[Hội - Nhóm] [no1¶ –¶0i ]♥gia tộc WAN♥ (ver.7)

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nhoxsoi_kute

tôi mệt lắm rồi nha đừng chửi nhau coi

nếu muốn chửi thì lập toppic chửi nha

đừng ồn òa ở gia tộc

B

bin_iuem

vâng tôi biết là bạn với tôi cãi nhau thế mà bạn vẫn không tức
=> tôi thấy khâm phục lắm đó
tôi so sánh với bạn ? bạn là người lạ nhất đó ai cãi nhau với người khác đều thấy khó chịu và tức giận
nên tôi mới nói vậy.
vâng ẢO ảo nhưng nên làm vừa lòng nhau nhá . bạn là mod => giỏi thiệt nhưng không có nghĩa thích nói gì thì nói
tôi chả muốn cãi nhau nữa. thừa hơi chắc. cãi nhau với bạn thì chắc mọi người sẽ nói tôi này nọ vì bạn là mod mà. MOD CÓ TRÁCH NHIỆM ĐẤY. hờ. ghê quá. tôi chả dám đụng đến nữa đâu. tôi không có tính cãi cùn mà chỉ thích nói có lí cho người khác hiểu thôi. còn họ thích cãi lại = cái cùn thì bái bai. không rảnh.

Bạn có thể nói mấy câu xàm
Tôi ko tính, nhưng cái bạn đang làm nhưng ganh tỵ với tôi vậy
Ko ganh tỵ thì cũng chỉ là tức vớ vẩn
Tôi có bảo bạn cm sai quy định ko
Là tự bạn gây ra thôi
Có ai nói đâu, lần thứ nhất, làm theo luật, giữ lại cho bạn sửa lại bài
Lần thứ 2, vẫn nhắc nhở
Lần thứ 3, vẫn nhắc nhở, xóa bài, vì tôi ko muốn Smod vào nhìn thấy rồi lock pic này
Bạn bảo tôi ghê nhưng bạn còn ghê hơn đó
1 mình bạn làm pic lock, hay thật
Nếu bạn cãi có lý thì lấy dẫn chứng đi, tôi làm gì cũng có lý do và dẫn chứng, ko như bạn
Vậy thì ai mới là cùn là lý
Chấm dứt cãi nhau ở đây
Nếu bạn muốn tiếp tục thì có thể sang tường nhà tôi
Hoặc lập sẵn 1 pic kiến nghị với diễn đàn
Lúc đó tôi sẽ giải thích cặn kẽ và chịu hình phạt của Smod vì ko làm đúng quy định

T

trang1071997

vâng tôi không có dẫn chứng nhưng tôi làm cho pic này bị lock ? hay thật bạn có hiểu là bạn có thể nhắc tôi sửa được không hay là ngồi để cãi nhau với tôi như thế này
còn tôi nói cho bạn nghe 1 lần cuối nhá : tôi không ganh tỵ với bạn cái gì hết, tôi chả việc gì phải ganh tỵ đâu. Tôi không giỏi = cậu. ok? nhưng tôi phải cái loại thích ganh tỵ. làm cái công việc này đối với bạn thì thích thật và tự hào thật nhưng tôi còn cả đống bên zing kìa. có cho tiền tôi cũng chả cần chức gì bên này đâu. tôi không muốn nói nữa nhưng tại bạn và cái lời nói của bạn khiến tôi phải đáp lại thôi

B

bin_iuem

vâng tôi không có dẫn chứng nhưng tôi làm cho pic này bị lock ? hay thật bạn có hiểu là bạn có thể nhắc tôi sửa được không hay là ngồi để cãi nhau với tôi như thế này
còn tôi nói cho bạn nghe 1 lần cuối nhá : tôi không ganh tỵ với bạn cái gì hết, tôi chả việc gì phải ganh tỵ đâu. Tôi không giỏi = cậu. ok? nhưng tôi phải cái loại thích ganh tỵ. làm cái công việc này đối với bạn thì thích thật và tự hào thật nhưng tôi còn cả đống bên zing kìa. có cho tiền tôi cũng chả cần chức gì bên này đâu. tôi không muốn nói nữa nhưng tại bạn và cái lời nói của bạn khiến tôi phải đáp lại thôi

