[Hội-nhóm][Hiệp hội]...Những người độc thân [♥Tuyển thành viên♥]

K

kiss.baby97

@canby:ko để ý rằng tôi remove hết tất cả bạn bè ra khỏi list friend sao,t chỉ giữ lại đúng 1 người bạn,người tốt nhất vs t,bạn có tự nhận rằng bạn tốt nhất với tôi không,khi mà tôi chỉ nhắc tên nick của bạn mà ko có chữ tỉ tỉ kèm theo nên bạn nói rằng:ko tỉ muội gì nữa.thật nực cười:-j
Tôi đã chịu đựng bạn quá đủ rồi,tôi nghĩ mình chẳng làm gì sai cả,người sai là bạn:-j
Và tôi muốn nói với bạn rằng,đừng có lấy những gì tôi đang có ra để chế nhạo tôi:-j.À vâng,tôi hSG văn đấy,tôi mod văn đấy,nhưng đó chẳng phải là cái lí do bạn đưa ra với tôi:

À,bây giờ tôi mới để ý đến cái câu đầu tiên của bạn:remove đây ra khỏi list friend rồi lại nói làm hoà sao.
Tôi thật sự thấy bạn dở hơi,bạn ko coi tôi là bạn nữa,bạn cũng chẳng muốn nói gì với tôi,thế sao lại để ý đến list friend của tôi có nick bạn ko:-j
Tôi thấy chính bạn nực cười thì có:-j

@tỉ tỉ ga_cha_pon: bức xúc thế

có gì bạn bè từ từ nói chuyện

đã tỉ muội với nhau 1 thời rồi mà

@canby: bạn tốt

bình tĩnh thôi

đừng nóng nẩy mà xảy ra xô sát, chiến tranh

2 người hãy bình tĩnh nhá.
smile :)

R

ranmorishinichi

ặc
mấy em độc thân mà chém dữ thế ;))
@utnho : đã thấy cô đơn rùi đó hả cưng ;)) =))
có cần tuyển ck hông, tớ giới thiệu cho đỡ buồn ;))

P

pekeobong_97

ơ****************************????ở đây buồn nhể!chẳng thấy tin mới mấy!
nhưng cũng vui vì chẳng ai ế để vào
haha:))

M

manuyuhee

Tên đăng nhập:manuyuhee
Họ và tên:phạm Nguyễn Trung
Năm sinh:1996
Nick:chuatehacam_bongdem_9x
Rất muốn tham gia bởi lẽ mình............RẤT CÔ ĐƠN

G

girltoanpro1995

Nick 4r: Girltoanpro1995.
Yh: co_be_giang_ho_1995.
Năm sinh: 1995 hay 1996 cũng được :)).
Lí do tham gia: 1 quá trình dài đằng đẵng =)).
-Lớp 8, cặp 1 đứa >> chia tay vì lí do có sự can thiệp ngoại lực :)).
-Lớp 9 cho đến lớp 10: cặp nhiều đứa, nhưng vẫn yêu đứa đầu tiên. Chạy theo mốt, tán rồi đá. Cứ chơi đùa nhau. Không có tình cảm, cái gì cũng giả dối. Bữa nay thấy mệt mỏi + chán nản. Cảm giác cứ phải chạy đua :D. Thấy buồn đời. Thèm cảm giác làm less 1 lần :)). Tu - ing ;)). Tham gia với nhé?

C

camehoangtu

c0n gái bây h khó hiểu thật kiếm nổi 1 kon nên hồn cũng k ra nó toàn coi trọng tiền là chjh xem thường bọn đẹp trai c0n nhà nghe0 như tui :((

M

meoconnhinhanh97

Bạn trên kia: Sao lại chém con gái thế

Ai bảo bạn cứ chui đầu vô cái chỗ như thế làm gì

=)) Tự mình chứ có ai làm gì bạn đâu 8-}

Đừng có tự đổ lỗi cho người khác, nhìn lại bản thân nhé

P/s: Không có ý định war

R

ranmorishinichi

@meocon : đồng ý với cưng ;)
@came : sao lại vơ đũa cả lắm thế chú em :-w
tất nhiên là vẫn còn những người tốt chán :)), như chị đây chẳng hạn ;)

O

o0o_to_cry_for_the_moon_o0o

ranmori_shinichikudo nói điếu đấy mọi ngưoiừ ak/.// HEHE, người tốt có lẽ phải là mình moíư đúng chứ.. HÁHá :(:)((

G

girltoanpro1995

=))
thèm cảm giác les hả =))
bạn nào bị gay ko, ra đây girltoanpro.... típ chuyện kìa ;))

_._! Nghĩ lại, làm ng độc thân chứ ko làm less nữa :p

Cơ mà pic này có vẻ lạnh lẽo, tê tái T.T

Thiên hạ chắc chạy theo mốt iu đương hết dòi :))*

Chúng te họp sức tìm cách khiến cho các cặp đôi tan vỡ để đổ hết vào hội của chúng ta đê =)*

C

camehoangtu

anh nói thiệt mà, nay thấy con gái là anh sợ lắm. Một là làm ngơ k wen, 2 là thà chết chứ k trả lời. Con gái thời nay khó hiểu, khó đoán, khó chiều, nói j thj nói em chắc k có vậy đâu hen. :D

A

acidnitric_hno3

Mong bà con dung nạp người cô đơn này, vì hoàn cảnh tui xác định sẽ sống độc thân!!!!!!!!!!!!Cho tui vô pic heng!!!!!!!!!!!!!!!!
Tên đăng nhập: ACIDNITRIC_HNO3
Họ và tên:Tên thật à: Lan Oanh gọi mèo hen or acid cũng ok!
Mong muốn của bạn khi tham gia hiệp hội: Đơn giản vì tớ độc thân, muốn nói chuyện với các bạn cùng cảnh ngộ ( mà hổng ngộ à heng)////////

R

ranmorishinichi

thêm 1 em nữa độc thân ;));))
welcome to you ;));))
@all girl : đừng bao h nghĩ rằng mình độc thân hay ko ai thèm.... ;)), mà hãy nghĩ rằng iu đương làm chi, độc thân cho zai nó thèm nhé ;)
=))=))

Top Bottom