[Hỏi han] Là một người đàn ông

Nguyễn Trần Quỳnh

Học sinh chăm học
Thành viên
29 Tháng chín 2017
239
109
84
Hải Dương
Trường THPT Đoàn Thượng - Gia Lộc - Hải Dương
Mk ngồi cùng 1 bn nam, cho mk hỏi bn nam đó bị lớp gán ghép vs một bn nữ thỉnh thoảng thì bn ấy thừa nhận nhưng lúc bị mk hỏi thì luôn tỏ thái độ k đồng tình "lườm mk nhưng miệng thì cười, nhéo mk,.." thì có phải bn ấy thích bn nữ đó thật không?

• Like
Reactions: SUNSHINE 1106

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
20
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
Mk ngồi cùng 1 bn nam, cho mk hỏi bn nam đó bị lớp gán ghép vs một bn nữ thỉnh thoảng thì bn ấy thừa nhận nhưng lúc bị mk hỏi thì luôn tỏ thái độ k đồng tình "lườm mk nhưng miệng thì cười, nhéo mk,.." thì có phải bn ấy thích bn nữ đó thật không?
Chắc là có bn ạ,bn ấy nghĩ bn trêu ngươi bn ấy

Nguyễn Trần Quỳnh

Học sinh chăm học
Thành viên
29 Tháng chín 2017
239
109
84
Hải Dương
Trường THPT Đoàn Thượng - Gia Lộc - Hải Dương
Chắc là có bn ạ,bn ấy nghĩ bn trêu ngươi bn ấy
Chắc vậy rồi, bt nó cx vui vui, hai đưa hay buôn lắm nhưng cứ trêu là nó lại lườm mk. Khi bn nữ khi xuống là chàng ta lại ngồi im thíp.
Các bn nam thích con gái hay chọc mk nhưng lại tâm lí, hay thích những bn nói thế nào nhỉ các bn tính cách kì kì k có nhiều bn trong lớp đấy?

luutrinhlamptnk@gmail.com

Học sinh
Thành viên
15 Tháng chín 2017
150
77
36
Một người con trai mà lâu lâu inb mình, đôi khi lại thấy hay nhìn mình nữa, mà lúc mình với nó ngồi kế nhau thì nó chỉ toàn nói chuyện về bài vở thôi, vậy nó có thích mình không?
Bth trong lớp nó thường ít nói, giống vẻ cool ngầu í, mình chợt phát hiện mình dính thính của nó nặng rồi :<

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
20
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
Một người con trai mà lâu lâu inb mình, đôi khi lại thấy hay nhìn mình nữa, mà lúc mình với nó ngồi kế nhau thì nó chỉ toàn nói chuyện về bài vở thôi, vậy nó có thích mình không?
Bth trong lớp nó thường ít nói, giống vẻ cool ngầu í, mình chợt phát hiện mình dính thính của nó nặng rồi :<
Ko nhé bn
Thế là bn thích nó rồi

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
chắc nó thích bạn rồi

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
chắc nó thích bạn rồi
Có cảm tình rồi đó nhưng chưa dám nói ra ạ :p:p

luutrinhlamptnk@gmail.com

Học sinh
Thành viên
15 Tháng chín 2017
150
77
36

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Chắc vậy rồi, bt nó cx vui vui, hai đưa hay buôn lắm nhưng cứ trêu là nó lại lườm mk. Khi bn nữ khi xuống là chàng ta lại ngồi im thíp.
Các bn nam thích con gái hay chọc mk nhưng lại tâm lí, hay thích những bn nói thế nào nhỉ các bn tính cách kì kì k có nhiều bn trong lớp đấy?
câu nói khó hiểu quá
nhưng hay chọc chọc là ko thích rồi
chắc là những bạn tâm lý

Last edited:

Băng Tâm Như Ngọc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng ba 2017
401
564
189
câu nói khó hiểu quá
nhưng hay chọc chọc là ko thích rồi
Theo mình ý bạn ấy muốn hỏi là các bạn nam thích các bạn nữ hài hước hay troll mình và rất tâm lý hay là các bạn nữ tính khá trầm, ít bạn bè trong lớp ?
Mình muốn hỏi : Các bạn nam nếu phát hiện bạn thân của mình có 1 điểm xấu (tính cách) khiến mình bất ngờ, hụt hẫng thì các bạn có chơi với họ nữa không?

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Theo mình ý bạn ấy muốn hỏi là các bạn nam thích các bạn nữ hài hước hay troll mình và rất tâm lý hay là các bạn nữ tính khá trầm, ít bạn bè trong lớp ?
Mình muốn hỏi : Các bạn nam nếu phát hiện bạn thân của mình có 1 điểm xấu (tính cách) khiến mình bất ngờ, hụt hẫng thì các bạn có chơi với họ nữa không?
có chứ
dù gì cũng là bạn thân mà

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
20
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
Có lẽ là ko bởi vì nếu nó đối xử vs mk như thế thì nên từ bỏ

Băng Tâm Như Ngọc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng ba 2017
401
564
189

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
20
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
Ko thích cả 2,vì nó quá là.................khác lạ

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
Các bạn nam thích tam sự cùng ai nhất, bạn bè nha ko kể gia đình
tùy, lúc thì bạn cùng lớp, lúc thì bạn khác lớp cùng trường, lúc thì bạn khác trường (Hocmai_er)
1. Các bạn nam suy nghĩ thế nào về việc "con trai đánh con gái là nhục"?
2. Các bạn có phải rất thô lỗ?
3. Liệu khi được một người bạn tâm sự, các bạn nam có tư vấn thật tâm lí không?
4. Các bạn nam có phải ai cũng thích chơi game?
1. Chịu nhục để không xảy ra chiến tranh 555 (lời nói huyền thoại của ông thầy dạy Toán) => đánh :D
2. Không, nhưng đôi lúc nổi nóng
3. Tui k bt j để tư vấn
4. Không, như #muối
Khi bạn nữ ngồi cạnh là 1 người rất tốt bụng nhưng giọng lại quá điệu, dù đang an ủi mk nhưng nghe như mỉa mai thì bạn sẽ làm gì?
Nghe tiếp, vì mk hiếm khi có ng quan tâm

• Like
Reactions: SUNSHINE 1106

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
1. Con trai không thông minh là do lười suy nghĩ hay là bẩm sinh đã như thế?
2. Con trai có phải ai cũng khỏe?
3. Con trai có biết rung động trước người mình thích không?
4. Con trai có quan tâm crush của mình không?
5. Những đứa con trai thông minh thường không bình thường à?

Nhật Linh 2k3

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng mười 2017
625
926
154
20
Bắc Ninh
THCS Nguyễn Cao
1. Con trai không thông minh là do lười suy nghĩ hay là bẩm sinh đã như thế?
2. Con trai có phải ai cũng khỏe?
3. Con trai có biết rung động trước người mình thích không?
4. Con trai có quan tâm crush của mình không?
5. Những đứa con trai thông minh thường không bình thường à?
1.Cả 2
2.Có lẽ là ko,vì có những ng rất yếu
3.Có
4.Chắc có nhưng để trong lòng
5.Ờ đúng r e ạ,kiểu dở dở ương ương

Top Bottom