[ Hỏi nhỏ] Bạn có lập thời gian biểu hằng ngày, hằng tuần cho bản thân không?

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
Sao lại xé?

Hoho, vậy là k ổn

Có tgian biểu làm việc có kế hoạch hơn nà

Cái này ngoài ý muốn

Dù sao em làm ổn là đc

Tại sao lại có thể có quan điểm đó nhỉ?

Rõ ràng và cụ thể

ồi đấy em lập vs mđích gì?

ik mà, bạn thì luôn khác

Sao lại ngượng nhỉ?

Lúc đó là khi nào ạ?
L

Làm tốt
À thì tgian biểu của chị viết kỹ lắm em ạ , có những việc không nên viết trắng ra như là đi take a shower lúc mấy h, haha, tập thể dục, đọc sách gì,... hay là học cái gì, tập thể dục khi nào
Mà để nhớ rõ buộc phải dán ở nơi dễ nhìn em ạ, khi ấy ai đến cũng vào phòng mình chơi, khi ấy họ xem được và hỏi kỹ hơn cả bố mẹ chị nữa, nyuw " sao cháu gầy tập thể dục làm gì, giảm cân à, ... đọc sách ấy làm gì, bla bla," sở thích của chị là đọc thơ hán, nhưng ở quê chị 1 số đứa bạn có suy nghĩ khá tiêu cực, cứ liên quan TQ là... thành ra người như chị đc coi là bán nước đấy haha. Đạt sợ không
chị... chính thức không biết nói gì hix

• Like
Reactions: Trường Xuân

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
À thì tgian biểu của chị viết kỹ lắm em ạ , có những việc không nên viết trắng ra như là đi take a shower lúc mấy h, haha, tập thể dục, đọc sách gì,... hay là học cái gì, tập thể dục khi nào
Mà để nhớ rõ buộc phải dán ở nơi dễ nhìn em ạ, khi ấy ai đến cũng vào phòng mình chơi, khi ấy họ xem được và hỏi kỹ hơn cả bố mẹ chị nữa, nyuw " sao cháu gầy tập thể dục làm gì, giảm cân à, ... đọc sách ấy làm gì, bla bla," sở thích của chị là đọc thơ hán, nhưng ở quê chị 1 số đứa bạn có suy nghĩ khá tiêu cực, cứ liên quan TQ là... thành ra người như chị đc coi là bán nước đấy haha. Đạt sợ không
chị... chính thức không biết nói gì hix
Cái đấy không viết trắng ra là đúng rồi chị!
Hehe
Chị giống em quá!

Top Bottom