữ kiểu teen đâu ạ
em bị nhắc nhở em mấy hội nhóm kia nên rút kinh nghiệm rồi hic hic
sửa đi chị không là nhận thẻ đỏ mang về đó :-SS

T

thaibinh96dn

trời đất thaibinh ơi
có biết nhóm nhiều girl không mà còn post cái này lên làm gì :-w
muốn tụi tôi ko ngủ đc à :-w
Nàng..chỉ được cái nói đúng...chẳng qua tui chưa tìm được cách gọi thiên thần nên post cái này trước
@nhoc: chỉ sợ nếu gặp được anh rồi..em ko muốn đánh đó chớ...nhoc hum bữa anh có cầu được con ma đẹp trai đó...có cần anh giới thiệu cho không.
@trang: có đó tui thử kiệm nghiệm rồi...linh thật...... :))
Thôi mình tự nguyện xây cho bang 1 cái nhà vậy..ai thích thì like.
picture.php

T

trang1071997

@trang: có đó tui thử kiệm nghiệm rồi...linh thật......
bạn chém mình à? thế bạn có sợ không?
hic thế đã thấy được mấy con ma rồi?
biệt thực bé quá chém 1 phát là đổ..xây cái nào to to vào thiếu tiền thì đi kêu mọi người đóng góp :))

H

hellangel98

hello cả nhà
buổi trưa mát mẻ nha^^
mà sao cả nhà toàn nói chuyện về ma quỷ vậy?
đây là ở thiên dg mà.phải nói về thiên thần chứ=))
(cụ thể là thiên thần gãy cánh....)

Top Bottom