Tôi đâu có tự hào khi làm mod
Nó chỉ khác mem ở việc phải có trách nhiệm hơn thôi
Bạn đang khoe sao, nói thật, ko ngờ bạn lại có kiểu suy nghĩ trẻ con như vậy
Lần 1 tôi cho bạn sửa, lần 2 tôi cũng nhắc nhở rồi còn gì
Tôi đâu phải ko nhắc nhở, xóa bài ko thích, bạn muốn tôi công bằng thì tôi công bằng thôi
=))
Tự mình làm thì tự chịu đi, đừng có đổ cho người khác rồi bắt người khác làm theo cái suy nghĩ của bạn
Nếu ngay từ đâu bạn nói đàng hoàng thì mọi chuyện ko thế này, xem như là 1 kinh nghiệm cho bạn đi vẫn tốt hơn là bạn ngồi ở đây nói đó, có ích gì ko nhỉ, thẻ vẫn là thẻ, tôi ko rút lại
Còn nữa, bây giờ bạn có thể tiếp tục cãi nhau ở đây (1 mình nhé)
Tôi ko hứng

P

pesu_97

Thôi mẹ vs đại ka ra chỗ khác chửi nhau hộ con đi
K thì cả 2 người đọc lại nội quy đi
như nhoksoi đã ns....k đk làm chia rẽ gia tộc
giờ 2 người đang chia rẽ rồi đấy
lên yh mà chửi nhau đi

T

trang1071997

Thôi mẹ vs đại ka ra chỗ khác chửi nhau hộ con đi
K thì cả 2 người đọc lại nội quy đi
như nhoksoi đã ns....k đk làm chia rẽ gia tộc
giờ 2 người đang chia rẽ rồi đấy
lên yh mà chửi nhau đi

bạn ơi gọi mình là mẹ à? ngại quá :))
đùa thui tớ chả có hứng chém nữa

N

nkok23ngokxit_baby25

chào cả nhà
chúc cả nhà một buổi tối tốt lành
ý phải là chúc mn ngủ ngon mới phải chớ nhể =))
mà sao mn lại cãi nhau thế
chán quá à haizzzzzzzz :(
mn phải hòa thuận với nhau chứ

N

nhoxsoi_kute

chào bữa sáng cả nhà nhà sao hôm nay không ai lên thế ta chán ghê mà sao thế cả nhà mình giận ai mà không thèm lên luôn thế ta tức quá

ai ăn kem không
bin đậy đi ông tướng :d

T

truonghandan0210

@saothu: Đây là pic của gia tộc Wan...
Bạn vui lòng xin vào rồi mới được chém tại đây
Hello cả nhà!

T

thaibinh96dn

ê sao cậu vô lí đùng đùng vậy
cậu xóa bài của tôi rồi bây giờ lại nói là không xóa nữa mà thay vào đó là phạt thẻ
cậu sao thế hả? vậy là tôi vừa bị xóa bài vừa bị phạt thẻ chắc? càng ngày càng quá quắt
cậu quản lí làm sao để cho member nể phục chứ đừng lúc nào cũng lộng quyền nhứ thế nhé , tôi khó chịu lắm tồi đấy

Cái con nhóc này.....Có đọc nội quy ko mà ở đó cãi lộn thế.
Về nhà mà học cách chấp nhận sự thật đi....bên nội quy có ghi rõ nếu vi phạm sẽ bị phạt thẻ.
Như bạn là còn may.....là anh sonmoc còn chưa ra tay.......mình lần đầu tiên bị nhắc là bị phạt một cái thẻ luôn..........Nhưng mà có kêu ca như bạn đâu, bạn phải lấy đó làm gương để sau này ko tái phạm nữa chứ sao lại ở đó mà cãi nhau.

T

truonghandan0210

@thaibinh: Bác nói đúng
Em cũng ăn 1 thẻ rồi nè.....
Tệ quá saothu_95 ơi....
Bạn toàn vi phạm thôi...
Lock pic thì chết cả gia tộc đó!

I

i_love_u_forever

Cả nhà ADDNICK YH MỚI CỦA EM VÀO NHA.
lonelystart12, thanks mọi nười nhiều.
Bây giờ addnick vào đi nha

B

bin_iuem

Nhà ta còn ai để chém ko ấy nhỉ
có ai like troll ko
BC tặng cả nhà 1 pic troll về Thần Chết này
=))

M

meomiutiunghiu

Eo.. O_O
Anh bin viết cái gì lên đấy?
Mà troll là cái gì vậy ??
Fan ruột của Hát - Ka -Tê là cái gì mà sao lại chết không toàn thây ???

N

nhoxsoi_kute

Đứng nhất
Con: Bố ơi! Hôm nay thầy bảo con đứng nhất lớp.

Bố: Giỏi! Thầy bảo con học giỏi nhất hả?

Con: Dạ không, thầy bảo con hay ngủ gật nhất, hay bị điểm kém nhất ạ.

Bố: ??!

o O o

Thầy: Nhà em có mấy anh chị em?

Trò: Dạ! Nhà em có 5 anh chị em. Đầu tiên là em, sau đó đến em em, em rồi đến em em em, rồi đến em em em em, cuối cùng là em em em em em ạ!

Thầy: ?!?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom