[Hội-nhóm][Hiệp hội]...Những người độc thân [♥Tuyển thành viên♥]

M

mystory

Dĩ nhiên là không giống rùi. Bạn sẽ vậy tin đi. không đúng đâu
Đọc đi. Có lẽ đỡ cô đơn hơn đấy
Tớ sẽ để trái tim mình đúng vi trí
22/05/2011 06:07 AM
Có một người đã nói với tớ rằng: Nếu muốn giữ nuôi sống tình yêu thì hãy chắp cánh cho nó, còn nếu muốn giết chết tình yêu thì hãy xiết chặt nó lại. Tớ không biết mình thuộc trường hợp thứ I hay thứ II nữa! Nhưng nếu không gặp cậu! Thì tớ luôn nghĩ trái tim mình không có tình yêu và cả đời này mình cũng không biết rung động trước một ai?!
Tôi luôn tự tin về điều đó. Nhưng sao cậu lại như thế? Cậu đến thật bất chợt, như một cơn mưa mùa hạ vậy? đầu tiên chỉ là những cuộc gặp gỡ trên yahooooooooo là những lời hỏi thăm, những lời bông đùa mà sao tớ thấy vui đến thế, cậu hồn nhiên, trong sang, vô tư, tự nhiên tớ có thêm một người bạn, tớ thấy vui hơn, yêu đời hơn……. Lâu rồi tớ không đón nhận những lời hỏi thăm mà tớ cảm thấy đó là trân tình, tớ cũng chỉ coi cậu như một người bạn bình thường. Nhưng cậu có biết tội của cậu là như thế nào không? Sao cậu lại thường xuyên hỏi thăm tớ, lo lắng cho tớ, sao lại có những cuộc điện thoại thường xuyên như thế? Tớ đang mạnh mẽ, đang không bao giờ khóc. Vậy tại sao cậu lại làm cuộc sống của tớ bị xáo trộn. Cậu thật không tốt, đúng không? Sao cậu đánh cắp trái tim của tớ? Tớ ghét cậu, vì cậu đã làm tớ nghĩ đến những cuộc trò chuyện với cậu, tớ cười thầm một mình, tớ tự thấy hạnh phúc……những khi tớ buồn, vô tình cậu là người lắng nghe, cậu là người hỏi thăm, động viên, chia sẻ. khi tớ thấy mệt mỏi tớ muốn tựa vào vai cậu mà khóc. Nhưng điều đó không thể có thật …. sao cậu lại làm thế với tớ? mặt hồ đang phẳng lặng mà. Sao lại vô tình gieo cho tớ nỗi nhớ, sự mong mỏi… và vô tình tớ bị cuốn vào vòng xoáy không cố ý của cậu. “ như một ly nước chanh khi người ta pha mà còn sót lại một hạt chanh vậy, dùng thìa khuấy ly nước, hạt chanh đó cứ bị xoay vòng theo, khi dừng lại không khuấy ly nước nữa vậy mà hạt chanh vẫn bị xoáy theo vòng nước một lúc lâu mới có thể từ từ dừng lại” Cậu thật xấu xa khi dùng chính sự vô tư và sự quan tâm để đánh cắp trái tim của tớ! Giờ chắc cậu biết tội của mình rồi chứ? Nhưng tớ sẽ cho cậu thấy tớ sẽ quên được cậu. Tớ sẽ đặt trái tìm của mình về đúng vị trí.

T

trackie

có lính mới nez:D:D:D
tên đăng nhập : trackie
nick chat: nhox_yukari
sđt : 01649529444
tên :~~ vô danh
hình như tụi độc thân càng ngày càng hiếm thì phải........bà con vào thăm nhà đi:D:D:D

R

ranmorishinichi

hi chào mọi người :D:D:D
tớ định lập 1 pic cho girl độc thân nhưng mà vẫn chưa được
ở đây có thì cho tớ tham gia luôn nhé :D
tên : yoyo
còn mấy cái khác chắc ko cần nói :D:D:D
danh tính : KID phu nhân :D:D

O

o0wind0o

Xoẹt xoẹt ....cho tớ tham gia hội này vs nhé ;););)
Tên đăng nhập: o0 Wind 0o ( cứ gọi là wind cho tiện :D )
Họ và tên: N.T.Anh
Ních chát: wind_9x ( cứ add vô tội vạ nhưng lúc add nhớ pm là mem của hocmai nhé :D )
Mong muốn của bạn khi tham gia hiệp hội: để giải tỏa cơn thèm bạn :eek:

T

tunkute123

Tên đăng nhập: Tunkute123
Họ và tên:Vũ Tủn
Ních chát: okiela_tmg
Số đt ( nếu có ): nô nô
Mong muốn của bạn khi tham gia hiệp hội: chỉ vì cái tội ham hố và giữ đúng lời hứa vs TMG là ứ iêu :d

V

vothien14

:D:D:DHì hì, cho mình gia nhập hội độc thân với :D:D:D

ủa ... hiệp hội dộc thân mà sao nhiều người có ny rồi mà vẫn vào nhỉ?

Có bồ mà vẫn vô thì ......nên trục xuất hết đi bạn nhỉ :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

ừ...;)) cơ mà trừ mình ra....:))

Các bạn chú ý các bài viết phải trên 3 dòng nhá. Vi phạm quy định rồi đấy.
Nhắc nhở, cảnh cáo lần đầu !
Mong các bạn chấp hành quy định.
Tks !

O

o0wind0o

Mục đích lập ra hội này là mình muốn mọi người có thể làm quen với nhau, kết bạn, giao lưu học hỏi... :x
Vậy mọi người có thể đăng kí làm thành viên như sau:
Tên đăng nhập:
Họ và tên:
Ních chát:
Mong muốn của bạn khi tham gia hiệp hội:

Mình mong mọi người sẽ ủng hộ cho pic này nhá!!!
Cuối cùng thì ấn nút "cảm ơn" cho mình >>>>>>>>

Bạn chủ hội không giới thiệu gì về mình à ?!? Mà bạn ơi cập nhật danh sách hội viên được không ??? Như thế sẽ tiện hơn nhiều đấy :D

Sao hội của mình không lập một nhóm xã hội hả bạn ?!?

M

misspeconvuive

hjhj cho zo zoi
ten đăng nhập:misspeconvuive
tên:nguyễn thị hồng nhung
tủi;1994
số phone:hjhj no cóa
mong sẽ có nhíu bạn hơn

S

s2_kiki_cassiopeia

Tên đăng nhập: nhing qua trái
Họ và tên: kjkj
Ních chát: S2_kjkj_S2_cassiopeia
Số đt ( nếu có ): nhớ nhìu nặng bộ nhớ!
Mong muốn của bạn khi tham gia hiệp hội: làm wen, spam.....................

P

perong9x

nhìu ng` trong hội độc thân quá ta
tưởng có đôi cả rồi ai ngờ vẫn nhìu mem single như mình:))

Y

yuuli

Tên đăng nhập: yuuli
Họ và tên:Lưu Thùy Linh
Ních chát: (có nhưng không biết chat, chả nói là gì!)
Số đt ( ko có )
Mong muốn của bạn khi tham gia hiệp hội:quen được nhiều bạn hơn

T

tunkute123

khoan pé rồng kia
ta vẫn còn độc thân đó ;))
đăng kí một chân cho đến khi nào có đối tượng để ý nhá

Top Bottom