[Hội - Nhóm]hiệp hội chống girl quốc tế - thế giới của các boy !

• Thread starter thienlong_cuong
  • Ngày gửi
  • Replies 386
  • Views 34,387
Status
Không mở trả lời sau này.
T

thienlong_cuong

V

vanthanh1501

Xin ghi danh đầu tiên nè .
VÙNG LÊN HỠI ANH EM NÔ LỆ, HÃY VÙNG DẬY THOÁT KHỎI ÁCH THỐNG TEI5 TÀN BẠO CỦA BỌN THỰC DÂN DÃ MAN GIRL KIA . NHÀO LÊN !!! XUNG PHONG !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tên : Nguyễn Văn Thành
acc : vanthanh1501
yahoo : dragon_ta2006
Lí do phải gia nhập hội : bị người yêu cũng như các girl đàn áp quá mức, bóc lột rã man @@@ phải vùng dậy thoai o=>o=>o=>

T

toletbygonebebygone

;;) mình thfi ko bị ai đô hộ cả
vì ko có ai theo :)) :((
Nhưng cũng xin tham gia nhiệt tình :x

H

hoa_giot_tuyet

Dạ cho e một vé ạ :">
E cũng bị đày đoạ fải ra ngồi đây =))
.......................

C

conangbuongbinh_97

Hiệp hội chống girl quốc tế xin đc thành lập ! Anh em ai có nhu cầu tham gia thì vào tham gia nha ! Vào đây chúng ta sẽ có các hoạt động chống lại ách đô hộ của thực dân girl !
tham gia nhiệt tình nhé mọi ng` !
hiệp hôi này thành lập lâu lắm rùi mà
Bây giờ phải thông báo lại à??....=))=))

T

thienlong_cuong

Các girl như conangbuongbinh và hoa_giot_tuyet sao lại tham gia vào hiệp hội này ? Lạ quá !
Bây giờ hỡi các chiến sĩ bảo vệ công lí và tự do của boy ! Hãy cùng nhau kể ra các tật xấu của girl nào ?!

V

vanthanh1501

girl thường zê bọn mình nè, đánh đập dã man mà tụi mình không thể đánh trả :(( bất công
Tội ác nhất là khi mấy bác ấy bực mình là dùng "móng vuốt " phập vào da thịt chúng ta :( ui cảm giác thật .... ớn lạnh luôn, đau nhức mấy ngày

T

thienlong_cuong

tui cũng bị rồi ! Con Bạn trong xóm nó cấu phát mà tay im 5 móng tay ngoan ! Để lại sẹo luôn !
Làm con trai ko đc đánh con gái nhưng bọn con gái lại lấn tới chúng ta càng nhừơng nhịn chúng càng tấn công mạnh hơn !
a-men hãy dõi theo bóng con ! Giúp sự việc cứu men cứu boy của con thành công !

L

linhhuyenvuong

Hiệp hội chống girl quốc tế xin đc thành lập ! Anh em ai có nhu cầu tham gia thì vào tham gia nha ! Vào đây chúng ta sẽ có các hoạt động chống lại ách đô hộ của thực dân girl !
tham gia nhiệt tình nhé mọi ng` !

Q

quynhtrang1996

ôi trời!
hùng hồn quá há!
tại mấy bạn giở thui!boy vs girl lớp mình sòng phẳng lắm!ko có vụ nhường nhịn đâu!
cứ thẳng tiến mà xông pha thui!

T

thienthannho_1811

xim cho hỏi, cái hội này làm dc những gì rồi mà thấy vắng tanh vậy nè
hehe......
chả ai thèm chống gril cả
haha.....

H

hoangtu_2011

Vậy hả ! ! Ngày mai huy động anh em chống phá mới đc! Girl lớp tôi nguy hiểm lắm

T

thienthanlove20

hớ hớ..... vụ này vui đấy :))

lớp tớ 21/43 có nghĩa là có 1 girl cô đơn.....;)) ;))

cho t tham gia vs coi.... để xem boy các cậu có chiêu gì để ..... "diệt" girl bọn t =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom